SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

Ahsante Shunie hii hadithi ilikuwa nzuri mnoooo
Tuletee na nyingine
 
Bibie Shunie...shukrani....tafadhali fanya mchakato wa burudani nyingine.
 
Asanteni kwa kushukuru wapenzi
nashukuru shunie kwa kushare nasi simulizi hii ya kusisimua.pale utakapopata nyingine husisite kutushirikisha wadau tupunguze stress za kila siku.waswahili husema kizuri kula na nduguyo..am out[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Shunie umemaliza mama.Umekuwa muaminifu kuleta story mpaka mwisho .Hongera sana na asante.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom