Swali kwa waliooa tu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa waliooa tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 24, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Mnawezaje kudumisha ndoa zenu pamoja na vishawishi vyote hvi vnavowazunguka?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    mbona tunadumisha kabisa,....karibu kwenye ndoa acha uoga
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Ukikua utajua tu wala usiwe na pupa ya kuyafahamu mambo ambayo bado hujayafikia!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waliooa tuu kwa msisitizo sio walio olewa.haya njooni mlioa tuwaone uwanja wenu huo..
     
  5. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDIo.....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Tumejipaka supagluu

     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    jifunze kuishinda tamaa yako
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Au usitoe mahari, unajua mahari nayo huwa inakonfuse, unakuwa na uchungu sana kwa mkeo.
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kwani ulipoamua kuoa vishawishi havikuwepo???acha tamaa...tulia na mke au GF wako...Kwenye hiii dunia kila kitu kipo..uamuzi ni wako tuu
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na mapenzi ya kweli na ukakubali kuacha tamaa, yote yanawezekana mkuu.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vishawishi vipo saaana tu, Ukitingwa mara mojamoja ruksa ila usihamie
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kuoa ni kishawishi,unashawishika kuona sasa nini kishawishi kingine.
    Tatizo mleta hoja ni tamaaa
     
  13. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado tumo ulimwenguni humu, ingawa aliyezaliwa mara ya pili yeye si wa ulimwengu huu (Yohana 17:16). Lakini kwa kuwa bado tumo katika ulimwengu uliojaa dhambi inayotutamani kila siku, na tusije tukajisahau. Inatupasa tuishinde.
    Imeandikwa katika kitabu cha (Warumi 6:12-14)
    “Basi, dhambi isitawale ndani ya miili yenu, ipatikanayo na mauti, hata mkazitii tamaa zake; wala msiendelee kuvitoa viungo vyenu kuwa silaha za dhuluma kwa dhambi, bali jitoeni wenyewe kwa Mungu kama walio hai baada ya kufa, na viungo vyenu kuwa silaha za dhuluma kwa dhambi, bali jitoeni wenyewe kwa Mungu kama walio hai baada ya kufa, na viungo vyenu kwa Mungu kuwa silaha za haki. Kwa maana DHAMBI HAITA WATAWALA NINYI, kwa sababu hamuwi chini ya sheria, bali chini ya neema”.

    ​Tena imeandikwa;
    “Twajua ya kuwa kila mtu aliyezaliwa na Mungu HATENDI DHAMBI; bali yeye aliyezaliwa na Mungu HUJILINDA, wala yule mwovu HAMGUSI.” (1 Yohana 5:18)
    Ee, mtu wa Mungu, jilinde basi kwa kuwa umezaliwa na Mungu, kwa nini tamaa ya uasherati ikusonge? Je?! umesahau ni uzao wa namna gani ulio ndani yako?
    Ni kweli kwamba mtu akitenda dhambi na akatubu, Bwana atamsamehe, (1 Yohana 1:9). Lakini hatutakiwi kutenda dhambi. Ndiyo maana imeandika; “Watoto wangu wadogo, nawaandikia haya ili kwamba MSITENDE DHAMBI”…. (1 Yohana 2:1)
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ukishaoa utajua tu mkuu
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Oa mkuu na utajua dhana nzima ya kukaa na mke ndani ya nyumba.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Usiwe na shaka mkuu...Ukishaoa vishawishi vinakufa naturally...Join us and enjoy the dance!
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu kumbe ulikuwa unatishia nyau kujifanya hutaki tena kuwa hapa MMU!!! :eyebrows:
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    We Elia usihalalishe hiyo.Hamna ruksa hata ukitingwa.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Mbona kama vile hamjamjibu swali senetor! Au macho yangu yana matege!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kwani na wewe umeoa???? Au wewe ndiyo mdogo wake Loly anayelea kidume mwenye mtoto wa miaka 10!
     
Loading...