Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,180
- 54,490
Waje wanyoleweTunacheza au hatuchezi?
Waje wanyoleweTunacheza au hatuchezi?
Mzee Mpili bado anakazia eti hatuchezi😁
Kaka kwema😄😃😃
Kwema bwana yaa hizi ndio tungempiga Berkane ingekua burudaaani sanaKaka kwema😄😃😃
Mama kubwa upo? Kubwa hajambo?Tunacheza au hatuchezi?
Vipi tukiweka tena mabaunsa! Na safari hii hatuweki mabaunsa wawili kama pale mwanzo. Tunaweka mabaunsa 10!Nye ni mwali tu mtasumbua mwisho wa siku mtavua tu chupii tar 15
Na pamba hadi siyo poaRefa ana mahaba ya wazi kabisa
UnasemaMechi ngumu sana kwa simba hii,sijui kama atashinda?
Leteni ujinga tena,mtatandikwa na polisi mpeleke tena kesi CASVipi tukiweka tena mabaunsa! Na safari hii hatuweki mabaunsa wawili kama pale mwanzo. Tunaweka mabaunsa 10!
Tangu lini huo uwanja umeanza kulindwa na polisi? Mimi nauliza mkikutana na mabaunsa 10 wamesimama pale getini, mtacheza au mtasusa tena?Leteni ujinga tena,mtatandikwa na polisi mpeleke tena kesi CAS
Hatimaye zimetimia na moja la KamweBado kidogo
CAS kuna sehemu wamesema Yanga kashindwa kesi🥺.....mbona Unaleta ubwege ww mwenyewe
Mnadhani TPBL na serikali ni mama yenu.Vipi tukiweka tena mabaunsa! Na safari hii hatuweki mabaunsa wawili kama pale mwanzo. Tunaweka mabaunsa 10!
Naaam...Otorongongo
Bado hujamaliza kutaja hayo makundi ya watu! Endelea....Mnadhani TPBL na serikali ni mama yenu.
Jaribuni muone, Utopolo wakubwa nyie.
Kazi kufanya upuuzi na kutujazia saver za JF kwa malalamiko yenu uchwara
Mnaabisha Taifa kila mara mnaangukia pua CAS hata akina Morisson wanawapiga za uso.
TPBL oyeeeee
Idumu TBPL
Kariaaaaaa .........Saaaaffiiiiiiiiiiii
Utopoloooooo........Zzzzziiiiiiiiiiiiiiiiii
Mtacheza tu.😎😎😎View attachment 3328150
Huyo Ahoua katika hayo magoli 15, unaweza kukuta 10 ni ya penati za mchongo! Na hii ndiyo Tanzania.Ahoua ana magoli 15, Mzize 13, Dube 12, Ateba 10, Rupia 10, Souwah 10