TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...

Kuna mtu hapa alipost kuwa ni daktari wa mifugo. Tukawasiliana Nikampa taarifa ngombe anaumwaje. Akazidi kunidadisi, nikasema si nimekupa full detals za ngombe anaumwaje, mbona huelewi?

Lastly, anasema nimpigie tuongee. Nikaona huyu ni mtego wa kutaka kujua identity yangu through my phone number. NIKAM BLOCK INSTANTLY!

KUWENI MACHO SANA USIMPIGIE MTU SIMU WALA KWENDA INBOX!
Ni kweli kiongoz ulichosema ila binafsi sikuwa na nia ya kufanyia vitendo hivyo me ndo nilikuambia lengo zaidi ni kupata details zilizokamilika na kukuuliza maswali juu ya mnyama wako boss
 
Kuna mtu hapa alipost kuwa ni daktari wa mifugo. Tukawasiliana Nikampa taarifa ngombe anaumwaje. Akazidi kunidadisi, nikasema si nimekupa full detals za ngombe anaumwaje, mbona huelewi?

Lastly, anasema nimpigie tuongee. Nikaona huyu ni mtego wa kutaka kujua identity yangu through my phone number. NIKAM BLOCK INSTANTLY!

KUWENI MACHO SANA USIMPIGIE MTU SIMU WALA KWENDA INBOX!
Boss ni me hapa lengo langu la kupata taarifa zaidi kwa mnyama wako ili kutoa specific treatment Kama ulidhani hivo umekosea sana tapeli utamjua tu boss tunahofu ya mungu lengo ni kufika mbali kwenye uzalishaji wa mifugo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom