Chiligati: Na hii imevuja tena kutoka CC ya CCM - Kampeni chafu dhidi ya Sioi Sumari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chiligati: Na hii imevuja tena kutoka CC ya CCM - Kampeni chafu dhidi ya Sioi Sumari

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Feb 29, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvutano na mtifuano umekuwa mkubwa kiasi kwamba CC ya CCM inajuta kwa nini imerudisha maamuzi ya mgombea kwa mkutano wa wilaya ili kupiga kura tena. Hata hivyo makundi sasa yanamenyana na mtandao ulio kinyume na Sioi Sumari umemzushia kijana huyo propaganda chafu yenye kutia kinyaa. Habari zilizozagaa huko meru ni kuwa sioi hayuko sawa na amekuwa anafanya mchezo wa ajabu (watu wazima mtaelewa).

    Kambi hiyo imeendeleza propaganda zaidi kwa kusema kuwa kitendo cha Sioi kuamua kugombea wakati hata marehemu baba yake hajatimiza 40 (tumbo halijapasuka) ni ishara kuwa kijana huyu amemfanyia kitu baba yake.

    Yote haya yamekuwa yakirushwa ili kujenga mazingira ya sioi sumari apigwe chini na Sarakikya apitishwe. Habari ni kuwa sababu zilizotolewa za kumpiga chini Sioi zilikosa mashiko na hivyo CC ikaona irudishe kura za maoni tena na hapo sasa propaganda ya nguvu ipigwe ili kupunguza kura za sioi na kusaka kura zilizokuwa za Elishilia na Elirehema.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Minyukano ndani ya siasa hiyo....ngoja tuone mwisho wake.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    I see,
    Hizi ni kampeni chafu kabisa!...Wanaona yote haya baada ya yeye kuwa mgombea tu?...
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Sioi akishinda ndo mtaitaijua CCM ikoje!!!
    Subirini muone mnyukano huu!!
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,240
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Sioi kweli amgesubiri hadi 2015, yaani hata arobaini ya babake haijafanyika mtoto anafikiria 'posho' ambazo zimepungua hadi Makinda anaamua kustaafu?
    Yote pembeni, kupigwa kwake chini ni 'indirect' technic ya kumvua gamba jamaa ambaye yeye halioni gamba lake (anamnyooshea mwenye nymba kwamba ndo gamba). SIASA ni wehu.
     
  6. e

    evoddy JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuku wawili wakipigana faida ya mwewe
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ikifika mahali watanzania wakachoka na siasa za namna hii, basi wataomba sheria ya uthibi wa lugha na vitendo vibovu kwenye uwanja wa siasa. Hawa wanaoleta hizi siasa chafu ni watu hatari sana na wameishiwa hoja kabisa. Wanatakiwa wapambane kwa nguvu za HOJA
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,800
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye habari zilizozagaa, ndiyo sababu amejiapizia jina kuwa haoi ee!!!!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naona dalili za Elisha Kaaya kuwa mgombea wa CCM Arumeru Mashariki
     
  10. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    Kwani mna hakika kuwa hana hiyo tabia chafu? Inasemekana tangu arudi toka Marekani, ambako tabia hiyo ni ya kawaida na inatambulika kisheria, hayuko kawaida kimwenendo vile alivyokuwa kabla hajaenda.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,604
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Kwani Camerun wake ni nani?
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Dah, hii habari imeniumiza. Madaraka madaraka madaraka ambayo sisiemu wameyafanya kitegauchumi ni issue!!!!!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Ebu tuabalisheni wanamcamerun au anakameruniwa?
    Tutasikia mengi mpaka uchaguzi uishe!
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    uoi kumbe unaolewa
     
  15. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inaonyesha jinsi koo za kisiasa zinavyopambana, i mean wale walihodhi siasa za nchi hii na kuzifanya ni za kifamilia
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hii 'arobaini' ni mila za Pwani, sasa yeye zinamhusu vipi!? Kama ingekuwa ni mila ya kwao hata wazee wa kimila huko Arumeru wangemshauri, lakini arumeru hawaoni arobaini ni tatizo...labda nyie watu wa Pwani kwenu ndio muone tatizo.

    Hata uteuzi wa Kabila na Kim Jong Un haukusubiri 'arobaini'....sababu si mila zao!
     
  17. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heee kumbe Sioi nae ni mtu wa upande wa yale magamba magumu kuvulika kule CCM?
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,896
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Chiligati ana mtindio wa kufikiri. 2010 alisimamia hoja ya kuwa Bashe sio raia na akawa anasema kwa mbwembwe tu. Siku imethibitika kuwa jamaa ni raia na kwenye kinyanganyiro cha ubunge washamtosa ndo Chiligati alitakiwa ajiuzulu.
    Hapa ni sarakasi as usual
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hayo hayo ndo maneno yanayotumiwa kama ushahidi kubatilisha ubunge wa Lema kule Arusha mjini! Hii CCM inajua inafanya nini kweli? Au wote wamakuwa wehu!!!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,461
    Likes Received: 5,846
    Trophy Points: 280

    Hata Joseph Kabila HAKUSUBIRI AROBAINI pamoja na kukulia pwani ya Dari Salama
     
Loading...