Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

@Kifupi hakuna kipya alichozungumza waziri zaidi amerudia tu baadhi aliyosema waziri mkuu Pinda. @Jambo baya kuliko yote ni kuamua kuupotosha umma kwa makusudi juu ya hali halisi ya huduma za afya zilivyo kwa sasa na madai halisi ya madaktari. @Kwa mwendo huu mgogoro wa madaktari na serikali ndio kwanza umeanza na kuutatua utahitaji muda mrefu na gharama kubwa sana.
 
Du hatari leo Dr ulimboka siyo daktari eh mbona makubwa,kweli washkaj wa jeikei wanamuangusha sana
 
Watanzania wenzangu haya ndiyo matunda tunayo yavuna kutoka serikali tuliyodaiwa tuliichagua kwa kishindo hapo mwaka juzi 2010 na kuwaweka viongozi madarakani ambao hata sekunde moja hawajui maana ya kulinda na kutunza Afya za Maboss wao yaani waliowachagua na kukaa pale kwenye jengo la kifalme magogoni Ikulu jijini DSM.

Niwape mfano kidogo Mashangigi ya Wabunge hayakuchukuwa muda kuyaagiza, Posho za wabunge hazina Mkwara kama si kijana kutoka Kigoma Mh Zitto Kabwe kuleta pukukshani zake pale mjengoni Dodoma.

Safari za waheshimiwa viongozi wa nchi kila siku wapo nje ya nchi hizo haziangalii hali mbaya ya kifedha ukitaka migogoro na serikali yako wewe dai kurekebishiwa hali ya maisha mfano Vijana wetu pale chuo kikuu DSM ona askari wetu walivyowapiga virungu na Buti zao watoto wa masikini.

Kwa kuomba nyongeza hadi shilingi 10,000.00 serikali yetu iliziona ni fedha nyingi sana na kuwaona vijana wale hawana maana, sasa wamegeuka kwa madaktali inawaona hawana maana wakati wanaokoa maisha ya binadamu kwa maelufu na mamia ????

Naomba tuwalize viongozi wetu sisi watu wa kawaida ni kiasi gani tunastahili kupata ili tuweze kukidhi mahitaji ya maisha????? Petroli ikipanda mchangiaji ni mwananchi wa kawaida kupitia mafuta ya taa watanzania tunayaona Maisha Bora ya J.Kikweteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee???????????
 
Yaani kutokana na hiyo CV ya Dr. mponda napata 😛hoto: kuwa huyu siyo Daktari wa kutibu bali ni Dr. filosofi AAAAAAAAA kumbe!!!!!

Ndio maana anashindwa hata kuongoza Wizara ya Afya. Inaonyesha hata pale Ifakara Health Institute aliajiriwa kama mtu wa kufanya research na siyo kwenye profesheno ya Udakitari. Alaaaaaaaaaaaahhhhhhh!!!!!! Kumbe!!!!!!

Hivi JK alikosa watu wa kuwapa Wizara ya Afya hata kuwapa hawa vibaraka, na kusababisha vifo vya watu walalahoi wasio na hatia???

Hapa ukipata na CV ya B. Nyoni ndio usiseme hajui hata sifa gani inayofanya Daktari aandike Panadol kwa mgonjwa.

Ni busara Raisi anapoteua Mawaziri aangalie na CV zao ili waendane na Wizara anayompangia.

Mfano Sarungi alikuwa uteuzi safi sana kipindi kile katika Wizara ya Afya.

Sasa leo anateua tu, tutashangaa mwezi ujao atamteua Shamba Boy wa pale IKULU awe Waziri wa Afya. PTYUUUUUUUUUUUUUUUUUU!!!!


