Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Soko la Karume lateketea kwa moto usiku

Mtu akisoma comments za huu uzi kuanzia mwanzo atagundua kuwa ni wazi watu ni wataalamu wa kutengeneza uongo usio na msingi kabisa na kila jambo wana ligeuza ni mtaji wa kisiasa.

Yani mtu anasema wazi kuwa serikali ndio imechoma mali za wamachinga hili waondoke pale lakini anashindwa kujiuliza kwanini wamachinga wa makoroboi-Mwanza hawakuchomewa hili waondoke?
Ni serikali gani yenye akili za kijinga namna hii kama wengi mnavyo jaribu kutuaminisha?

Hakuna serikali inayoweza kutumia njia hii wakati inajua fika mzigo wa ajira utarudi kwake, hivi kama ni swala la kuhama wangeshindwa kuwatoa kama walivyo watoa wengine hapa Dar na Mwanza?

Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Hivi kwani serikali ingewapa siku mbili za kuondoka pale wangeweza kukataa kama serikali haiwataki pale kwa kipindi hiki?

Kila mtu anajua fika hawa ...........
Kidogo niseme acha ujinga.., unajua hawa wamachinga ukiwapa notice wanaondoka.., ila operesheni ikiisha tu wanarudi..!!! hii ndio dawa yao.., period!
 
Kabisa sitasita kuunga mkono wana jf wanaoamini kuwa hizi ni hujuma za wanafiki wachache ambao hawathamini maisha ya wengine na kumuona aliyekosa kama mnyama....SIO FAIR KABISA
 
kusema seriakli ndio imechoma ni uongo mtakatifu.

Our govt cannot be that low.

huku ni kuitukana serikali
 
Wacheni hizo, Serikali ikitaka kukuhamisha inakuhamisha haina haja ya kuchomea moto mtu mali zake. Mbona kwingine kote wamehamishwa na walisema hawahami? unaweza kushindana na nguvu ya dola?

Mafataani wakubwa. Iwachomee moto ili iweje? hiyo machinga complex haikuwekwa kwa ajili ya wauza mitumba, kwanza itawatosha wapi?

Saa nyingine mkiandika muwe mnafikiri japo kidogo.

Hivi umekuja lini mjini? Nakushangaa unaposema Machinga Complex haikujengwa kwa ajili ya wauza mitumba.
Kwa taarifa yako na ukoo wako wote, Machinga Complex ilijengwa kwa ajili ya wauza mitumba ambao awali walitimuliwa mtaa wa Congo na kuamuliwa wakae kwa muda pale kwenye soko la Karume.
Uamuzi wa kupewa soko la muda ulikuja baada ya vurugu kubwa kutokea kati ya Wamachinga wa Congo na mgambo wa jiji na kupelekea mgambo watatu kuuawa na mtaa Huo kutopitika kwa saa 24.
Kwa kukusaidia zaidi, pale ambako soko la Karume lilipo, palikuwa na bustani ya maua na miti ya vivuli kwa ajili ya mapumziko kama ilivyo Mnazi Mmoja au Magomeni hospitali, hivyo ikaamuliwa na jiji kubadilishwa matumizi yake kwa muda ili Wamachinga wa Mtaa wa Congo wafanyie biashara hadi soko lao litakapojengwa.
Wakati Machinga Complex inajengwa ilichukua namba ya idadi ya wamiliki wa biashara walio kwenye soko la muda la Karume, lakini baada ya ujenzi kukamilika zikaanza sarakasi Za MaCCM.
Zungu na wenzake wakaanza kubadili mfumo wa ugawaji kwa sehemu iliyokuwa kwa ajili ya mfanyabiashara mmoja wakapanga wawekwe wanne kwa mtindo wa kama matundu ya wauza kuku, baada ya MaCCM kuchomeka majina yao katika list ya Wamachinga na kufanya idadi iongezeke.
Mwisho wa simu Wamachinga wakaligomea soko, ndo ikawa hivyo mpaka leo.
Ndio ilikuwa hivyo wewe bibi. Shika maneno ya Mtemvu aliposema usiizungumzie Dar es Salaam kama huijui, tuulize wenyeji.
Ova
 
chanzo mama ntilie kweli daah mbn huo moto unaonekana haukuanza kidogo maana ungeweza kudhibitiwa ila hiyo ni petrol kabisa
 
Whatever the cause, whoever the source... Kutokea janga kama hilo penye miundombinu kama ile sio kitu cha ajabu.

Kama ni kuinyooshea mkono serikali siwezi kuinyooshea kwa hisia kwamba imehusika kuchoma. Nitainyooshea serikali mkono kuwa itaendelea kuruhusu uwepo wa masoko kama hayo nchini hadi lini?

Wala sitashangaa siku ikijitokeza tena hali kama hiyo sehemu kama mahakama ya ndizi, tandale nk. Kwa huku Morogoro sitashangaa siku nikisikia soko kuu au mawenzi au mazimbu au mji mpya yameshika moto. Nadhani serikali ikubali sasa imefika mahali kwa gharama yeyote ile huduma ya masoko Tanzania iboreshwe...
 
