TAHADHARI: Kuna matapeli! Fuata taratibu hizi...


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,438
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,438 4,958 280
Hii ilishatahadharishwa mapema sana kuwa makini
 
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,004
Likes
273
Points
180
Age
22
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,004 273 180
na mm nimenunua samsung s6 online kutoka dar ikanifikia vzur kitendo cha kuingiza email yangu tu simu ikajiloki ikawa mwisho wa maelezo na ikawa mwisho wa kununua bidhaa online
 
P

permanides

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,734
Likes
1,246
Points
280
P

permanides

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,734 1,246 280
Siku kadhaa zilizopita niliweka Uzi nauza simu S3 ,
Nikapata mteja akanitumia SMS ila Ile simu tayari nilishauza.
Nikaona nimtafutie simu kwa mtu mwingine.
Wakati anapelekewa simu akaione kumbe ameshaandaa wezi wake tayari, wakamkaba Yule aliyepeleka simu wakamuibia Ile simu .
Huyu mteja alidai yuko Sinza darajani baada ya tukio akadai yuko Kimara. Na akakana kutaja Sinza.

Mwizi wangu najua humo humu na namba yangu umeichukua humu na umefanya nasambazwa Whatsap Kama mwizi wa simu ila nitakupata tu. Halafu mbaya zaidi ni Mtandao wenye wanaume na wanawake.
Tahadhari ukipata mteja muite aje eneo ambalo ni salama.
Pole sana, ila avator yako inavutia mbaya.
 
Crocozilla

Crocozilla

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
472
Likes
220
Points
60
Age
39
Crocozilla

Crocozilla

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
472 220 60
Hata kelvin Isaya ni mwizi ameiba pesa nyingi sana. Niliwapa watu taadhari mapema wakasema nina wivu na biashara yake.
 
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
3,494
Likes
2,165
Points
280
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
3,494 2,165 280
Polisi wa nini sasa,njoo ghetto unikamate!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,394
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,394 280
pole sana bestito maana mitandaoni vibaka wengi kuwa makini wakati mwingine
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
84,587
Likes
419,171
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
84,587 419,171 280
"Mwizi wangu najua humo humu"
Faiza Foxy akiwakoromea kuhusu matumizi sahihi ya lugha mnamwanzishia thread. Haya sasa tatizo sugu la kuchanganya irabu za Kiswahili na kikanushi (h-) limebadili kabisa maana ya ulichotaka kukisema (japo pengine watu wamekuelewa). Tunaporekebishwa na huyu mama mtaalamu wa lugha tukubali kujifunza na tubadilike. Binafsi, ukiachilia mbali lugha za kitoto kama xaxa, uxije..., hakuna kitu kinachonikera kama huu mkanganyiko wa h- na irabu za Kiswahili.

===> By the way - pole kwa kuibiwa. Ndiyo mambo ya mtandaoni haya. Wengine wamepoteza mpaka maisha. Wengine wamebakwa...Tuwe waangalifu sana na haya mambo!
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,705
Likes
14,079
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,705 14,079 280
Maneno Mengi pointi ya msingi haionekani.
Faiza Foxy akiwakoromea kuhusu matumizi sahihi ya lugha mnamwanzishia thread. Haya sasa tatizo sugu la kuchanganya irabu za Kiswahili na kikanushi (h-) limebadili kabisa maana ya ulichotaka kukisema (japo pengine watu wamekuelewa). Tunaporekebishwa na huyu mama mtaalamu wa lugha tukubali kujifunza na tubadilike. Binafsi, ukiachilia mbali lugha za kitoto kama xaxa, uxije..., hakuna kitu kinachonikera kama huu mkanganyiko wa h- na irabu za Kiswahili.

===> By the way - pole kwa kuibiwa. Ndiyo mambo ya mtandaoni haya. Wengine wamepoteza mpaka maisha. Wengine wamebakwa...Tuwe waangalifu sana na haya mambo!
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,708
Likes
36,025
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,708 36,025 280
kumbe kuna vibaka humu?
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
84,587
Likes
419,171
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
84,587 419,171 280
.......
 
S

sakapesa

Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
47
Likes
19
Points
15
S

sakapesa

Member
Joined Feb 19, 2014
47 19 15
kwann usimtaje huyo tao
Naunga mkono hoja. Kweli humu JF kuna matapeli ingawa siyo wote. Mimi nimenunua sana kupitia JF na karibu mara zote nimeuziwa vitu genuine, kasoro mara moja. Nilinunua the so called universal solar charger for laptops and mobile phones. Muuzaji alimwaga sifa kibao mpaka nikaingia laini. Cha ajabu ni kwamba siyo charger hata kidogo bali ni kama universal battery ya laptops. Baada ya kumweleza matatizo yake muuzaji kakata mawasiliano, ingawa bado yumo JF.

Tujihadhari!!!
kwann usimtaje huyo tapeli naye ajitetee humu humu
 
S

sakapesa

Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
47
Likes
19
Points
15
S

sakapesa

Member
Joined Feb 19, 2014
47 19 15
tunaomba jf mtengeneze utaratibu kwa wanaofanya biashara humu kwamba wajitambulishe kwanza kwenu wajenge trust kwenu ili sisi tukiwaamini basi nyie mshakuwa mmejiridhisha na akitapeli basi nyinyi mnadili nae
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802