StarTimes - "Geuza Antenna yako iangalie Kisarawe..."!!!

StarTimes - "Geuza Antenna yako iangalie Kisarawe..."!!!

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
7,076
Reaction score
2,465
Baada ya familia kukosa "tamthilia" kwa karibia wiki mbili, jana nilienda kununua "decoder" ya StarTimes na "Antenna" na "Cable". Nilivunga kadri ya maelekezo lakini sikupata "signal"! Baadaye nikaamua kutumia "antenna na cable" ya zamani ya "analogia" ni kafanya "Search" nikapata "channels"!

Jioni nikapigiwa simu na "huduma kwa wateja" na kuniuliza kama nimefanikiwa kupata "channels". Niliwaambia nimefanikiwa lakini sijatumia "antenna" yao! Yule mpiga simu akaniambia nigeuze antenna "iangalie kisarawe"!!!! nilimshukuru kwa kunipigia simu na nikamwambia hapa nilipo Bunju B siwezi kuwa na uhakika nigeuze vipi "antenna" iangalie Kisarawe!!!

Karibu Katika Ulimwengu Wa Digitali...!
 
hahahahahaha .

Hapo sijaona msaada wowote kwa kweli.
 
ndio wapi kisarawe mkuu nibadilishe maana siona kitu
 
Antena inazunguka horizontally, howcome ielekee mawinguni??

Kwani zile antenna zinazorusha signals za radio calls za polisi zina-point wapi Mkuu Shark .. c mawinguni..?
Elekeza hiyo kama zile..
 
Elekezeni Bagamoyo halafu muandamane tena.Wanamtwara nao sijui watasemaje
 
Sasa tuambieni ni king'amuzi gani ni bora kwa maana mpaka sasa sijanunua bado waungwana nijulisheni
 
hakuna bora labda subiri vya itv na sahara hivi vya xaxa bora uangalie movie tu
 
kwahiyo mnataka sema mitambo ya analojia bado inapiga mzigo maana kisarawe na makongo juu c ndo walizima mitambo
 
frankly speaking nimekitupia changu juu ya kabati na nimeridhka kuwa ctawah kuangalia tv mpaka ntakapopata pesa.. Antena nilgeuzia hadi kibla lakn wapi
 
Back
Top Bottom