Sioi Sumari achaguliwa na CCM kumrithi baba yake Arumeru Mashariki!

Sioi Sumari achaguliwa na CCM kumrithi baba yake Arumeru Mashariki!

Hii Yote ni mifano mibovu.

Kitila,

Inabidi tuachane na fikra zilizopitwa na wakati, kifo ni part and parcel ya maisha ya mwanadamu. Mimi sioni kosa kwa huyo kijana kugombea hiyo nafasi ingwaje baba yake amekufa wiki tatu zilizopita. Maisha yanaendelea , kwa hiyo kama kijana anaona ya kuwa yeye ndio anaweza kuendeleza pale baba yake alipoishia, more power to him. CHADEMA mnatakiwa mjipange kama mtakuwa strategic na kutokuruhusu infiltration ya wana CCM kwenye uchaguzi wenu mtashinda. Ni lazima mtambue ya kuwa chaguzi hii mtakuwa mkipambana na Lowassa, kwa hiyo y'all need to be ready. Umeona alivyoweza kusambaratisha ukoo wa Kaaya hapo juu?
 
Mi nawashangaa sana hawa watu, na hii itawa cost sana cDM wasipojipanga vizuri wakitegemea maneno ya key board, wataachwa solemba kama igunga vile wabaki kuuma meno!

ndo inapokera hapo tu,wanafikiri ushindi unapatikana kwa ball possession,kazi kulalama tu humu wakashawishi wapiga kula arumeru na si kushangilia habari za magazeti humu na picha za photoshop
 
Ukijumlisha kura za maoni ya CCM 2010 na kura za mwaka huu 2012 ni dalili mbaya sana kwa CCM.
Kutoka kura 16,087 za CCM 2010 mpaka kura 1,033 mwaka 2012! Kura 15,054 zimeenda wapi?
(16087 - 1033 =15,054) CCM...!!!???

Mkuu watakuwa wamebadilisha utaratibu wa kuchagua mgombea, ambapo kwa sasa watakuwa wamepiga kura wajumbe wa siasa wa wilaya wakati 2010 walipiga kura wanaccm wote waliokuwa na Kadi.
 
CDM ni chama makini ukiona kobe kainama...................... ninaimani timu imeshasoma picha now wanapanga strattegies za kumpa mke SIOI na kumbadili jina at least aitwe NITAOA kama si NAOA.
 
Haya madeni ya wabunge.....ni hatari sana!
Mie nahisi Mzee sumary alikopa pesa mingi sasa inatafutwa namna ya kusiadia kurejesha....
CCM bwana sio chama makini makini kabisa hii kitu ni hatari sana kwao!
 
Ukijumlisha kura za maoni ya CCM 2010 na kura za mwaka huu 2012 ni dalili mbaya sana kwa CCM.
Kutoka kura 16,087 za CCM 2010 mpaka kura 1,033 mwaka 2012! Kura 15,054 zimeenda wapi?
(16087 - 1033 =15,054) CCM...!!!???

JF kuna mambo unaringanisha kura za maoni na za uchaguzi kaaziiii kweli kweli
 
Sioi sumary,ridhiwani Kikwete,January makamba,victor kawawa,Zainabu kawawa,Hussein mwinyi,aman karume,William malechela,munde tambwe,beno malisa,na kadhalika







haiseeee urithi kabisa duh duh malizia wapo wengine wengi mbona? ni vita kawawa sio victor,aly karume,lawrence masha(fortunatus son? ana abdala, etc
 
hapa wanameru mnatakiwa muwe makini kuangalia mshua, yaani marehemu kafanya nini jimboni, najua mlikuwa mkimtuma sioi akaongee na mshua, je alikuwa anafikisha maoni na kero zenu kwa mshua, maana sasa mtakua mnaongea naye yeye juu ya kiti cha mshua.
hii inahitaji tafakuri.
 
KOMREDI MH.MWIGULLU LAMECK.NCHEMBA MADELU(MWEKA HAZINA WA CCM TAIFA) AKIHUTUBIA MKUTANO WA HALMASHAURI KUU YA WILAYA YA ARUMERU KWA AJILI YA KUMPATA MGOMBEA WA UBUNGE KUPITIA CCM JIMBO LA ARUMERU MASHARIKI,KULIA NI MJUMBE WA NEC MKOA WA ARUSHA ELISHILIA KAAYA NA KUSHOTO NI MWENYEKITI WA CCM MKOA WA ARUSHA..............MAMBO YAMEKWISHA ANZA,KAZI NI KAZI.TUNAWAPIGA 3 -KWA 0 TENA ,IGUNGA,UZINI,NA HILI ARUMERU MASHARIKI.CCM

duh huyu jamaa tena kapewa u-team manager si balaa hii
 
Haya madeni ya wabunge.....ni hatari sana!
Mie nahisi Mzee sumary alikopa pesa mingi sasa inatafutwa namna ya kusiadia kurejesha....
CCM bwana sio chama makini makini kabisa hii kitu ni hatari sana kwao!

kwa hiyo unataka kutuambia ukoo wa sumari unadaiwa na chama au na taasisi nyingine? hii ni hoja nzuri saana, ila kauthibitisho kidooogo.
 
hapa wanameru mnatakiwa muwe makini kuangalia mshua, yaani marehemu kafanya nini jimboni, najua mlikuwa mkimtuma sioi akaongee na mshua, je alikuwa anafikisha maoni na kero zenu kwa mshua, maana sasa mtakua mnaongea naye yeye juu ya kiti cha mshua.
hii inahitaji tafakuri.

marehemu alifanya kazi nzuri ndo maana kijana anagombea bila woga .
 
[h=6]Matokeo Arumeru Sarakikya 259 Siou Sumari 361 Elishilia Kaaya 176 Anthony Musami 22 Elilehema Kaaya 205 na Ndg Urio 11

Kwa matokeo haya alieshinda kura za maoni ni Ndg Sioi Sumari
.[/h]Je utawala wa Kifalme ndio unaendelea CCM?

unaendelea, makambaz, napez, later baba mwanaashaz!
 
Ukijumlisha kura za maoni ya CCM 2010 na kura za mwaka huu 2012 ni dalili mbaya sana kwa CCM.
Kutoka kura 16,087 za CCM 2010 mpaka kura 1,033 mwaka 2012! Kura 15,054 zimeenda wapi?
(16087 - 1033 =15,054) CCM...!!!???
Kama haujui utaratibu unaotumika kupata wagombea kwa ajili ya by-elections ni bora kukaa kimya ama kuuliza kuliko kukurupuka........
 
Acha wivu elimu ya kibongo huwezi kufananisha na nchi za wenzetu .. unataka kunambia ukipewa nafasi oxford na udsm utachagua UDSM ..? Hahaha ..

fuatilia vyuo wanavyosoma huko nje uone kama ni oxford
 
Back
Top Bottom