Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

MADAKTARI MKILEGEZA UZI CCM wataWANYANYASA HADI MTAJUTA.
 
katika tamko lake serikali imeeleza yafuatayo;
1.chanzo cha mgogoro kuwa ni posho ya interns ambayo tayari imeshalipwa.
2.madai mengine ya madaktari ambayo ni;
-call allowance
-house allowance
-risk allowance
-Transport allowance
-hardship allowance
3.mazingira mabovu ya kazi
................................................yote yameshatatuliwa na serikali imeunda timu kwa ajili ya mazungumzo zaidi na madaktari.
bunge limeipa kazi kamati ya huduma za jamii kukutana na pande zote za mgogoro ie serikali na madaktari.

Huu ni utumbo mtupu, mtu mwenye akili timamu huwezi kumdanganya, wasifikiri kuwa tayari wametatua tatizo. Ndugu zangu tatizo bado lipo na Wagonjwa wataendela kufa kwa kukosa matibabu.

Wiki nzima tumekuwa tukisubiri Serikali iseme, tulitarajia leo watakuja na jibu; kumbe wamekuja na usaa kutumwagia!!!!!!!

Hawa madakitari kama wamelipwa haiwezekani wadai kitu ambacho walishalipwaa, wana akili timamu na ni wasomi. Serikali imezoea kutumia ulongo na siasa kila sehemu. Inapenda kutoa ahadi hewa ambazo hawazitimizi.

labda huenda kama wamelipwa basi huenda kuna wachache katika Wizara ambao wanapokea nyongeza hiyo hivyo hawapewi madakitari, ndio maana wanalalamika.

Waziri anatakiwa achunguze watendaji wake huenda hiyo pesa wanakula wajanja.

Wanashindwa kuthamini maisha yetu walalahoi, wao wanatuletea siasa. Inawabidi wtofautishe Uhai wa mtu na Siasa ni vitu viwili tofauti kabisa.

"MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA" tuliyoahidiwa ndiyo haya. ubora wenyewe mbona hauonekani.

Sisi hatutaki kujua kama Ulimboka ni Dakitari au ni mganga wa kienyeji, tunahitaji huduma zirudi kuoka maisha ya walalahoi. hata wakiamua viongozi wa Serikali kuvaa na kuingia Mahospitali kutibu kama uwezo huo wanao sisi ndio tunapenda. Hizi siasa zao hazitusaidii kitu.

SERIKALI ITOE TAMKO LA KUOKOA MAISHA YA WALALAHOI. HATUTAKI KUSIKIA HOJA KUHUSU BW. ULIMBOKA

MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
NimesikiLiza hii taarifa, lakini katika majumuisho ya kero za madaktari sijaona mahali waziri alipoongelea swala la kuachia ngazi yeye na watendaji wenzake Kama sehemu ya maombi ya madaktari
 
Tusibishane kwa maneno, kama kweli tunataka kuleta hoja wana JF twende mahospitalini tukaone ndiyo tuje tubishe tamko la serikali.

Wewe ulitazama taarifa ya habari ITV jana usiku? Unajua hali ilivyo KCMC tangu jana? Au wewe unamaanisha nini?
Mkuu hata kama atakufa mgonjwa mmoja, ikiwa sababu inatokana na mgomo huu, serikali haiwezi kukwepa lawama.

Lakini pia taarifa aliyotusomea leo waziri mbona inatofautiana na taarifa aliyotusomea waziri mkuu?
Sipendi kushadidia mgomo, ila pia sijapenda jinsi waziri alivyochakachua taarifa. Hujaona Ndugai mwenyewe amesema hadharani kuwa taarifa ile imechakachuliwa? Let's be serious sometimes.
 
anasema huduma katika hospitali ya MUIMBILI,OCEAN ROAD,KCMC,BUGANDO,MBEA NA HOSPITALIZOTE ZA MANISPAA ZA DAR HUDUMA ZIMERUDI KAMA KAWAIDA NA NI ZA KURIDHISHA

Kima yeye....
Jana dada yangu kashindwa kupata kipimo cha CT scan KCMC na hudumu nyingine sababu ya mgomo...
 
