Hivi nikiwa na decoder ya startimes ni lazima niwe na antenna zao?

Hivi nikiwa na decoder ya startimes ni lazima niwe na antenna zao?

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
Habarini wandugu naulizia kuhusu startimes
Hawa jamaa wanauza antenna zao ghali sana
Hivi nikinunua decoder yao bila hizo antenna zao halafu nikaja kutengeneza ya kwangu tu huku mtaani ya vichuma decoder yao itakamata channel? Si unajua tena vile viantenna vyetu tunavyotengeneza wenyewe kwa vijiko na vyuma huku uswazi
au ni mpaka antenna yao?
 
Tengeneza kama una ujuzi nahilo ikokosa kabisa hata kiringi cha alminium kinafaa.
 
na kumbuka antena sio chuma. chuma nilile bomba lake linalo shikilia hiyo antenna.
 
Kazi ya antenna ni kunasa mawimbi. Kama Una utaalam haina tatizo.
 
sio lazima ,mtafute mtu mwenye ujuzi akusaidie kutengeneza
 
Mimi king'amzi changu kilikuwa cha Zuku, nikabadilsha decoder nikatoa Zuku nikaweka StarTimes zile decoder nyeupe. .tangu nifanye utundu huo sijadaiwa hata mia nachek buree kabsa na maisha haya yalivyo magum
 
nadhani huyu jamaa anamaanisha antena ya kawaida sio dish, ushauri boss sio lazima kutumia antena yao. yoyote ile itakufaa
 
Mimi king'amzi changu kilikuwa cha Zuku, nikabadilsha decoder nikatoa Zuku nikaweka StarTimes zile decoder nyeupe. .tangu nifanye utundu huo sijadaiwa hata mia nachek buree kabsa na maisha haya yalivyo magum
Mkuu Na Mimi nina Dish La Zuku Hapa Liko pending Kitambo Now natumia Startimes Decoder Nisaidie niweze Kuunganisha Na Dish La Zuku.
 
Mkuu Na Mimi nina Dish La Zuku Hapa Liko pending Kitambo Now natumia Startimes Decoder Nisaidie niweze Kuunganisha Na Dish La Zuku.
mkuu zuku na startimes wapo ktk satellite moja iitwayo ses5 kwa hiyo hapohapo ukiweka decoda ya startimes ukascan utapata chanel zao
 
mkuu zuku na startimes wapo ktk satellite moja iitwayo ses5 kwa hiyo hapohapo ukiweka decoda ya startimes ukascan utapata chanel zao
Nafanyaje hiyo scan mkuu

.."father G" the Golden Boy...
 
Back
Top Bottom