StarTimes - "Geuza Antenna yako iangalie Kisarawe..."!!!

StarTimes - "Geuza Antenna yako iangalie Kisarawe..."!!!

Baada ya familia kukosa "tamthilia" kwa karibia wiki mbili, jana nilienda kununua "decoder" ya StarTimes na "Antenna" na "Cable". Nilivunga kadri ya maelekezo lakini sikupata "signal"! Baadaye nikaamua kutumia "antenna na cable" ya zamani ya "analogia" ni kafanya "Search" nikapata "channels"!

Jioni nikapigiwa simu na "huduma kwa wateja" na kuniuliza kama nimefanikiwa kupata "channels". Niliwaambia nimefanikiwa lakini sijatumia "antenna" yao! Yule mpiga simu akaniambia nigeuze antenna "iangalie kisarawe"!!!! nilimshukuru kwa kunipigia simu na nikamwambia hapa nilipo Bunju B siwezi kuwa na uhakika nigeuze vipi "antenna" iangalie Kisarawe!!!

Karibu Katika Ulimwengu Wa Digitali...!

.
Chacha naona uonevu wa wazi wazi. Kila Kitu kicharawe, gesi Kicharawe, antena Kicharawe nini kimebaki chacha kama sio kutuamuru na wake zetu tuwaelekeze Kicharawe?
.
 
Bado sijutii kutonunuwa hivyo ving'amuzi mpaka dakika hii, bado machungu yangu ya kutapeliwa na G Tv hayaniisha.
 
ngoja cku nipige viroba watantambua...washenzi wakubwa..kisarawe kisarawe ndo wapi..???
 
Mimi king'amuzi changu cha StarTimes kinafanya kazi vizuri. Na wote naiwafahamu vinafanya kazi vizuri.
 
Baada ya familia kukosa "tamthilia" kwa karibia wiki mbili, jana nilienda kununua "decoder" ya StarTimes na "Antenna" na "Cable". Nilivunga kadri ya maelekezo lakini sikupata "signal"! Baadaye nikaamua kutumia "antenna na cable" ya zamani ya "analogia" ni kafanya "Search" nikapata "channels"!

Jioni nikapigiwa simu na "huduma kwa wateja" na kuniuliza kama nimefanikiwa kupata "channels". Niliwaambia nimefanikiwa lakini sijatumia "antenna" yao! Yule mpiga simu akaniambia nigeuze antenna "iangalie kisarawe"!!!! nilimshukuru kwa kunipigia simu na nikamwambia hapa nilipo Bunju B siwezi kuwa na uhakika nigeuze vipi "antenna" iangalie Kisarawe!!!

Karibu Katika Ulimwengu Wa Digitali...!
Kama unaishi dar tuwasiliane nikusaidie mpaka tushindwe wote maana ni fundi mambo haya nikusaidia tu kwasabubu mi kwangu nilikuwa sipati chanel zote na zingine zilikuwa zinasrachi ila kwakua niliwe tamplali sikujari nimenunua antena sasa fuli no kusrachi na naishi madongo kuinama nazani unayajua mazingira ya mbezi hii ya kimara.
 
Hivi hawa tcra walikuwa na haraka gani ya kuzima hii mitambo ya analogue? Hivi ilishindikikana kweli kuwa na kipindi cha mpito ambapo analogue na digital zakafanya kazi pamoja kwa at keast miezi sita hivi kabla ya Kuzima kabisa analogue? Na hao wenye NGO zinazotetea haki za kibinadamu zipo wapi wakati mtanzania ananyimwa haki ya kupata habari kwa uzembe wa watu wachache waliopo tcra? Mbona wenzao Kenya wameshtaki na wameshinda na analogue inafanya kazi mpaka digital ikae sawa wao hapa bongo wanasubiri watu waandamane wapigwe wao wakauze sura kwenye TV wakijifanya watetezi wakati mambo ya msingi kama haya na yale ya wanafunzi wa IFM wamenyamaza kimya bila hata kutoa tamko.
 
Jamani katika startimes channel gani? Inaonyesha mpira africon. Maana nina king'amuzi nataka kulipia 9000 tu je nitaona
 
Baada ya familia kukosa "tamthilia" kwa karibia wiki mbili, jana nilienda kununua "decoder" ya StarTimes na "Antenna" na "Cable". Nilivunga kadri ya maelekezo lakini sikupata "signal"! Baadaye nikaamua kutumia "antenna na cable" ya zamani ya "analogia" ni kafanya "Search" nikapata "channels"!

Jioni nikapigiwa simu na "huduma kwa wateja" na kuniuliza kama nimefanikiwa kupata "channels". Niliwaambia nimefanikiwa lakini sijatumia "antenna" yao! Yule mpiga simu akaniambia nigeuze antenna "iangalie kisarawe"!!!! nilimshukuru kwa kunipigia simu na nikamwambia hapa nilipo Bunju B siwezi kuwa na uhakika nigeuze vipi "antenna" iangalie Kisarawe!!!

Karibu Katika Ulimwengu Wa Digitali...!

Yupo rafiki yangu anasema ameelekeza kisarawe imekataa. Kaelekeza ikulu imegoma. Pengine aelekeze kibla
 
Du jaman africon katika startimes ipo? Ili nikalipie nicheki mpira ila elfu tisa tu naomba mnijuze basi jaman
 
Back
Top Bottom