Summer Breeze BBQ in Chicago


Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Napenda Kuchukua Nafasi Hii Kuwakaribisha Wote Katika BBQ yetu hapa Chicago, IL ambayo itafanyika siku ya Jumamosi ya tarehe 26/7/2008 na kufuatiwa na Party usiku wake. Angalia Flyer kupitia hiyo attachment hapo chini.

Summer Breeze BBQ 600-800.jpg

KARIBUNI WOTE
 

Attachments:

Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Kama kuna mtu ana maswali zaidi anaweza kuuliza hapa au kunicheki kwenye PM.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Yes sir!! haya ndiyo maneno...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Hii lazima Mwanakijiji atie timu.....
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Hii lazima Mwanakijiji atie timu.....
hahahaha Mwanakijiji jirani yetu lazima atatia timu tena kutokana na umuhimu wa ujio wake kuna mambo matamu yameshaandaliwa kwa ajili yake yaani akifika tu ........inakuwa Kama Kawa ha ha ha.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
hahahaha Mwanakijiji jirani yetu lazima atatia timu tena kutokana na umuhimu wa ujio wake kuna mambo matamu yameshaandaliwa kwa ajili yake yaani akifika tu ........inakuwa Kama Kawa ha ha ha.
ahahahaha...thats whats up....
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
ahahahaha...thats whats up....
Nyani na wewe inabidi uje Chicago bwana maana ile Booty-o-Meter yako inaweza ku-jam kutokana na kuwa busy katika ku-point kila direction. Kazi Ipo Mazee.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Naona mazee mambo yameiva.... safi sana!!
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Naona mazee mambo yameiva.... safi sana!!
Yeah Mazee yaani mambo pouwaa kabisa kwa hiyo si unajua tena tunakusubiri hapa uje ujikumbushe U-Mayor wako wa zamani hahaha.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Yeah Mazee yaani mambo pouwaa kabisa kwa hiyo si unajua tena tunakusubiri hapa uje ujikumbushe U-Mayor wako wa zamani hahaha.
Ha ha ha....itabidi nichungulie mambo ya "visa" yanakwendaje kwanza. Si unajua tena...
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Ha ha ha....itabidi nichungulie mambo ya "visa" yanakwendaje kwanza. Si unajua tena...
Naelewa naelewa Mazee hahaha hiyo haina soo kabisa hahaha.
 
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2007
Messages
1,051
Likes
8
Points
135
Mwazange

Mwazange

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2007
1,051 8 135
Mkulu tuhakikishie kama hakutokuwa na kama yaliyotokea Columbus; haya moja.....mbili....tatu....anza...
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Mkulu tuhakikishie kama hakutokuwa na kama yaliyotokea Columbus; haya moja.....mbili....tatu....anza...
Mwazange usiwe na wasiwasi wowote kila kitu kitakuwa bomba kabisa, matayarisho yote ni mazuri kwa ajili ya hiyo siku na tegemea kula raha utakapofika hapa. Karibu Sana.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,905
Likes
46,472
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,905 46,472 280
Nyani na wewe inabidi uje Chicago bwana maana ile Booty-o-Meter yako inaweza ku-jam kutokana na kuwa busy katika ku-point kila direction. Kazi Ipo Mazee.
Aisee watu itabidi wafanye juu chini waje.....yaani ingekuwa freshi sana wote tungekuwa karibu karibu kama mlivyo na kina Mwanakijiji na wengine waishio hiyo mitaa ya kati.....

Halafi mazee nasikia una brand spankin' new booty-o-meter.......ahahahahahaa.....hutaki mchezo mazee...itabidi ni-catch up na wewe bwana
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Aisee watu itabidi wafanye juu chini waje.....yaani ingekuwa freshi sana wote tungekuwa karibu karibu kama mlivyo na kina Mwanakijiji na wengine waishio hiyo mitaa ya kati.....

Halafi mazee nasikia una brand spankin' new booty-o-meter.......ahahahahahaa.....hutaki mchezo mazee...itabidi ni-catch up na wewe bwana
hahahahahaha lol nani amekuuzia huyo duh si utani !! Mazee lakini ukiweza tia timu itakuwa bomba sana.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
141
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 141 135
Kama kuna mtu ana maswali zaidi anaweza kuuliza hapa au kunicheki kwenye PM.
Mos-def hii tunakuja pamoja na mchizi Chinga Boi!!!
Eka maandalizi ya nguvu aisee maana kama kawa naja na vifaa vyangu!!!
Big-ups Chi town!
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Mos-def hii tunakuja pamoja na mchizi Chinga Boi!!!
Eka maandalizi ya nguvu aisee maana kama kawa naja na vifaa vyangu!!!
Big-ups Chi town!
Hakuna noma Ab-Titchaz karibu sana tena nimeongea na Chinga Boi muda sio mrefu sana, Mambo itakuwa Bomba.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Tutatia timu mazee..........konokono kama kazi.....si unajua tena.....ni very special
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Tutatia timu mazee..........konokono kama kazi.....si unajua tena.....ni very special
hahahaha Mzee wa Konokono sio basi itabidi tukutafutie yale mambo yako ya Soca.
 

Forum statistics

Threads 1,237,530
Members 475,533
Posts 29,292,059