[h=6]
Jamani Viongozi wetu kwanini mnatunyanyapaa hivi wananchi wenu???? Tunaomba jamani mtuboreshee hospitali zetu kwenda Apollo uwezo sisi hatuna.
[/h]
 
rais wenu ni mtu wa visasi sana.....alimuondoa yule prof pale kisa tu manen aliyopewa na huyo mama blandina.....akamuweka mtu asiyejua kuongoza.......matokeo yake ndio haya....na niyi watanzania mnayaona haya, mnayajua haya lakini mpo tu....mlitegemea kipya kipi toka kserikalini leo....kama huyo mtoto wa tajiri alitangaza kuwa j3 ndo mwisho wa mgomo na kutoa vitisho vingine!!! kwa kifupi taifa lenu linahitaji mabadiliko makubwa sana......kutwa kucha wanafatilia watu waliowatangawaza wao kuwa wamekufa na wanatumia pesa nyingi sana...msipoamka ninyi wananchi wa kawaida jueni kwamba mnadhulumu maisha wa watoto wenu na wajukuu zenu!!!
 
Natafakari nashindwa kuelewa ni wapi siasa inatupeleka nchi hii.


rais wenu aliwah kusema hivi kipindi cha kampeni..''mkinichagua mimi nitawatoa HAPA na kuwapeleka PALE''......sasa jiulize PALE ndo wapi!!!...amkeni ninyi watu
 
:washing::focus::hatari::lol::tongue::embarassed2::ballchain::smash:😛oa:eyebrows::biggrin::A S-coffee::juggle::A S embarassed::canada:😛hoto::alien::hat::yawn::nerd::A S 465::rant::hurt::hurt::crazy::crazy::crazy:
Bange na jua kali mbaya sana
 
Huyu waziri sio Medical doctor hajui udaktari unaanzia wapi. after yeye emetwishwa tu mzigo wa wizara kama asante kutoka kwa first lady .
 
MAT ni chama (association) siyo bodi. Association ni ya madaktari wenyewe na si ya serikali, na inasajiriwa kama NGO. Bodi ya madakatari inaitwa "Medical Council Tanganyika Medical" hii ndiyo bodi ya serikali inayosajiri na kuangalia nidhamu za madaktari kitaaluma.

Katika taaluma za afya bodi za serikali ni hizi zifuatazo:
  1. Optical Council of Tanganyika
  2. Medical Council of Tanganyika
  3. Pharmacy Board
  4. Tanzania Nurses and Midwives Council
  5. Private Health Laboratories Board
  6. Nurses and Midwives Council

Safi sana wasomi...kumbe Tanganyika kwenu haijawahi kufa na Bado ipo hai angalia hii nayo Tanganyika law society
 
bwana ulimboka steven hajaajiriwa na serikali na wala hatambuliwi na serikali

Ulikuwa hujui? Ni kiongozi wa migomo ambayo yeye binafsi hatanufaika na chochote hata kama watalipwa madai yao yote...Sijui ana maana gani! na ni mtu wa namna gani kuona watanzania wanakufa mahospitalini ili yeye aonekane ni hero!
 
Jumapili Mtoto wa mkulima alisema Ulimboka hakumaliza internship yaani alifukuzwa kabla ya kumaliza na hakuna ushahidi wowote kuwa alifanya baadae ingawa alisamehewa na Rais Mkapa baada ya mgomo.


Si Dr. Kwa maana kwamba hajasomea udaktari kwa hiyo hana sifa ya kuitwa Dr. au?
Si Dr. Kwa maana kwamba hajasajiriwa na baraza la madaktari la Tanganyika au?

Na je yeye ni mwajiiriwa wa serikali au siyo mwajiriwa, na kama ni mwajiriwa, ameajiriwa kama daktari au kama paramedical?
Na kama siyo Dr. aliajiriwaje huku hana sifa za U-Dr.?

Haya ni baadhi ya maswali waziri anatakiwa ayajibu, lakini kwa upande wa pili, Ndugu Ulimboka naye aje atupe upande wa pili wa hadithi, atuthibitishie kweli yeye ni Dr. au siyo kama waziri anavyosema.
 
Back
Top Bottom