StarTimes - "Geuza Antenna yako iangalie Kisarawe..."!!!

StarTimes - "Geuza Antenna yako iangalie Kisarawe..."!!!

Hata mimii nilitegemea msaada lakini nimetoka kapa. Napata itv na eatv napata picha bila sauti. Siku hizi naangalia tbc tu. Simba amezidiwa na sasa anakula majani.
 
wakuu mmewahi sn kununua mngesubiri kdg kuna king'amuzi kinakuja kinaitwa digtek! hicho antena ya ndani tu mambo yanajipa!

sasa unasema kinakuja we umejuaje ubora huo au umesahau promo ya star times.chezea bongo
 
Hata mimii nilitegemea msaada lakini nimetoka kapa. Napata itv na eatv napata picha bila sauti. Siku hizi naangalia tbc tu. Simba amezidiwa na sasa anakula majani.
tatizo la kutopata sauti ni dogo: hiyo limoti ya kingamuzi chako ukiiangalia vizuri kuna batoni moja nyekundu juu kabisa upande wa kulia, chini yake kuna batoni nyingine imeandikwa TRACK ibonyeze itakuletea Option fulani bonyeza CH+ alafu bonyeza VOL+ itakuletea maneno matatu kati ya maneno mojawapo litakua ni CENTRE libonyeze: tatizo lako la sauti litakua limeisha Mkuu; kumbuka ukifanya hivyo uwe tayari ume select channel husika, kama ni ITV au EATV
 
kwahiyo mnataka sema mitambo ya analojia bado inapiga mzigo maana kisarawe na makongo juu c ndo walizima mitambo

hii itakuwa ni analodigital - mimi natumia antenna na cable ya zamani ndiyo nimeunga kwenye decoder ya StarTimes na napata channel 20 hivi...!
 
Hata mimii nilitegemea msaada lakini nimetoka kapa. Napata itv na eatv napata picha bila sauti. Siku hizi naangalia tbc tu. Simba amezidiwa na sasa anakula majani.

Mkuu ukitaka kupata sauti kwenye ITV na EATV fanya yafutayo:- (nimajaribu mwenyewe na inafanya kazi):-

1... Kwenye Remote yako bonyeza kitufe kilichondikwa "TRACK"
2... Chagua "Audio Track" Katika "Setup Options"
3... Kwenye Audio Track Jaribu kuchagua mojawapo kati ya "Stereo", "Left", au "Right"
 
Nivituko vya digital! Clouds TV ndo hata haineshi zaidi ya no service startime warekebishe mitambo yao tumechoka na hii digital!
 
tatizo la kutopata sauti ni dogo: hiyo limoti ya kingamuzi chako ukiiangalia vizuri kuna batoni moja nyekundu juu kabisa upande wa kulia, chini yake kuna batoni nyingine imeandikwa TRACK ibonyeze itakuletea Option fulani bonyeza CH+ alafu bonyeza VOL+ itakuletea maneno matatu kati ya maneno mojawapo litakua ni CENTRE libonyeze: tatizo lako la sauti litakua limeisha Mkuu; kumbuka ukifanya hivyo uwe tayari ume select channel husika, kama ni ITV au EATV

Asante sana mkuu ngoja nikanunue battery nijariibu, nitarudi na matokeo.
 
Mkuu ukitaka kupata sauti kwenye ITV na EATV fanya yafutayo:- (nimajaribu mwenyewe na inafanya kazi):-

1... Kwenye Remote yako bonyeza kitufe kilichondikwa "TRACK"
2... Chagua "Audio Track" Katika "Setup Options"
3... Kwenye Audio Track Jaribu kuchagua mojawapo kati ya "Stereo", "Left", au "Right"


Asante baba Enock
 
Hivyo huko Kisarawe ndio kuna mtambo mkuu wa digital? maana naona kila mtu anaambiwa ageuzie Kisarawe! Hii ndo shida ya kuanzisha kitu kipya bila ya maandalizi yanayofaa.
 
Mkuu ukitaka kupata sauti kwenye ITV na EATV fanya yafutayo:- (nimajaribu mwenyewe na inafanya kazi):-

1... Kwenye Remote yako bonyeza kitufe kilichondikwa "TRACK"
2... Chagua "Audio Track" Katika "Setup Options"
3... Kwenye Audio Track Jaribu kuchagua mojawapo kati ya "Stereo", "Left", au "Right"

tatizo la kutopata sauti ni dogo: hiyo limoti ya kingamuzi chako ukiiangalia vizuri kuna batoni moja nyekundu juu kabisa upande wa kulia, chini yake kuna batoni nyingine imeandikwa TRACK ibonyeze itakuletea Option fulani bonyeza CH+ alafu bonyeza VOL+ itakuletea maneno matatu kati ya maneno mojawapo litakua ni CENTRE libonyeze: tatizo lako la sauti litakua limeisha Mkuu; kumbuka ukifanya hivyo uwe tayari ume select channel husika, kama ni ITV au EATV


Asanteni sana wakuu nimefanikiwa
 
ZUKU TV ndio mwisho wa matatizo kwa anaetaka ani PM ..mimi ni agent ..

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
ZUKU TV ndio mwisho wa matatizo kwa anaetaka ani PM ..mimi ni agent ..

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums


Uwe au usiwe ajenti, hebu mwaga maujuzi hapa ili kila mtu 'afaudu'. Nimekaa na kin`gamuzi tangu 2010 kinaakula vumbi tu baada ya watu wenye jina kama lako kushindwa kutatua tatizo, hata baada ya kupewa mafundi kutoka makao makuu yenu pale mwenge, walitoka kapa. Sasa wewe ni 'special agent', au ndio walewale?


.......................................
Historia haiishiwi wino.
 
Nimepiga star times kuulizia juu ya sisi wa kisarawe, niambiwa kuwa tunatakiwa kugeuzia Bagamoyo kwani huko ndiko iliko mitambo mikubwa maana ni kwa mwenye kaya.Lakini hii ni kwa wakisarawe pekee.
Tunaokaa Kisarawe tunatakiwa tugeuzie wapi!?
 
Hahahahahahaaaaa
Mnakumbuka nilipoleta uzi kwenye hili jukwaa nikisema TCRA wamechemka kuhusu digitali, watu walitaka kunitoa macho...

TCRA inaongozwa na profesa lakini ni kihiyo. Angalau wangeweka deadline kuwa kufikia dec 2012, kampuni zote zinatia huduma za ving'amuzi ziwe zimeimarisha huduma zao na kuwa za uhakika...
 
Mi antena yangu ni ya miba, haiwezi kuelekea mawinguni. Kila mtu anaambiwa aelekeze kwetu huku kisarawe, sisi wa hukuhuku kisarawe hatupati, sembuse nyinyi huko.

Waulizeni vizuri hao star-times

Wa kuwauliza ni serikali kupitia wizara na tcra.. Wao ndo waliochukua cha juu na kuiruhusu kampuni isio kuwa na uwezo kukamata soko la visimbuzi Tz..
 
Back
Top Bottom