Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

mmm...... Mrs nanii jamani wanaumia wenzio, we si unaletewa tu.

mijitu mingine bwana inataka mgomo huendelee tu huku wenyewe wanadunda barabarani ngoja ndugu zenu wapewe referal kutoka huko bara, ndio mtakapojua. Watu wanashabikia tu. Wabunge waliwahi kusema wanaoona wao wanafaidi waende wakapambane nao majimboni kwao ili nao waingie
 
Jamani mbona 2nachelewa kutoa tamko letu???? Natamani nisingekuwa mtanzania

think beyond the next meal kijana.....na hili ndilo tatizo lenu wengi wenu ...mabadiliko yaanzi na wewe na usisubiri mtu mwingine.....piganieni taifa lenu ..halina mwelekeo
 
madaktari wakianza kazi wanalipwa laki 9 na nusu tofauti na madai kwamba wanalipwa laki 7. Mhandisi akianza kazi analipwa laki 6 na mhasibu laki 4
wahandisi na wahasibu labda unawatosha ndio maana hawapigi kelele, hata hivyo sidhani kama ni sahihi kumnyima mtu mshahara unaotosheleza mahitaji yake kisa kuna mtu anapata mshahara mdogo, non-sense.
 
:washing::focus::hatari::lol::tongue::embarassed2::ballchain::smash:😛oa:eyebrows::biggrin::A S-coffee::juggle::A S embarassed::canada:😛hoto::alien::hat::yawn::nerd::A S 465::rant::hurt::hurt::crazy::crazy::crazy:
 
hivi huyu mponda ni dr wa nini au ni PhD holder?
 
:washing::focus::hatari::lol::tongue::embarassed2::ballchain::smash:😛oa:eyebrows::biggrin::A S-coffee::juggle::A S embarassed::canada:😛hoto::alien::hat::yawn::nerd::A S 465::rant::hurt::hurt::crazy::crazy::crazy:
unajua kuwa unajaza saver bure?
 
taifa gani hili..kila kukicha migogoro kila upande.....wafugaji wanalalamika, wakulima wanalalamika,wafanayakazi wanalalamika, nchi ina madini ya kutosha yote nakwenda nje, viongozi wenu kuanzia raisi ni waongo na wala rushwa wakubwa.....hakuna uzalendo......halafu ninyi watanzania mnayaona yote haya..mnachukizwa nayo lakini mpo tu hamfanyo lolote kubadilisha mfum wa nchi yenu.....

amkeni ni watu ondoeni huyo MUZUNGU WORSHIPER haraka hapo magogoni...lazima mbegu ife na ioze ndo itazaa matunda hivi hivi msitegemee jipya
 
Maagizo toka kwa jk,atafanyaje sasa wakati anakula kiapo alisema , na sinto kuangusha kamwe.magamba zaidi ya uwajuavyo.
 
katika tamko lake serikali imeeleza yafuatayo;
1.chanzo cha mgogoro kuwa ni posho ya interns ambayo tayari imeshalipwa.
2.madai mengine ya madaktari ambayo ni;
-call allowance
-house allowance
-risk allowance
-Transport allowance
-hardship allowance
3.mazingira mabovu ya kazi
................................................yote yameshatatuliwa na serikali imeunda timu kwa ajili ya mazungumzo zaidi na madaktari.
bunge limeipa kazi kamati ya huduma za jamii kukutana na pande zote za mgogoro ie serikali na madaktari.
 
wanashinda ubunge kwa kafara za watanzania maskini wagonjwa , ee mola kikombe hiki cha watawala walio lewa sifa na madaraka kituepuke sisi waja wako .
 
haya tena yetu macho!Uongozi ulioachwa na Mungu huwa wanakuwa wamepigwa upofu na uziwi!
 
katika tamko lake serikali imeeleza yafuatayo;
1.chanzo cha mgogoro kuwa ni posho ya interns ambayo tayari imeshalipwa.
2.madai mengine ya madaktari ambayo ni;
-call allowance
-house allowance
-risk allowance
-transport allowance
-hardship allowance
3.mazingira mabovu ya kazi
................................................yote yameshatatuliwa na serikali imeunda timu kwa ajili ya mazungumzo zaidi na madaktari.
Bunge limeipa kazi kamati ya huduma za jamii kukutana na pande zote za mgogoro ie serikali na madaktari.



invincible ignorance!!!.........
 
Back
Top Bottom