Simu ya mwenza wako ya nini? Unajipa presha bure

Simu ya mwenza wako ya nini? Unajipa presha bure

umeona Bonny kama umemchoka mtu mnataka kuachana ndio muanze kuchunguzana ili umtafutie sababu
Very true shunie aisee nina principal kuwa sim yako ni yako sawa na yangu ni yangua kama nna shida ya kufanya upuuzi nawezaa kufanya na simu nmekuachia mezan
 
hivi siku nyingine naongeaga uongo eenh kila mtu abaki na simu yake jamani ili tuishi maisha marefu kupekuana sio kuzuri bado tunahitaji kuishi
Kwel kabisa mama Simu yangu Upekuzi wa nin?
 
Very true shunie aisee nina principal kuwa sim yako ni yako sawa na yangu ni yangua kama nna shida ya kufanya upuuzi nawezaa kufanya na simu nmekuachia mezan
unakunywa kinywaji gani nikuagizie kaka bonny
 
usaliti ni tabia ya mtu mkuu hata ushike simu yake kila siku kama ni msaliti anakusaliti tu
Mimi Na demu wangu hilo tatizo la simu tumelishinda zamani!
Simu yangu Na yakwake huwa tuna share!!
 
Hahahahahaha,ngoja nicheke.Mi naangalia naishika.Nshagajiandaa kisaikolojia kwa lolote so siwezi kupata presha.Nashika kuangalia SMS videos etc.
 
Hili suala ni tatizo kubwa

Mi mtu wangu ni miezi mitatu kanipotezea sababu ya Simu


Masikini huyo mdada hata sikuwa na uhusiano nae lakini mwenzangu kaichukulia kivingine
 
Hili suala ni tatizo kubwa

Mi mtu wangu ni miezi mitatu kanipotezea sababu ya Simu


Masikini huyo mdada hata sikuwa na uhusiano nae lakini mwenzangu kaichukulia kivingine
Pole sana
 
Back
Top Bottom