TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
605
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 605 280
Wakuu,

Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena:

Mnapoamua kufanya biashara yoyote nje au ndani ya JF bila kutushirikisha msiilaumu JF.

Tunafahamu kuna ambao mmeshalizwa, tafadhali tufahamisheni ili tuweze kuwaanika (tutaanzisha thread maalum kwa ajili ya hili).

Nisisitize, KUWENI MAKINI NA MATAPELI!
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
2,737
Likes
5,835
Points
280
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
2,737 5,835 280
Naomba muanzishe huo uzi sasa hivi .
Maana kuna jamaa anauza simu anaitwa vieloon aliniliza hela yangu nikamkaushia sijampeleka popote...
Lkn nina uhakika hata baada ya miaka 10 tutakutana tu na atailipa kwa njia ambayo hakuwahi kuiota maisha yake yote..
N.b..picha yake ninayo so nnasubiri siku tutakayokutana nilipize kisasi
 
ashomile

ashomile

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,320
Likes
1,233
Points
280
Age
28
ashomile

ashomile

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,320 1,233 280
Naomba muanzishe huo uzi sasa hivi .
Maana kuna jamaa anauza simu anaitwa vieloon aliniliza hela yangu nikamkaushia sijampeleka popote...
Lkn nina uhakika hata baada ya miaka 10 tutakutana tu na atailipa kwa njia ambayo hakuwahi kuiota maisha yake yote..
N.b..picha yake ninayo so nnasubiri siku tutakayokutana nilipize kisasi
Pole nami nimetapeliwa jumla elfu 55 na mia 5 nimeamua kuwasamehe lkn siku nikimuona atajuta kuzaliwa
 
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2011
Messages
2,371
Likes
5,595
Points
280
reginaldkaijage

reginaldkaijage

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2011
2,371 5,595 280
Tumekupata mkuu!
 
F

FROWIN

Senior Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
183
Likes
11
Points
35
F

FROWIN

Senior Member
Joined Jul 25, 2012
183 11 35
Naomba muanzishe huo uzi sasa hivi .
Maana kuna jamaa anauza simu anaitwa vieloon aliniliza hela yangu nikamkaushia sijampeleka popote...
Lkn nina uhakika hata baada ya miaka 10 tutakutana tu na atailipa kwa njia ambayo hakuwahi kuiota maisha yake yote..
N.b..picha yake ninayo so nnasubiri siku tutakayokutana nilipize kisasi
Hivi huwa najiuliza unamliza MTU kahela kake tena bila hata huruma ,unapata faida gani ? Mimi nafikiri sasa tuanza kupamban a na hawa jamaa kwa kuwaanika hapa.
 
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
1,414
Likes
1,494
Points
280
Age
48
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
1,414 1,494 280
Hivi huwa najiuliza unamliza MTU kahela kake tena bila hata huruma ,unapata faida gani ? Mimi nafikiri sasa tuanza kupamban a na hawa jamaa kwa kuwaanika hapa.
Eti unapata faida gani we jamaa vip yaan me nikuibie elfu50 alfu useme sijapata faida aiseee kuwa serious
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Likes
374
Points
180
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 374 180
Hivi ukimtokea memba humu PM mkakubaliana na ukatuma hela mara kadhaa za nauli, salon, michango ya vifo/ bday yake, simu Iphone 10plus na BADO hajakupa papuchi, hii pia si KULIZWA jamani.
Invisible hapo vipi, si naweza kupata msaada nikarudishiwa angalau nusu tu ya gharama zangu?
 
bashite kaya

bashite kaya

Member
Joined
Jan 15, 2018
Messages
62
Likes
8
Points
15
bashite kaya

bashite kaya

Member
Joined Jan 15, 2018
62 8 15
Hivi ukimtokea memba humu PM mkakubaliana na ukatuma hela mara kadhaa za nauli, salon, michango ya vifo/ bday yake, simu Iphone 10plus na BADO hajakupa papuchi, hii pia si KULIZWA jamani.
Invisible hapo vipi, si naweza kupata msaada nikarudishiwa angalau nusu tu ya gharama zangu?
Umetisha mzee
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,432