SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

SIMULIZI: Mkufu wa Malkia wa Goshen

[HASHTAG]#Shunie[/HASHTAG] dadaangu vp hbr za siku? Dadangu samahani sana muda mrefu nilikuwa naifuatilia hii hadithi yako tamu sana ya malkia wa Gosheni. Vp unaweza niambia ni namna gani naweza pata muendelezo wa hii hadithi? Ninaipenda sana hii nimekuwa kama teja i mean nipo tayari kugharamia iwe kwa kununua kitabu ama kuuziwa kwa njia ya whatsapp. Tafadhari nipe jibu nifanyaje ili niweze kupata muendelezo.

Si ilifika mwisho?
 
[HASHTAG]#Shunie[/HASHTAG] dadaangu vp hbr za siku? Dadangu samahani sana muda mrefu nilikuwa naifuatilia hii hadithi yako tamu sana ya malkia wa Gosheni. Vp unaweza niambia ni namna gani naweza pata muendelezo wa hii hadithi? Ninaipenda sana hii nimekuwa kama teja i mean nipo tayari kugharamia iwe kwa kununua kitabu ama kuuziwa kwa njia ya whatsapp. Tafadhari nipe jibu nifanyaje ili niweze kupata muendelezo.
Mmh mbona iliisha yote hapa haina muendelezo
 
Si ilifika mwisho?
Sidhani mkuu. Naona kama kuna sehemu imekomea.
Poa Chief atakupa Majibu akija....
Iliisha mkuu soma vizuri
Ngoja

Mkuu mm nakosea wapi? Mbona naona kama imeishia njiani! Ngoja niisome tena nikuambie ninapoona iliishia.
Iliisha hiyo
 
Nami nisiwe mchoyo wa shukrani. Asante bibie shunie...hii kitu ilikuwa tamu sana!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom