Sioi Sumari achaguliwa na CCM kumrithi baba yake Arumeru Mashariki! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioi Sumari achaguliwa na CCM kumrithi baba yake Arumeru Mashariki!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mareche, Feb 20, 2012.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hatimaye mtoto wa Sumari (RIP) amechaguliwa na chama chake kupeperusha bendera ya CCM.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa wanajua siasa za Arusha watakuja na tafiti nzuri juu ya nani atayeweza kuibuka mshindi.
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo!!
     
  4. k

    kabuga Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe habari kamili, kapata kura ngapi, na waliomfuatilia nao wamepata ngapi,ili habari ikamilike vizuri
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Anawasaidia kubeba aibu watakayoipata CCM toka kwa Chadema
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tujuze zaidi, habari muhimu hii.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Sioi is one of the brothers i admire a lot ila sijui kwanini kaingia huko kabisa.... anyway with EL behind him, he has a chance
     
  8. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 2,377
    Likes Received: 5,013
    Trophy Points: 280
    Mchuano ni mkali sana hasa ukitegema kuwa unacheza mziki kati ya lowassa ambaye ni baba mkwe wa sioi na chadema wanakubalika maeneo ya arusha.kazi kali kuliko tunavyotegemea.let's see lowaSsa in action.
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakwanza sioi sumari
    pili sarakikya
    tatu kaaya elishia
    nne sikumbuki maana walikuwa wanataja haraka sana pia idadi yaa kura kwa kila mmoj sijaweza kurecod kwa haraka
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mfalme ni mfalme mdogo(sjui kwa Arumeru)
     
  11. M

    Mkolakumwezi Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kazi yao kupeana vyeo ccm,haya dogo ngoja uje ukutane na lidume la ukweli la CDM
     
  12. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 930
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sioi = I'm not marrying!
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    jimbo limeangukia cdm hilo!!!ha ha ha
     
  14. K

    KIMU Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hujui uongozi ndani ya ccm huwa ni wa kifamilia kwanza, kama huamini fuatilia
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,543
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    bila shida sioi atashinda kwa jinsi game linavokwenda .
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mbona wapiga debe kabla?wait till the end of the game!
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Game lipi la kugombea posho.
     
  18. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [h=6]Matokeo Arumeru Sarakikya 259 Siou Sumari 361 Elishilia Kaaya 176 Anthony Musami 22 Elilehema Kaaya 205 na Ndg Urio 11

    Kwa matokeo haya alieshinda kura za maoni ni Ndg Sioi Sumari
    .[/h]Je utawala wa Kifalme ndio unaendelea CCM?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Huyo ndio angeshinda tu kila m2 alijua!
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,644
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Money from somewhere there at work. offcourse our used to be money.
     
Loading...