Whatever the cause, whoever the source... Kutokea janga kama hilo penye miundombinu kama ile sio kitu cha ajabu.

Kama ni kuinyooshea mkono serikali siwezi kuinyooshea kwa hisia kwamba imehusika kuchoma. Nitainyooshea serikali mkono kuwa itaendelea kuruhusu uwepo wa masoko kama hayo nchini hadi lini?

Wala sitashangaa siku ikijitokeza tena hali kama hiyo sehemu kama mahakama ya ndizi, tandale nk. Kwa huku Morogoro sitashangaa siku nikisikia soko kuu au mawenzi au mazimbu au mji mpya yameshika moto. Nadhani serikali ikubali sasa imefika mahali kwa gharama yeyote ile huduma ya masoko Tanzania iboreshwe...

This is exactly my point.
 
Hivi umekuja lini mjini? Nakushangaa unaposema Machinga Complex haikujengwa kwa ajili ya wauza mitumba.
Kwa taarifa yako na ukoo wako wote, Machinga Complex ilijengwa kwa ajili ya wauza mitumba ambao awali walitimuliwa mtaa wa Congo na kuamuliwa wakae kwa muda pale kwenye soko la Karume.
Uamuzi wa kupewa soko la muda ulikuja baada ya vurugu kubwa kutokea kati ya Wamachinga wa Congo na mgambo wa jiji na kupelekea mgambo watatu kuuawa na mtaa Huo kutopitika kwa saa 24.
Kwa kukusaidia zaidi, pale ambako soko la Karume lilipo, palikuwa na bustani ya maua na miti ya vivuli kwa ajili ya mapumziko kama ilivyo Mnazi Mmoja au Magomeni hospitali, hivyo ikaamuliwa na jiji kubadilishwa matumizi yake kwa muda ili Wamachinga wa Mtaa wa Congo wafanyie biashara hadi soko lao litakapojengwa.
Wakati Machinga Complex inajengwa ilichukua namba ya idadi ya wamiliki wa biashara walio kwenye soko la muda la Karume, lakini baada ya ujenzi kukamilika zikaanza sarakasi Za MaCCM.
Zungu na wenzake wakaanza kubadili mfumo wa ugawaji kwa sehemu iliyokuwa kwa ajili ya mfanyabiashara mmoja wakapanga wawekwe wanne kwa mtindo wa kama matundu ya wauza kuku, baada ya MaCCM kuchomeka majina yao katika list ya Wamachinga na kufanya idadi iongezeke.
Mwisho wa simu Wamachinga wakaligomea soko, ndo ikawa hivyo mpaka leo.
Ndio ilikuwa hivyo wewe bibi. Shika maneno ya Mtemvu aliposema usiizungumzie Dar es Salaam kama huijui, tuulize wenyeji.
Ova

Copy!!!
 
Sasa uvumilivu wetu unazidi kuisha, tunapo elekea itabidi kuyafurusha na kuyachinjilia mbali ma-ccm yote!
 
uhamishaji wa masoko una uhusiano upi na moto? Serikali inapotaka kuhamisha soko hailichomi moto. Inawapa ilani ya kuondoka kama hamjaondoka inawaondoa, mfano wake ni kama huo niliokupa hapo wa nyumba yako wakihitaji eneo.

Kumbuka tanzania hakuna anaemiliki ardhi mpaka sasa, ni serikali na sisi ni wapangaji wa serikali tu.
naona tumepotezana,nimekuuliza kingine unajibu kingine,haya dhuhur njema
 
Kama kuna mtua ana updates, plz tupien ili tujue je moto umezimwa, na je uharibifu n kwa kiasi gan? Je kunatamko lolote la rasm kutoka govt?
 
Nimeenda pale hali kwa kweli haikuwa nzuri, mabanda yameenda chini kama hapakuwa na kitu. Huruma wale watu wanalia, hela zao walozowekeza zimeenda hivyo.
 

Attachments

  • 1402563880054.jpg
    1402563880054.jpg
    38.8 KB · Views: 139
  • 1402563911389.jpg
    1402563911389.jpg
    57.9 KB · Views: 130
  • 1402563954492.jpg
    1402563954492.jpg
    31.3 KB · Views: 124
Wengine wameibiwa na wengine vyao vyote vimeungua
 

Attachments

  • 1402564010212.jpg
    1402564010212.jpg
    44.4 KB · Views: 122
  • 1402564041407.jpg
    1402564041407.jpg
    43.9 KB · Views: 118
kusema seriakli ndio imechoma ni uongo mtakatifu.

Our govt cannot be that low.

huku ni kuitukana serikali

Kuna watu kila jambo baya linapotokea nchini wanalichukulia kama political advantage kwao kwa kuwaaminisha serikali inahusika.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom