Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Duh, pamoja na wadhifa wako wote, bado kiinglishi kinakupiga chenga!

namshangaa NAPE anang'ang'ania kupata CV ya viongozi wa CDM na ikiwa kumbe ndani ya chama chake ndiko kwenye VIHIYO VIONGOzI.


BALAa TUPU!!!!!!!



MIZAMBWA
NABII MTARAJIWA!!!
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata Dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

una maanisha kuna watu walitaka pia kununua vyeti vya shule ya msingi wewe?sa mbona wao ni watu wazima? we ni kilaza tu huna jipya.
 
kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na nyakarungu na mara baada ya dr slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

sio kweli kwamba unatoa elimu juu ya jinsi gani vijana waingie kwenye siasa bila fedha. Iramba umewafundisha vijana wangapi? Acha uongo kaka njoo uongoze jimbo kwa maendeleo sio kukaa na kufundisha???????????????????????????????????????? 2015 ukombozi utaouona
 
Nadhani vitu vingine usiwe unajibu manake credibility yako unaiweka pabaya sana bwana mwiugulu, tatizo la wana ccm hamtaki kukubali kuwa watanzania wa sasa sio wale wa kidumu chama cha mapinduzi na fikra za jk sorry mwenyekiti! watanzania wameelimika sana wanajua kupembua pumba kati ya mchele!
 
It is fact that there was no any attention from the people hata mimi sikumwona. Siwezi kusema hakupita cos i was busy with a conversation. Mimi huwa naongea mpaka na wabunge wa chadema mpaka baadhi ya viongoz wao wa kitaifa who is nyakarungu. To you who does not find anything to be learned out of my parth you perspetive is not universal. Jiwe walilolikataa waashi.......

Nimetoka kula ziro kwenye mtihani wa kidato cha nne, nimekula MSWAKI (F) wa ENG (kama kaka Nape); ingekuwa vyema nasi mkatufikiria kuliko kutumia kiingereza kigumu maana hiyo Vocab kwenye nyekundu nimetoka kapa kabisa. Mchumi namba wani, nisaidie nami ni kijana kama Nyakarungu...mie sihitaji pesa bali elimu na utambuzi wa lugha....(parth ulikuwa unamaanisha nini?)
 
Wazee kule kijijini wangesema bora funga bakuli.... !! All you have done so far is to expose your ignorance na usifikiri watu humu ni sawa na wale wanyonge mnaowanunua kwa pilau na pombe za kienyeji, au hao wanalindi wachovuu lkn mnawavalisha sare mpyaa.....cheki miguu ilivyopasuka kwa kutembea km nyingi kutafuta huduma za jamii..!!

People are sick of your cheap shitty politics na nenda huko huko ukawaongopee hao na endeleeni na upuuzi wenu lkn it's just a matter of time !

Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata Dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.
 
It is fact that there was no any attention from the people hata mimi sikumwona. Siwezi kusema hakupita cos i was busy with a conversation. Mimi huwa naongea mpaka na wabunge wa chadema mpaka baadhi ya viongoz wao wa kitaifa who is nyakarungu. To you who does not find anything to be learned out of my parth you perspetive is not universal. Jiwe walilolikataa waashi.......

We acha kujidhalilisha kwa kuandika lugha za watu usizozijua.

"It is fact that there was no any attention" ndio maana yake nini sasa?

"To you who does not find anything to be learned out of my part you perspetive is not universal"

Haya ndo madudu gani sasa?

Ndio habari za "First Class" Economist hizi?

Kama huyu ndo "First Class" huyo aliyefeli atakuwaje?
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata Dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.
hakufa mtu kweli hapo, maana naskia wewe ukipita sehemu lazma afe mtu.
 
We acha kujidhalilisha kwa kuandika lugha za watu usizozijua.

"It is fact that there was no any attention" ndio maana yake nini sasa?

"To you who does not find anything to be learned out of my part you perspetive is not universal"

Haya ndo madudu gani sasa?

Ndio habari za "First Class" Economist hizi?

Kama huyu ndo "First Class" huyo aliyefeli atakuwaje?

Haihusiani chochote Albert Einstein wakati anaenda Marekani alikuwa hawezi kiingereza vizuri na alikuwa anatoa hotuba na kufundisha kwa kiingereza kibovu kuliko hicho cha huyo 1st class Economist alichokiandika na Albert Einstein alikuwa ni 1st class Physicist kama ukipenda!

 
We acha kujidhalilisha kwa kuandika lugha za watu usizozijua.

"It is fact that there was no any attention" ndio maana yake nini sasa?

"To you who does not find anything to be learned out of my part you perspetive is not universal"

Haya ndo madudu gani sasa?

Ndio habari za "First Class" Economist hizi?

Kama huyu ndo "First Class" huyo aliyefeli atakuwaje?


Naibu Katibu Mkuu wa Chama Tawala huyo plus Katibu mwenezi wa Chama na F ya Civics na ya Kiingilishi ± division 0 na IV karibu 300,000 za mwaka huu = CCM kutawala milele.
 
Haihusiani chochote Albert Einstein wakati anaenda Marekani alikuwa hawezi kiingereza vizuri na alikuwa anatoa hotuba na kufundisha kwa kiingereza kibovu kuliko hicho cha huyo 1st class Economist alichokiandika na Albert Einstein alikuwa ni 1st class Physicist kama ukipenda!


The mere tenacity of mentioning Albert Einstein and Mwigulu Nchemba in the same sentence by this context of comparison is preposterously profane.

Tofauti ya Albert Einstein na huyu kilaza ni kwamba Albert Einstein alitoka Ujerumani na akaenda Marekani, nchi ambayo watu wanazungumza largely Kiingereza. Hakuwa na option. Hakuongea Kiingereza kibovu kwa sababu ya mbwembwe tu.

Huyu mpuuzi ana matatizo zaidi ya haya ya lugha. Ana matatizo ya kisaikolojia na ya decision making.

Kaja kwenye forum ya Watanzania, ambao karibu wote wanajua Kiswahili. Yeye obviously Kiingereza kinampiga chenga, kitu ambacho si cha ajabu sana kwani Watanzania wengi Kiingereza kinatupiga chenga.

Sasa kwa nini anang'ang'ania kuwasiliana kwa kutumia lugha asiyoifahamu na wananchi wenzake ambao wengi wao nao hawaifahamu hiyo lugha?

Hususan kama kuna lugha nzuri tu ambayo inamuwezesha kuwasiliana vizuri tu na wote, Kiswahili?

Mfano wako wa kum compare Nchemba na Einstein ume fail kwa sababu una compare viwili ambavyo haviko sawa.

Nchemba is no Einstein. When analogizing, analogize alike scenarios.
 
Mwigulu namshauri kusoma alama za nyakati,amekuwa akizungumza mambo mengi ambayo yanamdhalilisha yeye hata hicho chama anachokipigia debe.Kwa kijana kama wewe ni vizuri ukatumia busara,kwa kuwa uko kama unewekewa kitambaa cheusi machoni!.
 
Back
Top Bottom