Nini kilimpata mkuu?Wangu amekoma, nilimuonya mapema aachane na simu yangu.
Mbaya zaidi sijaweka password.
Hata iweje hashiki tena.
Tatizo wivu unatofautiana hasa pale unapopenda na uyo MTU hauko tayari kumpoteza kwa MTU mwingine yoyote,...kuna watu wana wivu sio wa dunia ii,anahisi anataka kupasuka ,yaan anawashwa mda wote,...bwahahahaha
Wanawake hamuwezi kuacha, trust mesanaaa jose kikubwa ni kuachana nazo tu kila mtu abaki na simu yake
Vipi Mkuu una vimeo vingi?Yeah, siku tukifanyiana sapraiz ya kuangaliana simu zetu siku hiyohiyo tunaachana hapohapo
hahah tunaacha ujue nini kila ukishika simu lazima ukutane na majanga utakutana na mapicha au text sasa ya nini hayo kila siku unakuwa unaumia tu mwisho unaamua kuachana nayo mwanzo inakuwa ngumu lakini ukizowea unajionea kawaida tuWanawake hamuwezi kuacha, trust me
Ahsante. [emoji2] [emoji39]Teh teh pole sana.
Sio kuwashwa bana saa nyingine yanakuwa Mahaba hayo
Hahahaha enzi hizoooVipi Mkuu una vimeo vingi?
Mkuu unadhani kuchunguza ndio kuzuia kuibiwa. Watu wana mbinu mkuu achaa.Wacha watu wakague na kudhibiti Mali zao kama tulivyounda tume ya kuchunguza usafirishaji wa mchanga. Bila kuunda tume tusingejua tunaibiwa.
Nawapongeza sana wote wenye tabia ya kuchunguza simu za watu wao ili kuzuia kuibiwa.
Hivyo mtu akishika simu yako kila unapoiweka huwa unawaza nini?Mweh mahaba yapo kweli dunia ii,duh watu wamekua kama mafurushi ya nguo sokoni,yabaridiiii