Speaker
JF-Expert Member
- Aug 12, 2010
- 6,324
- 2,244
It is fact that there was no any attention from the people hata mimi sikumwona. Siwezi kusema hakupita cos i was busy with a conversation. Mimi huwa naongea mpaka na wabunge wa chadema mpaka baadhi ya viongoz wao wa kitaifa who is nyakarungu. To you who does not find anything to be learned out of my parth you perspetive is not universal. Jiwe walilolikataa waashi.......
OOOH MY GOD.
Hiki ni kiingereza cha mtu aliye wahi kufanya kazi benki kuu?
Aiseee,ngoja nilale tu niwaze jinsi ya kuiibia serikali na mimi.