Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Taarifa ya Zitto Kabwe kuhusu Gazeti la Taifa Imara

Ninatarajia kuwa wewe ni msomi na mwenye uwezo wa kufanya analysis na siyo wale bendera fuata upepo.
Umemwita bw Rugemalila fisadi kwa ufisadi gani? Hivi suala la escrow umelisoma vizuri kama msomi bila kuingiza chembe za siasa? Naona wanasiasa kwa sababu zao wamekuwa wakipotosha sana suala hili na hadi baadhi ya wasomi wamekua kama chiriku kurudia yaleyale bila ya kufanya tathmini. Poleni sana

Kampuni yake imepewa Tenda ya 54 Trilioni bila kufata Taratibu,huo sio ufisadi?
 
Kutokana na taarifa zilizoandikwa na gazeti la 'TAIFA IMARA' linalomilikiwa na James Rugemalira, tuhuma dhidi ya Dr. Reginald Mengi alizozielekeza kwa Zitto Kabwe.

Mwami ZITTO KABWE atajibu kupitia mkutano wa Shinyanga utakaofanyika leo.

========
Tamko lake:

Zito amezoea kuzusha na kutunga uongo msaliti mkubwa huyu. Dhambi aliyoishiriki ya kutaka kuiangusha Serikali kwa kutunga kashfa ya uongo ya Escrow imeanza kumtafuna baadaya ya uongo wake kubainika wazi. Sasa Zito anaweweseka. Ni sawa na wachawi au wezi wakikamatwa huanza kutajana, na hiki ndicho kinacho tokea sasa. Kama Zito anao ubavu, ampeleke Salim Khatri, mahakamani, aliyeandika uchambuzi wa kwamba ripoti ya PAC ilikuwa ni uongo uliotengenezwa na Zito. Kwenda mahakamani huitaji kutwambia, ni mambo yako binafsi na ninao uhakika Zito na Mengi waanatafuta huruma ya umma ambayo
Hawastahili kabisa kwa dhambi waliyoishiriki. Hivi Mengi anataka Ikulu iingilie mambo haya kwa sababu ipi? Ni upuuzi wa watu walioshiriki dhambi ya kutaka kuiangusha Serikali kwa kuzusha kashfa ya uongo ambayo ilishindikana leo wanatajana alafu wanataka Ikulu/ Serikali iingile! Upuuzi mtupu.
 
I said it before and I will say it again and again,
1.Watu wanaomshambulia ZZK kwa tuhuma za uongo hawatafanikiwa kwa kuwa kwanza the Person in question(ZZK) mwenyewe ana uwezo mkubwa wa kuzipangua tuhuma zote ambazo ni za kutunga kwa hoja imara zinazojaa maelezo ambayo ni ya msingi na ya kueleweka hata kwa muuza nyanya ambaye hakumaliza hata STD 7.
2.Hao wanaotaka kummaliza kisiasa apotee labda wamuue lakini as long as yuko hai hawatamuweza,siku zote ni rahisi sana sana kuutetea ukweli lakini ni ngumu sana sana kuulinda uongo.ZZK anasimamia ukweli.
3.Mtu mwenye akili timamu atajiuliza haya,
a)Source ya Chadema kumuandama ZZK: Kupinga ufisadi wa demokrasia ndani ya chama(nadhani wote mnajua nini kilichofanywa kwa katiba ya CDM kumruhusu Mbowe aendelee kutawala),kupinga Ufisadi binafsi wa viongozi eg Mbowe kuiuzia CDM magari mabovu etc
b)Source ya Rugemarira kumuandama ZZK: Escrow na Tenda ya Bandari(54 Trillion)
c)Source ya Baadhi ya viongozi wa CCM kumuandama ZZK eg Muhongo,Maswi,Tibaijuka,Ngeleja and the likes: Escrow
Jamani hadi hapa utaona kabisa ZZK ana maadui wengi ambao wote sababu za kutaka kummaliza ni yeye kusimamia mambo ambayo ni against their interest.
Conclusion: My Brothet ZZK tunakuombea kwa Mungu atakulinda,pambana tuko nyuma yako,Piania sauti za wanyonge wa nchi hii,We are too rich to be poor nakuombea siku uje upate mamlaka ambayo kwako kuadhibu mafisadi halitakuwa swala la kusubiri nani aseme nini.Mungu akusaidie....
 
