greybakuza
JF-Expert Member
- Jan 8, 2016
- 897
- 1,278
Bonge moja la stori, umenikosha bibie Shunie
Shukrani sana shunie mola akupe afya njema uje na kitu kipya siku za usoni
Santeeee nimeenjoy kwa kweli. Be blessed
Shunie ahsante sanaaaaaaaa
hakika tumetendewa haki ktk simulizi hii,ubarikiwe Mamie
Bibie shukurani nyingi kwako mpera mpera kama huu ndio watakiwa.
oooh! Shunie thanks a lot dear, hadithi ilnoga mno be blessed kwa kutokuwa mchoyo.
Umetisha sana
Bibie Shunie...shukrani....tafadhali fanya mchakato wa burudani nyingine.
Hongera shunie
nashukuru shunie kwa kushare nasi simulizi hii ya kusisimua.pale utakapopata nyingine husisite kutushirikisha wadau tupunguze stress za kila siku.waswahili husema kizuri kula na nduguyo..am out[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Shunie umemaliza mama.Umekuwa muaminifu kuleta story mpaka mwisho .Hongera sana na asante.
[emoji120][emoji120][emoji120]Hongera Dada,,let's kingine kama kipo
Aaaaaaaah!!!!! Tobaaaaaaaa!!!!![emoji134] [emoji134] [emoji134]Movie ndio imeshaisha hapo
Shunie[emoji7]Tuombe uzima tufikishe huo mwezi unatokea mkoa gani
Shunie mama[emoji24]Pole mnoo
Asante but unatuacha hivi hivi au unakuja na nyingine tulikuzoea mno and sometimes ulikuwa ndio uwanja wangu wa kupunguzia stress so narudi kulekule nilikokuwa!!Pole mnoo
Shunie mama[emoji24]
Jaman umeongea mpaka nimejisikia vibaya unarudi wapi tena HaraldAsante but unatuacha hivi hivi au unakuja na nyingine tulikuzoea mno and sometimes ulikuwa ndio uwanja wangu wa kupunguzia stress so narudi kulekule nilikokuwa!!
Kwenye upweke tena nikuzoea shunie hapa palikuwa kama nyumbani nilifanya hii story kuwa kama mtu wangu wa karibu yaan kama mama au mke wa kunifariji so narudi tena kwenye upweke na msongo wa mawazo rudi tena shunie! Rudi mama.Jaman umeongea mpaka nimejisikia vibaya unarudi wapi tena Harald