• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
180
Points
225
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
180 225
Habari zenu wanaJamiiForums

Je, una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
K

kilama

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
2,158
Points
2,000
K

kilama

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
2,158 2,000
Kwa kweli nyie startimes mnatuibia kweli , yaani kifurushi cha sh 11000 unapata chanel za hovyohovyo hivyo na sidhani hata kama kumi zinafika, ni heri hata ya zuku kuliko nyie na
 
malija

malija

Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
6
Points
45
malija

malija

Member
Joined Apr 30, 2014
6 45
Ongezeni channel za movies,st movies pekee haitoshi na pia wekeni current bongo movies kwenye channel yenu ya st Swahili
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,279
Points
1,500
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,279 1,500
Ubora wa picha uko vzr? Mvua ikinyesha inakuaje ,haizingui bro
Ongezeni channel za movies,st movies pekee haitoshi na pia wekeni current bongo movies kwenye channel yenu ya st Swahili
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,357
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,357 2,000
Kwaninini king'amuzi changu Cha star tlimes hakionyeehi local channels Zaid ya TBC na Safari, Ni dish

Nipeni hatua za kufanya I'll kionyeshe
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,357
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,357 2,000
Muonekano wa star times na sauti ni bora?
huwa nabadili settings inabadilika and now naangalia star guide tu siwezi angalia TBC na Safari wao wanarudia vpindi pia siangalii ndo nawasubiri Hawa jamaa wajibu so Sina uhakika km sauti iko poa pole na nimeunga KWENYE sub woofer sijui
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,279
Points
1,500
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,279 1,500
Hio Chanel inaonyesha nini hasa?
huwa nabadili settings inabadilika and now naangalia star guide tu siwezi angalia TBC na Safari wao wanarudia vpindi pia siangalii ndo nawasubiri Hawa jamaa wajibu so Sina uhakika km sauti iko poa pole na nimeunga KWENYE sub woofer sijui
 
G

gomer

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
269
Points
225
G

gomer

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
269 225
Kwaninini king'amuzi changu Cha star tlimes hakionyeehi local channels Zaid ya TBC na Safari, Ni dish
Nipeni hatua za kufanya I'll kionyeshe
...
Wamekupa bonus ya safari ...hongera.
...Kisimbusi cha dishi ni cha starsat .. ulisoma vigezo na masharti kuzingatiwa..
 
Lucas Sabuni

Lucas Sabuni

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
567
Points
500
Lucas Sabuni

Lucas Sabuni

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
567 500
Hawa hawafai Serikali inasema lock channel bure lakini ukiishiwa kifurushi wanakata zote. Ukiwapigia simu wanaomba namba ya kisimbusi wanakwambia subiri dakika 5. Ndio nitolee hovyo kabisa hasa.
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,279
Points
1,500
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,279 1,500
Muonekano wa picha vipi iko good?
Hawa hawafai Serikali inasema lock channel bure lakini ukiishiwa kifurushi wanakata zote. Ukiwapigia simu wanaomba namba ya kisimbusi wanakwambia subiri dakika 5. Ndio nitolee hovyo kabisa hasa.
 
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
386
Points
500
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
386 500
Nimestaajabu kweli leo, tangu kumekucha sipati ITV wala EATV.
EBU WATAALAMU WA MITNDAO NIELEWESHENI. NATUMIA STAR TIMES.
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,279
Points
1,500
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,279 1,500
Walitangaza wanabadiri masafa kuanzia tr 1 June masafa mapya usihofu visimbuzi hivyo automatic itarudi tuu mambo yakiwa tayari usihofu
Nimestaajabu kweli leo, tangu kumekucha sipati ITV wala EATV.
EBU WATAALAMU WA MITNDAO NIELEWESHENI. NATUMIA STAR TIMES.
 

Forum statistics

Threads 1,404,976
Members 531,857
Posts 34,473,290
Top