Surrogate Mother


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
374
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 374 180
kuna akina mama kutokana na matatizo kadha wa kadha inabidi wasaidiwe kubebewa ujauzito na akina mama wengine al maarufu 'surrogate mother'

lakini, inaelekea huwa kuna uhasimu wa kihisia baina ya mama orijino wa mtoto na surrogate mother.

Surrogate mother anapata nafasi ya kubond na mtoto akiwa tumboni, anaanza jlkujisahau kama yule si mtoto wake.

Mama orijino anakuwa frustrated maana anakosa muda wa kubond mtoto akiwa tumboni.

Hebu nielezeni, how to cope na hali hii wote kwa mama orijino na surrogate mother.

Na je, baada tu ya mtoto kuzaliwa, surrogate mother aondelewe mara moja?

Am confused, help!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,095
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,095 280
Una mifano halisi ya huo uhasimu wa kihisia baina ya hao wamama?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
Sasa Marekani unakuta Surrogate mother ni mama mkwe wako au hataa mama yako mzazi..
au dada au shemeji ....yaani ni full mcahanganyiko.......
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
374
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 374 180
ndio, naona wanashindania kumpenda mtoto
ila bado hajazaliwa
mama wa mtoto orijino anataka aanze kubond na mwanaye akiwa bado tumboni

sijui itafanikiwaje
anaona kama surrogate mother anamnyima muda wa kubond na mwanae makusudi.

Una mifano halisi ya huo uhasimu wa kihisia baina ya hao wamama?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
374
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 374 180
mmmhh, tena kama ni mtu ndani ya familia nadhani mgogoro utakuwa mkubwa zaidi.

Bora wa nje unaweza ukamwambia 'get lost'

Sasa Marekani unakuta Surrogate mother ni mama mkwe wako au hataa mama yako mzazi..
au dada au shemeji ....yaani ni full mcahanganyiko.......
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,095
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,095 280
Sasa Marekani unakuta Surrogate mother ni mama mkwe wako au hataa mama yako mzazi..
au dada au shemeji ....yaani ni full mcahanganyiko.......
Mama mzazi mimi naona ni bora zaidi. Soma hii:

Kristine Casey is not just any grandmother to her grandson, Finnean. She is also his surrogate mother.
Casey, then 61, gave birth to Finnean in February 2011 after her daughter, Sara Connell, struggled with infertility. Connell's egg and husband Bill's sperm were used in the in vitro fertilization procedure, making the couple Finnean's biological parents, and Casey the gestational carrier of their child.
"The idea, we never could have fathomed," Connell, 36, said today on "Good Morning America." "I felt so connected with Finn and with my mom and yet it was a completely surreal, really fantastic situation."
Habari zaidi
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
duh! Hvi hyo makitu imeshaenea huku kwetu uswazi?[TZ]
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,095
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,095 280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,610
Likes
12,186
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,610 12,186 280
Kongosho whats going on in your life right now? Mara Celibacy, Mara surrogate mother!!!!!! What skinky business are you into? Smthn is fishy behind hizi mada zako, zisizokubalika kidini!
 
Last edited by a moderator:
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Inategemea na makubaliano yenu lakini i believe in such cases kila kitu kinakuwa legally.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
374
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 374 180
am a business woman
na huwa siachi biashara
regardless ya challenges zilizopo

am serious here

Kongosho whats going on in your life right now? Mara Celibacy, Mara surrogate mother!!!!!! What skinky business are you into? Smthn is fishy behind hizi mada zako, zisizokubalika kidini!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
374
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 374 180
umeona eeh braza
am not that dumb

huwa nashauri mtu akubaliane na matokeo
na afanye kinachowezekana

Hii ni bora sana kuliko kwenda kwa mchungaji aishie kukumega tu :becky:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
I understand the world is just like a village, lakini mambo kama haya ni mageni sana huku Africa kwa sasa.
Could u start some thread with regard to KILIMO KWANZA so that we dance to the same tune?
 

Forum statistics

Threads 1,249,983
Members 481,179
Posts 29,716,694