Leo hii mkosa akili wewe unawatetea wezi wa Escrow ili tu uonyeshe chuki yako dhidi ya Mzalendo Zitto!duh amakweli akili zako zilitupwa pamoja na ngozi ya mbele ya kikojoleo chako pind ulipotahiriwa.
Zito amezoea kuzusha na kutunga uongo msaliti mkubwa huyu. Dhambi aliyoishiriki ya kutaka kuiangusha Serikali kwa kutunga kashfa ya uongo ya Escrow imeanza kumtafuna baadaya ya uongo wake kubainika wazi. Sasa Zito anaweweseka. Ni sawa na wachawi au wezi wakikamatwa huanza kutajana, na hiki ndicho kinacho tokea sasa. Kama Zito anao ubavu, ampeleke Salim Khatri, mahakamani, aliyeandika uchambuzi wa kwamba ripoti ya PAC ilikuwa ni uongo uliotengenezwa na Zito. Kwenda mahakamani huitaji kutwambia, ni mambo yako binafsi na ninao uhakika Zito na Mengi waanatafuta huruma ya umma ambayo
Hawastahili kabisa kwa dhambi waliyoishiriki. Hivi Mengi anataka Ikulu iingilie mambo haya kwa sababu ipi? Ni upuuzi wa watu walioshiriki dhambi ya kutaka kuiangusha Serikali kwa kuzusha kashfa ya uongo ambayo ilishindikana leo wanatajana alafu wanataka Ikulu/ Serikali iingile! Upuuzi mtupu.
 
Last edited by a moderator:
I said it before and I will say it again and again,
1.Watu wanaomshambulia ZZK kwa tuhuma za uongo hawatafanikiwa kwa kuwa kwanza the Person in question(ZZK) mwenyewe ana uwezo mkubwa wa kuzipangua tuhuma zote ambazo ni za kutunga kwa hoja imara zinazojaa maelezo ambayo ni ya msingi na ya kueleweka hata kwa muuza nyanya ambaye hakumaliza hata STD 7.
2.Hao wanaotaka kummaliza kisiasa apotee labda wamuue lakini as long as yuko hai hawatamuweza,siku zote ni rahisi sana sana kuutetea ukweli lakini ni ngumu sana sana kuulinda uongo.ZZK anasimamia ukweli.
3.Mtu mwenye akili timamu atajiuliza haya,
a)Source ya Chadema kumuandama ZZK: Kupinga ufisadi wa demokrasia ndani ya chama(nadhani wote mnajua nini kilichofanywa kwa katiba ya CDM kumruhusu Mbowe aendelee kutawala),kupinga Ufisadi binafsi wa viongozi eg Mbowe kuiuzia CDM magari mabovu etc
b)Source ya Rugemarira kumuandama ZZK: Escrow na Tenda ya Bandari(54 Trillion)
c)Source ya Baadhi ya viongozi wa CCM kumuandama ZZK eg Muhongo,Maswi,Tibaijuka,Ngeleja and the likes: Escrow
Jamani hadi hapa utaona kabisa ZZK ana maadui wengi ambao wote sababu za kutaka kummaliza ni yeye kusimamia mambo ambayo ni against their interest.
Conclusion: My Brothet ZZK tunakuombea kwa Mungu atakulinda,pambana tuko nyuma yako,Piania sauti za wanyonge wa nchi hii,We are too rich to be poor nakuombea siku uje upate mamlaka ambayo kwako kuadhibu mafisadi halitakuwa swala la kusubiri nani aseme nini.Mungu akusaidie....

Tupo pamoja mkuu, hakika Mungu amsaidie.
 
tatizo watu weng tunamchukulia zitto km zitto lkn zitto ni mtu wa pekee mwenye ngoz ngumu anaevumilia meng na mwaka huu anaenda kuvunja record kwa mtu aliyekaa kwenye vinywa vya watu kwa mda mrefu nakushaur zitto usichoke mungu yuko pamoja nawe

Ni Mungu yupi huyo anayewasaidia watu waongo, wazandiki na wasaliti?
 
