SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

nilianza kupona ugonjwa wangu kwa story hii ya shunie lakini sasa toka imeisha unanirudia tena ugonjwa tena kwa kasi ya ajabu
 
Shunie look black before you live think twice dear
Kwenye upweke tena nikuzoea shunie hapa palikuwa kama nyumbani nilifanya hii story kuwa kama mtu wangu wa karibu yaan kama mama au mke wa kunifariji so narudi tena kwenye upweke na msongo wa mawazo rudi tena shunie! Rudi mama.
Jaman [emoji4][emoji4]
 
nilianza kupona ugonjwa wangu kwa story hii ya shunie lakini sasa toka imeisha unanirudia tena ugonjwa tena kwa kasi ya ajabu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ugonjwa gani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom