Jaji Mfawidhi
JF-Expert Member
- Feb 20, 2016
- 17,350
- 26,917
sawa dada, mfano wewe unafanywaje mpaka unamwaga?Hamna cha ukanda wanawake wote wanamwaga hayo maji tatizo ni mwanaume hajui afanye nini
sawa dada, mfano wewe unafanywaje mpaka unamwaga?Hamna cha ukanda wanawake wote wanamwaga hayo maji tatizo ni mwanaume hajui afanye nini
Haa haa haa mchaji kobe hakuwagi dada bwanaa,heshima itawale,ila hilo linawezekana kwa kila mwanamkesawa dada, mfano wewe unafanywaje mpaka unamwaga?
asante, mwana jukwaa mwenye uzoefu tusaidiane, hii raha wanapata wenzetu wa kaskazini tuHaa haa haa mchaji kobe hakuwagi dada bwanaa,heshima itawale,ila hilo linawezekana kwa kila mwanamke
Sio wa kaskazini tuu narudia tena,ni mwanaume ajue alafu amuelekeze mwanamke cha kufanya hata awe mzaramo atamwaga kama mvua,mwanaume ajue kucheza na g spot,alafu amwambie mwanamke anapojisikia hali kama ya kubanwa mkojo asiubane auachie tuu kama anakojoa chooni,na kinachotoka hapo ni maji yasiyo na harufu kabisa,nimeshafanya hii zaidi ya mara moja tena kwa watuwaliokuwa hawajui hata kama wanaweza kumwaga hayo maji,na unaweza kumfanyia mwanamke hata kwa kutumia kidole tuu!!asante, mwana jukwaa mwenye uzoefu tusaidiane, hii raha wanapata wenzetu wa kaskazini tu
haya ndio mawe yenyewe sasa, asante, ngoja nifanye kwa vitendo nitaleta mrejeshoSio wa kaskazini tuu narudia tena,ni mwanaume ajue alafu amuelekeze mwanamke cha kufanya hata awe mzaramo atamwaga kama mvua,mwanaume ajue kucheza na g spot,alafu amwambie mwanamke anapojisikia hali kama ya kubanwa mkojo asiubane auachie tuu kama anakojoa chooni,na kinachotoka hapo ni maji yasiyo na harufu kabisa,nimeshafanya hii zaidi ya mara moja tena kwa watuwaliokuwa hawajui hata kama wanaweza kumwaga hayo maji,na unaweza kumfanyia mwanamke hata kwa kutumia kidole tuu!!
Kwa wanawake husikia raha iliyopitiliza na isiyoisha mapema,japo wengi hufikia katika hali hiyo lakini huogopa kuyaachia hayo maji wakihisi ni mkojo,wanaogopa wasichekwe na huyo anayefanya naye mapenzi,coz huwabana kama mkojo wa kawaida kabisa,ubaya wake wakishamwaga hayo maji miguu huwaishia nguvu kabisa!!
haya ndio mawe yenyewe sasa, asante, ngoja nifanye kwa vitendo nitaleta mrejesho
Niliwahi kufika kusini ya tanzania ,nikamwaga wanawake 2 tena ni mengi mpaka unaweka taulo linaloa chapachapasi kweli, kwa Tanzania wa kaskazini, kilimanjaro na Arusha ndio wanarusha maji, period.
Nishawah kukutana na mrundi Fulani mitaa ya mwanza ,aiseee sintakuja sahau ile siku yaan nilimkaza yule manzi alikojoa hiyo mikojo kitanda kizima kililowa sio kwa mimaji ile na ilikuwa ndio Mara ya kwanza kukutana na mwanamke Wa vile nilishangaa sana.alafu akishakojoa mikojo yake asante kibao na mikiss ya kufa mtuMkeo atakuwa ni Muhaya bila shaka, ndizi,senene na nyanya chungu zinaleta sana hiyo makitu
ndiyo ilikuwa kusini lakini wanawake wa kichagga, walikuwa na meno kama yameoza hivi, alafu wanaongea kiswahili kilicho nyooka, wachagaa haoNiliwahi kufika kusini ya tanzania ,nikamwaga wanawake 2 tena ni mengi mpaka unaweka taulo linaloa chapachapa
Nami nahitaji hzo hintsNjoo pm nikupe hints alafu ujaribu uone
ila usiwe uanishi nyumba ya kupanga, maana raha anayopata mwanamke wakati wa kumwaga hayo maji ni zaidi ya raha yoyote ile, atapiga kelele kama kichaa, yani raha zote ulimwenguniNami nahitaji hzo hints
Tatizo miguu humuisha nguvu kabisa anakuwa kama aliyeparalyse kwa muda,hasa maeneo ya magoti,but ni faida kubwa kwa mwanamke ku squirtila usiwe uanishi nyumba ya kupanga, maana raha anayopata mwanamke wakati wa kumwaga hayo maji ni zaidi ya raha yoyote ile, atapiga kelele kama kichaa, yani raha zote ulimwenguni
Njoo pm kama upo seriousNami nahitaji hzo hints
raha ya ndoa kukojoleshwa, ial kama unadaiwa kodi, unaishi Dar, unakula baga na chips , unakula kfc na mlimani city, hii raha sahau
Eehe mamaee mkimaliza mechi kuanika magodoroo..mi akisema anataka kukojoa namwambia aende uanii[emoji23][emoji23]Mwanamke anae squirt raha sana, lakn kama ndo umemuoa itakuwa tabu sana labda muwe mnatombaniana chin, mana sio kwa kuloweka magodoro kila siku.
Ila nawapenda sana.
Kuna demu karud kwako dar itabid nimtafute tena, napenda sana anasquirt kama kichaa mara sita au zaid
AMETOA MAWAZO HAJATAJA JINA LA MKE WAKEHivi inakuwaje mtu unakuja kutoa siri za mkeo hadharani namna hii?!