Bigirita
Platinum Member
- Feb 12, 2007
- 16,043
- 7,477
Say it gain........what did you say?very stupid Minister
Say it gain........what did you say?very stupid Minister
\very stupid Minister
Say it gain........what did you say?
very stupid Minister
Hivi hawa viongozi wetu wana nini kichwani? Hili ndio tamko lililochukua siku 3 kutayarishwa? Kitu gani alichoongea pinda ambacho ni tofauti na cha huyu so called minister. Haya tufanye alichosema ni kweli tupu, kwamba ulimboka sio daktari kwamba madaktari wanaeleza mgomo, so what is the way forward. Nimesikia kilio cha wagonjwa leo kwenye radio ni akili ya mwendawazimu tu ndiyo asingejali. Wanaharakati mko wapi jamani??? Naona media wamejitahidi. Matamko pekee hayatoshi tunahitaji actions!
Rais wa nchi alikuwa anategemewa alete solution baada ya kurudi kutoka Addis naye anakuja kufungua benki ya kaburu na kucheka cheka while people are dying. Nilikuwa najiuliza hata kama benki ingekuwa ya kwake au ana hisa huko, not at this time.
Nchi hii Mungu atusaidie maana tunako kwenda kwa kweli hakujulikani.
Mkuu kinachokatisha taama kwa wengine wetu ni kukosa pa kuanzia,laiti ningelikuwa na pa kuzania for sure saa ya ukombozi ilikuwa ni sasa,zaidi nategemea long term plan,i wish ningekuwa na short term plan,natamani nchii ipate ukombozi,maana sielewi huko waliko wanafanya nini.inauma sana.
hali ni mbaya hata mimi mgomo umenigusa nilitaka huduma pale KCMC hospitali nimeshindwa. nimeenda zangu dispensari....Serikali sikilizeni hao madaktari mmalize huo mgogoro tunateseka Watanzania kama hii sio nchi yetu.
anasema yeye na kina ghasia walikutana na ulimboka kujadili, SASA KAMA HAWAMTAMBUI ULIMBOKA ILIKUWAJE WAKUTANE NAYE KUJADILI MGOGORO?