Sioi Sumari achaguliwa na CCM kumrithi baba yake Arumeru Mashariki!

Sioi Sumari achaguliwa na CCM kumrithi baba yake Arumeru Mashariki!

Mimi sikubaliani na siasa za CCM, lakini nitapinga wale watakaomgroup huyu jamaa na kina Ridhwani. Namjua Sioi tangu akiwa Forodhani Primary School, Lutheran Junior Seminary na hata baada ya kwenda kusoma Uingereza. Ni kijana mstaarabu na mwenye upendo. Nashindwa kuelewa kwa nini yeye amegombea badala ya kaka yake Kisali, kwani yeye ndio alikuwa na trait za siasa katika familia yao.

Nilisikia kuwa kaka yake ana problem ya drugs and ni kitu kilikuwa kinaisumbua sana familia.nakumbuka hata kwenye arusi ya sioi ndio alikuwa anapata nafuu baada ya kumpleka rehab
 
kwa hiyo unataka kutuambia ukoo wa sumari unadaiwa na chama au na taasisi nyingine? hii ni hoja nzuri saana, ila kauthibitisho kidooogo.

Ni kuhisi tu mkuu, nadhani kuhusi kitu si dhambi...........
Imeishatamkwa kuwa wabunge wengi wanamzigo wa madeni, nikawa naunganisha vinukta bwana Mbufya.
 
Sarakikya 259
Siou Sumari 361
Elishilia Kaaya 176
Anthony Musami 22
Elilehema Kaaya 205
Ndg Urio 11
---------------------------
1,034


Wanachama hai waliowapitisha wagombea ubunge Arumeru ni 1034, hiki chama ni kikubwa sana.
 
Joseph Kabila from Laurent Kabila.
Ali Bongo from Omar Bongo, Faure Eyadema from gnassingbe Eyadema........

Bush senior na George Bush, former Pres Clinton na Madame Clinton, Indira Gandhi na Rajiv Gandhi......and the list goes.
 
hawa kweli ni magamba. gamba moja linakufa mtoto wa gamba linaibuka.

uwiii utawala wa kimila na kurithi. nimeamini kuvua gamba kazi.
 
Kwa wanajua siasa za Arusha watakuja na tafiti nzuri juu ya nani atayeweza kuibuka mshindi.

Wamejichimbia Kaburi, nina hakika maana mimi ni Mmeru halisi. Chadema wanapita hata wasipotumia nguvu nyingi sana😛eace:
 
kama haoi kuolewa ameshajaribu?

nasikia kaanza kwa mkwara eti jimbo limetelekezwa kwa miaka 45 sijui alikuwa na maana gani?
 
Ukijumlisha kura za maoni ya CCM 2010 na kura za mwaka huu 2012 ni dalili mbaya sana kwa CCM.
Kutoka kura 16,087 za CCM 2010 mpaka kura 1,033 mwaka 2012! Kura 15,054 zimeenda wapi?
(16087 - 1033 =15,054) CCM...!!!???

Uchaguzi wa CCM mwaka 2010 wanachama wote wa CCM walikuwa wanaruhusiwa kupiga kura.

kwenye chaguzi ndogo ni mkutano mkuu wa CCM wa wilaya ndio unawachagua wagombea. Hawa 1000 na ni viongozi wa CCM wa wilaya kutoka matawi yote.

Nafikiri umeelewa!
 
Wamejichimbia Kaburi, nina hakika maana mimi ni Mmeru halisi. Chadema wanapita hata wasipotumia nguvu nyingi sana😛eace:
Kweli unayo yaema mkuu....................unazijua siasa za Arumeru, je unajua siasa za Arumeru ni tofauti kubwa saana na za Arusha mjini.........................CHADEMA wana Kazi ya kufanya kuliko unavyotaka kuaminisha watu hapa javini
 
Acheni kulia, ela kitu ingine bana! sasa mnataka watoto wanasiasa na matajiri wafanye kazi gani;twenda kazi brother Sioi
 
Sarakikya 259
Siou Sumari 361
Elishilia Kaaya 176
Anthony Musami 22
Elilehema Kaaya 205
Ndg Urio 11
---------------------------
1,034


Wanachama hai waliowapitisha wagombea ubunge Arumeru ni 1034, hiki chama ni kikubwa sana.

Fuso,

Hao ni wajumbe wa mkutano mkuu wa CCM wa wilaya na wala sio wanachama hai.

Kwenye by-election CCM hawatumii wanachama wao wote kuchagua wagombea na badala yake wanatumia mkutano mkuu wa wilaya.
 
Mambo ya kupeana vijiti hayo!
Huu ufalme kuna haja ya kuuangusha tukianza na shina
 
Ningewashauri CDM kwa arumeru wasikubali kupoteza pesa nyingi kama zile walizopoteza Uzini. Picha iko wazi mpaka sasa kuwa mshindi ni yupi.Nilipata kusikia kuwa Uzini chadema walitumia 60M nawakati wenzao CUF walisoma move wakaona hawachomoki wakatumia zao 7M. Sasa chadema angalieni msipoteze pesa nyingi kwa jimbo ambalo hamtoshinda. Nyie nendeni tu mkatimize ada yenu ila msifanye vurugu kwani hazitowafanya mshinde. Kumbukeni Igunga mlipandia kwenye mgongo wa CUF kwa kuwachafua kwa wananchi kuwa ni CCM-B sasa CUF huko arumeru wamejitoa sijui mtapandia mgongo wa nani. Ni hayo tu
 
Ningewashauri CDM kwa arumeru wasikubali kupoteza pesa nyingi kama zile walizopoteza Uzini. Picha iko wazi mpaka sasa kuwa mshindi ni yupi.Nilipata kusikia kuwa Uzini chadema walitumia 60M nawakati wenzao CUF walisoma move wakaona hawachomoki wakatumia zao 7M. Sasa chadema angalieni msipoteze pesa nyingi kwa jimbo ambalo hamtoshinda. Nyie nendeni tu mkatimize ada yenu ila msifanye vurugu kwani hazitowafanya mshinde. Kumbukeni Igunga mlipandia kwenye mgongo wa CUF kwa kuwachafua kwa wananchi kuwa ni CCM-B sasa CUF huko arumeru wamejitoa sijui mtapandia mgongo wa nani. Ni hayo tu

ushauri mzuri huo.
 
Back
Top Bottom