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
hali ni mbaya hata mimi mgomo umenigusa nilitaka huduma pale KCMC hospitali nimeshindwa. nimeenda zangu dispensari....Serikali sikilizeni hao madaktari mmalize huo mgogoro tunateseka Watanzania kama hii sio nchi yetu.
 
naomba juice ya peremende tafadhali
nusu glass
 
Mpaka leo sijui ni kwanini rais alimwacha Prof. David Mwakyusa na kumchukua huyu Dr. Haji Mponda kuongoza wizara hii! Prof. Mwakyusa alifanya kazi kwa ufanisi tu. Je kunamtu anajua kwannini?
CABINET yetu inaundwa kwa vigezo muhimu vifuatavyo:
-DINI (Ukristo na Uislaam);
-MIKOA ( Angalau kila mkoa utoe Waziri mmoja au Naibu);
-UTII, USWAHIBA kwa wateuzi ( Rais,MwR na WM).
Pima mwenyewe vigezo hivyo uone kilichomsaidia Dr Mponda.
 
  • Thanks
Reactions: Zed
Wakati huduma za matibabu zikizidi kuzorota vibaya katika hospitali za rufaa kwa sababu ya mgomo wa madaktari, Serikali yatoa tamko rasmi bungeni na kusema kuwa hali ni shwari na kwa ujumla mgomo unaelekea umekwisha!!
 
Ali Chemical...aka..Ali comical!

chemical ali.jpg
 
watu wanakufa wao wanasema hali ni shwari....:shock:
 
Tafadhali mlioko mikoani hasa Mbeya,Moshi,Mwanza,Dodoma na kwingineko ,mtupatie ukweli maana mimi siiamini serikali ya Tanzania,huenda ni propaganda tu,na kama kuna mtu anataarifa sahihi za hospital za manispaa hapa Dar mtujuze,nisingependa mtu aje na propaganda za kimagamba hAPA JF.maan kwa taarifa niliyopoata kutoka kwa Daktari mmoja pale muhimbili ni kwamba bado Tools down na kunataarifa kwamba hata ma-Chief pale Muhimbili wametoa 48 hrs suluhu ipatikane,vinginevyo nao wataweka tools down
 
Serikali inaonyesha imeboresha kitengo chake cha propaganda ee!!!!!!!!!!!

Si mda mrefu tutasikia Tanzania yaisadia Marekani katika bajeti yake wee subiri tu.
 
Kwe nimeamini siasi ni mchezo wa kuana ,mpaka unaua wananchi wake jesus where your we need you?
 
Mpaka leo sijui ni kwanini rais alimwacha Prof. David Mwakyusa na kumchukua huyu Dr. Haji Mponda kuongoza wizara hii! Prof. Mwakyusa alifanya kazi kwa ufanisi tu. Je kunamtu anajua kwannini?

Binti Nyoni ndiye aliyeochestrate huo mchezo wote kwa taarifa nilizonazo Sasa
 
  • Thanks
Reactions: Zed
taifa lenu ni taifa la waongo na wezi wakubwa.....kama mnasubiri hadi 2015 jiandane kwa mabaya zaid..tumieni mwanya huu ili kurudisha hadhi a taifa lenu......miaka 6 nchi haina rais halafu mko kimya tu!!! piganieni taifa lenu.....

Mkuu kinachokatisha taama kwa wengine wetu ni kukosa pa kuanzia,laiti ningelikuwa na pa kuzania for sure saa ya ukombozi ilikuwa ni sasa,zaidi nategemea long term plan,i wish ningekuwa na short term plan,natamani nchii ipate ukombozi,maana sielewi huko waliko wanafanya nini.inauma sana.
 
Serikali inajidhalilisha kuendelea kuongelea kuhusu Dr. Ulimboka, kwani aliyegoma ni Dr. Ulimboka tu au wamekosa kitu cha kusema?

Great people don't talk about personality bwana, wanatakiwa kuja na idea za kuconvise watu kuwa madaktari wana makosa, wanachofanya kinawadhalilisha zaidi na kuonyesha ni jinsi gani tuna serikali isiyofikiri nje ya Box.

Hivi huyu Mponda si ana masters huyu, mbona sio critical thinker, wasomi wetu mnadhalilisha usomi wenu kwa kufanya vitu vya kijinga kama hivi.
 
Back
Top Bottom