hujafikia kiwango bado mana hujui ulitakalo bado unatangatanga sasa sijui na real life ndio ulivo kweli KAMA NDIVO BASI uko na haki ya kuachwa na
Mwali
kila mtu kwako ni marry me plzzzzzz kwann unabembelezea ndoa ivo au u have some chronic problems zinafanya wakukimbie u scared me boy
sorry kama nitakuboa ila huo ndio ukweli angalia tatizo liliko na sio kulalamika na kuhamahama mana hata wazazi wetu wangefanya ivo pengine na wewe usingekueko (HII NI KUTOKANA NA THREAD ZILIZOPITA)nimeflash back kidogo kwale wasomaji wa riwaya wanajua especially mwali ambaye ashasoma ile ya mwanakijiji
USILIKIMBIE TATIZO FACE IT LIKE A MAN