Sipendi hii tabia...

Sipendi hii tabia...

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,024
Reaction score
59,684
Utakuta mtu ameshajua kuwa saint ivuga wa JF ni nani anazunguka zunguka kuambia watu kuwa fulani ndio SI .mwanaume mzima kidomodomo cha nini? Si ukaushe unawashwa na nini? tukitaka kujulikana kwa majina yetu real tutajitokeza tu ...kula tano zako na tulizana mwanaume mzima kuwa mbea haisaidii...
@ bongo dsm.
 
Kweli kaka,Sina cha kusema juu ya hili sababu yote umenena Mkuu.
 
Kweli kaka,Sina cha kusema juu ya hili sababu yote umenena Mkuu.

Mkuu wangu sijui kwa nini mtu unashindwa kula tano zako na uamue kuendeleza kidomodomo.. Sio fresh ..mimi sikujui na sipo interested kujua ID yako ila ujumbe umekufikia
 
Punguzeni vilomo lomo jamani....khaa!!

On a serious note; Mtu unaanzaje kumtangaza mwenzio kwa watu ilhali yeye mwenyewe hapendi?? Akitaka kujulikana atajiintroduce mwenyewe.......hayo mengine sio ustaarabu kabisa! Ukiongea na watu kwamba we wamjua flani inatosha sio lazima uwaoneshe na wao wamjue!!!

Tuweni na staha jamani!!
 
Hahahah....... sobhuza!!
Mi mwenzio nimeobserve tofauti ya uzito wa neno lenyewe!!

"Marry me basi cute" Vs "Baby will you marry me please...."!!

1+3=3+1
Kuna utofauti hapo?????? Acha kunipeperushia mke wangu wa future.
 
Last edited by a moderator:
Hahahah....... sobhuza!!
Mi mwenzio nimeobserve tofauti ya uzito wa neno lenyewe!!

"Marry me basi cute" Vs "Baby will you marry me please...."!!

Sa siku hizi si kisela? Au we unataka mpaka twende kwa ukingo wa mto, miksa kupiga goti moja na kutoa pete...
 
Last edited by a moderator:
1+3=3+1
Kuna utofauti hapo?????? Acha kunipeperushia mke wangu wa future.
Saint Ivuga

Tofauti ipo kubwa.......japo mtu anaweza kusikia umesema nini, bado unahitajika kumshawishi.....taking into account kwamba kitu hicho hicho aweza kuambiwa na mtu mwingine zaidi yako!!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom