Bibie shukurani nyingi kwako mpera mpera kama huu ndio watakiwa.Asante mpenzi
Au nakuja dar mwezi wa 5 nije naye?Alete mpaka ubungo bana
Cio kwa urembo huo shogahakika tumetendewa haki ktk simulizi hii,ubarikiwe Mamie
nashukuru shunie kwa kushare nasi simulizi hii ya kusisimua.pale utakapopata nyingine husisite kutushirikisha wadau tupunguze stress za kila siku.waswahili husema kizuri kula na nduguyo..am out[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]Asanteni kwa kushukuru wapenzi
Ninavyopenda sasa ila nitambebaje nilivyo muoga mpaka nifike nae kwani mabus yanaishia mbezi sio ubungo
Heeee....kwani ndio imekwisha?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kidogo tu jamanCio kwa urembo huo shoga
Hujanisahau kwel[emoji23] [emoji23] [emoji23] maana hata me mwenyewe nijilisahau kama ndo mimiCio kwa urembo huo shoga
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hujanisahau kwel[emoji23] [emoji23] [emoji23] maana hata me mwenyewe nijilisahau kama ndo mimi