TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Invisible, Mar 16, 2013.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,100
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena:

    Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

    Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

    Nisisitize, IWENI MAKINI NA MATAPELI!
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2013
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,837
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Thanks dude!

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  3. m

    merchant 2 Member

    #3
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmmh! Ni balaaaaa!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mkuu inapobainika ni tapeli ni Bora wadau wakajua kabisa ID yake amejiunga lini na anapenda kurandaranda kwenye majukwaa yapi yaani iwe kama ID imekuwa screened na MetaDATA!
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,100
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Tutazingatia. Muhimu sana
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,146
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ninaungana na anayesema kwamba ID za matapeli zitangazwe. lakini pia nafikiri haitatosha. Itapendeza kama tutakwenda mbali zaidi, kwa wale waliotapeliwa kuleta majina kamili ya hao matapeli. Ili baada ya kuwa na ushahidi wa kutosha, majina kamili pamoja na ID zao yatundikwe hapa. Hilo litasaidia si tu wanachama wa JF, bali pia na raia wengine wa mtaani ambao huwa wanatembelea mitandao ya kijamii.
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,985
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    wazo hilo zuri sana.maana wengine utapeli uraiani wanauleta na humu.haifai jamani.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,243
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Labda kutundika majina ya hao matapeli, sidhani kama yule aliyetapeliwa atathubutu kuja kuweka bayana hapa kwamba ametapeliwa kutokana na nature ya tukio lenyewe la ku-tapeliwa kama la aibu vile, unless kuwe na utaratibu mwingine wa kujiweka wazi kwamba umu0hanga wa tatizo hilo.
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,146
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kweli nilimaanisha majina ya matapeli. Nimeedit post yangu. Nafikiri niliiacha bila ufafanuzi. Thanks for your observation.
     
  10. C

    COPPER JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,935
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Wakuu, naunga mkono hoja.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 27,413
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Thnx mkuu kwa ushauri wawekeni wazi hao matapeli kwa ID zao hiyo itasaidia sana.
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,156
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ok mkuu,shukrani kwa taarifa!
     
  13. The Giant

    The Giant JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2013
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 491
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    kama imethibitika ni tapeli, ifungwe akaunti yake, na ndo dawa pekee!
     
  14. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2013
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Kama hawa wenye jf wakitumiwa ujumbe na watu na kuona ID fulani zinalalamikiwa sana basi hapo lazima wao watajua kuwa mtu/watu hao ni lazima kuna cha ukweli as watu hawawezi kuwaota kuripoti.

    Mie naona ni wapewe ban ya life na baada ya hapo ID zao ziwekwe wazi, hii itasaidia sana watu kufanya biashara kwa uaminifu na kujua wanaangaliwa na mods.

    Mtandao wa internet ni mgumu ila humu ni jukwaaa la wamiliki hivyo wana power zote za kulinda watumiaji. pia mnaweza ruusha kama mtu tapeli anatumie namba za simu kutapeli wengi hii haitakuwa na cha kushangaza ikiwekwa as wengine wataacha pia.

    nikisema namba ni kusaidia tu najua watu wanaweza weka usajili majina feki, hyo hata line 10 wanaweza kuwa nazo ila namba wengi waijuijua na itasaidia pia juu ya na ID.

    Mods wanauwezo hata waku locate ip add za watu so mkiona mtumiaji ID nyingi tapeli toka pale pale mshughulike.
     
  15. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2013
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,143
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    wasiwasi wangu ni kwamba watu wataanika hata watu ambaosio matapeli bali wanachuki nao binafsi
     
  16. N

    Nabii Mleke Member

    #16
    Mar 23, 2013
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Kweli Kabisa Sasa Ivi Matepeli Wamejaa Kila Mahali .kama Hawa Wanaojifanya Wanganga.sijawahi Kuona Mganga Anajitangazi. Bali Wale Aliowaponya Ndo Wanamtangaza
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Apr 10, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,090
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    cha msingi ni kuwa makini na wanaotumia ID zisizo tambulika na wamiliki wa jukwaa.
    msiogope kuhusu www.ihamsolar.com,kampuni imesajiliwa na ipo brela na tunafanya kazi kwa uwazi,karibuni nyote
     
  18. L

    Loloo JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2013
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usiwe na wasiwasi invisible amesema ushahidi uletwe,watu tuna picha hadi Rb kwa hiyo la chiki halitakuwepo
     
  19. L

    Loloo JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2013
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi tukio la aibu litakalomzuia mtu kudai haki yake ni lipi?hakuna kipya chini ya jua nitakuja na data za tapeli picha na jina juu ulimwengu utamjua yeye ni mwizi na life itaendelea.hili linaanza lini invisible manake tapeli wangu jukwaa hili na la siasa huwa anashind na kutoa data za kisomi najua tu ameliza wengi
     
  20. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja. Kweli humu JF kuna matapeli ingawa siyo wote. Mimi nimenunua sana kupitia JF na karibu mara zote nimeuziwa vitu genuine, kasoro mara moja. Nilinunua the so called universal solar charger for laptops and mobile phones. Muuzaji alimwaga sifa kibao mpaka nikaingia laini. Cha ajabu ni kwamba siyo charger hata kidogo bali ni kama universal battery ya laptops. Baada ya kumweleza matatizo yake muuzaji kakata mawasiliano, ingawa bado yumo JF.

    Tujihadhari!!!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...