1000Likes
I said it before and I will say it again and again,
1.Watu wanaomshambulia ZZK kwa tuhuma za uongo hawatafanikiwa kwa kuwa kwanza the Person in question(ZZK) mwenyewe ana uwezo mkubwa wa kuzipangua tuhuma zote ambazo ni za kutunga kwa hoja imara zinazojaa maelezo ambayo ni ya msingi na ya kueleweka hata kwa muuza nyanya ambaye hakumaliza hata STD 7.
2.Hao wanaotaka kummaliza kisiasa apotee labda wamuue lakini as long as yuko hai hawatamuweza,siku zote ni rahisi sana sana kuutetea ukweli lakini ni ngumu sana sana kuulinda uongo.ZZK anasimamia ukweli.
3.Mtu mwenye akili timamu atajiuliza haya,
a)Source ya Chadema kumuandama ZZK: Kupinga ufisadi wa demokrasia ndani ya chama(nadhani wote mnajua nini kilichofanywa kwa katiba ya CDM kumruhusu Mbowe aendelee kutawala),kupinga Ufisadi binafsi wa viongozi eg Mbowe kuiuzia CDM magari mabovu etc
b)Source ya Rugemarira kumuandama ZZK: Escrow na Tenda ya Bandari(54 Trillion)
c)Source ya Baadhi ya viongozi wa CCM kumuandama ZZK eg Muhongo,Maswi,Tibaijuka,Ngeleja and the likes: Escrow
Jamani hadi hapa utaona kabisa ZZK ana maadui wengi ambao wote sababu za kutaka kummaliza ni yeye kusimamia mambo ambayo ni against their interest.
Conclusion: My Brothet ZZK tunakuombea kwa Mungu atakulinda,pambana tuko nyuma yako,Piania sauti za wanyonge wa nchi hii,We are too rich to be poor nakuombea siku uje upate mamlaka ambayo kwako kuadhibu mafisadi halitakuwa swala la kusubiri nani aseme nini.Mungu akusaidie....
 
Ktk mfumo Wa capitalism wenye fedha ndio hushika au kutawala kila kitu ktk jamii.....

Ndio maana hata Marekani inaongozwa na familia tajiri fulani ambazo yeyote atakayekwenda kinyume nazo anakwisha!!!!

Hiyo ndiyo dunia sasa huyo mpuuzi wenu amewaingia wenye kushika hatamu soon atavuna alichopanda!!!!!

Kama aliyempelekea umbeya JK mbona mwisho Wa siku alimwondoa Muhongo baada ya kujiapiza Sana atasimama naye mpaka mwisho??

Angekua na akili mnazosema anazo asingekubali kutumika Kama condom kizembe hivyo ila kwakuwa anaamini yeye ni jembe Sana asubiri watu wamuonyeshe ulimwengu ulivyo!!!!

Anahangaika kuwasiliba akina Slaa lkn hakuna aliyemjibu sasa subiri wakati Wa wanaume kujibu mapigo ufike!!!!

Usitufanye wajinga:
Mfumo wa capitalism sio kwamba unaruhusu matajiri tu kuongoza na mfano wa Marekani ulioutoa ni very irrelevant,kumekuwa na lundo la marais wa Marekani ambao wametoka familia za kawaida au hata masikini pia,John Kennedy,Jimmy Carter,Barack Obama ni mifano michache.uwe makini unapotaka kuweka mifano ya kutetea hoja yako iwe ya ukweli ama ya kutunga
 
Kutokana na taarifa zilizoandikwa na gazeti la 'TAIFA IMARA' linalomilikiwa na James Rugemalira, tuhuma dhidi ya Dr. Reginald Mengi alizozielekeza kwa Zitto Kabwe.

Mwami ZITTO KABWE atajibu kupitia mkutano wa Shinyanga utakaofanyika leo.

========
Tamko lake:

Hivi kuna mtu mwenye akili timamu anamsikiliza Zitto?? Unategemea atakubali kwamba alimuwleza Rais huo umbea?! Zitto kama aliweza kuanzisha chama akiwa ndani ya Chama tena akiwa na nafasi kubwa ndani ya hicho chama na aliposhutukiwa bado alienda mahakamani huyo ni mtu wa kuamini kweli?? Zitto ni janga.
 
Yaan wew jamaa tumia japo 1/8 ya ubungo wake utajua kuwa hiyo habari ni ya udaku ndio maana ukulu Na zzt wakaipuzia sasa imeoneka inaanza kuleta madhara kwa jamii. Kwa lisifungiwe Hilo gazeth

Naomba unioneshe ushahidi kuwa huo ni uwongo, tafadhari, badala ya kuanza kutoa matusi ya reja reja. Halafu hivi ni kweli ubongo una sehemu nane? Na kama ndio, kazi zake ni zipi? Na athari zake ni zipi kama hazitumiki?
 
Chadema wanaweweseka sasa,wamefanya kazi ya kutangaza kuwa mkutano hakuna,sasa wanajipanga kufanya vurugu lkn lazima wapate kichapo.Kwani chadema wameshindwa hoja.
 
Mkutano wa ACT-WAZALENDO hapa viwanja vya furahisha ni mkubwa sana kuliko ule mkutano wa jana wa CHADEMA.mpaka muda huu watu ni wengi sana
 
Back
Top Bottom