Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

Sikumkimbia Dr. Slaa New Africa Hotel

It is fact that there was no any attention from the people hata mimi sikumwona. Siwezi kusema hakupita cos i was busy with a conversation. Mimi huwa naongea mpaka na wabunge wa chadema mpaka baadhi ya viongoz wao wa kitaifa who is nyakarungu. To you who does not find anything to be learned out of my parth you perspetive is not universal. Jiwe walilolikataa waashi.......

OOOH MY GOD.
Hiki ni kiingereza cha mtu aliye wahi kufanya kazi benki kuu?
Aiseee,ngoja nilale tu niwaze jinsi ya kuiibia serikali na mimi.
 
Toka ile tread iilipotoka hadi leo hukua na majibu. Au unataka kututoa kwenye vitu muhimu. Mambo ya kijinga mnakuja kujibu kwanini wanafunzi wamefeli mnakaa kimya. Kwanino hoja za nmsingi bungeni upo mbele kuzitupa unakuja na hoja dhaifu kama hii unakumbuka uliitupa bajeti ya wapinzani leo yenu mmeitimioza kwa kiasi gani? Kuwa makini jenga chama si kujibu hoja za kitoto zinazomuhusu mtu binafsi.
 
Nakubaliana na wewe mkuu,lakini naomba ufanyie mazoezi matumizi ya r na l kwa sababu hapo tena umerudia neno "rafudhi "mara mbili badala ya "lafudhi" pia "afadhari" badala ya "afadhali" ili kuepusha ukosoaji mwingine wa vitu vidogovidogo,mimi naheshimu ufahamu wako katika mambo anuai ingawa hotofautiana nawe katika utetezi wako kila CCM inapoelekezewa tuhuma

Mkuu nakubaliana na constructive criticism yako. Lafudhi zetu zimepelekea kuwepo mazoea kama haya uliyoainisha hapo juu. Tuko hapa JF wote kupashana habari, kuelimishana na kuburudika.

Kutofautiana kwa mlengo wa Itikadi ndiyo neema kimaendeleo nchini kwa vile malengo yetu sote ni mamoja.

Noted & Thanks
 
We acha kujidhalilisha kwa kuandika lugha za watu usizozijua.

"It is fact that there was no any attention" ndio maana yake nini sasa?

"To you who does not find anything to be learned out of my part you perspetive is not universal"

Haya ndo madudu gani sasa?

Ndio habari za "First Class" Economist hizi?

Kama huyu ndo "First Class" huyo aliyefeli atakuwaje?
Na bado anasema ni first class economist arudishwe shule ya chekechea huyo
 
Kweli Mwegulu we c mtu unasema ukweli kwanza we ni mchochezi sana alafu kingine kuvaa bendera ya taifa lakini huipendi tanzania.
 
It is fact that there was no any attention from the people hata mimi sikumwona. Siwezi kusema hakupita cos i was busy with a conversation. Mimi huwa naongea mpaka na wabunge wa chadema
mpaka baadhi
ya viongoz wao wa kitaifa who is nyakarungu. To you who does not find anything to be learned out of my parth you perspetive is not universal. Jiwe walilolikataa waashi.......
​

TUNAHITAJI UTHIBITISHO GANI TENA KUSEMA HUYU BWANA ALIIBA JINA?????
KUMBE MATUSI NA KEJELI ZAKE NI KWA VILE KICHWANI HAKUNA KITU ANAJITHAIDI KUFICHA KWA MATUSI.
KIINGEREZA ALICHOTUMIA HATA MWANANGU WA MIAKA 8 GRADE 3 AMECHEKA SANA
:A S 39:
JIANDAE KULIA MWAKA 2015 DR KITILA, DR WA AKILI KAMA AKIPITA MCHUJO UTALIA NA KUSAGA MENO
 
Msharini bwana Nchemba amtafute Masha amwelekeze namna anavyoendesha maisha kwa sasa. Mkumbo kama ckosei ndo mbunge wa Iramba 2015
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata Dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.


Walikusingizia ulitoka baruti ndugu!!! Kwani kuna ubaya gani kutoka mbio? Hata kule kwa kafumu si ulitoka baruti pia ama?
 
acha uhuni wewe. kwani unafanya biashara gani mbali na hizo siasa zako uchwara?
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata Dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.
Mh Nchemba ukiwa kama mwanasiasa lazima uelewe kwamba watoa taarifa au waandishi wa habari huwa wanaweza kuandika au kuongea chochote ambacho kwa mtazamo wao kitawasaidia wao kuuza habari zao zaidi.kwahiyo kwenye matukio mengi ambayo yanajumuisha viongozi wa serekali(ccm) na upinzani(haswa misiba,tafrija nk) huwa wanatafuta zaidi cha kuandika kwenye vichwa vya habari zaidi ya kuangalia ukweli wa mambo. Mh Nchemba ukiwa ni mwanasiasa lazima ujaribu kufanya mambo ambayo yatawafanya waandishi wa habari kukosa sababu za kukuandika wewe vibaya.If you was aware kwamba Dr Slaa angekuwepo eneo hilo ungejitahidi kutafuta njia za kumtafuta angalau hata kumsabahi ili kuepusha taarifa za wewe kumkimbia.ukijua kabisa kuwakwepa viongozi wa upinzani is not person issue kunaleta fafsiri tofauti kwa wananchi.zaidi ni kwamba mnawaogopa.kuwaface means ujasiri na mko madhubuti zaidi.you can not ignore something that is already there.Mnaonekana ni waoga na inawapa upinzani more credits kwa wananchi....be blessed!
 
HII NCHI INA MAKANJANJA SII TU WA HABARI,BALI WA MAANDISHI PIA,Jiulize MLETA hiyo thread alilenga nini zaidi ya KUONYESHA utupu wake KICHWANI ,YAANI MWIGULU amkimbie Dr.Slaa kwa kipi?? Ahhh Haya masiasa TAKA BHANA,
 
Fearful_Man_Running_Away_100922-143665-096042.jpg


Aibu mtu mzima kumkimbia mtu mzima mwenziye!

Shumbi madelu gulo anamkimbia slaa.Kumbe ulimuona anavyokimbia?naona skafu ilimdondoka mbona siioni ila naona hirizi tu inaning'inia shingoni.Shelui bwana!
 
HII NCHI INA MAKANJANJA SII TU WA HABARI,BALI WA MAANDISHI PIA,Jiulize MLETA hiyo thread alilenga nini zaidi ya KUONYESHA utupu wake KICHWANI ,YAANI MWIGULU amkimbie Dr.Slaa kwa kipi?? Ahhh Haya masiasa TAKA BHANA,

Hakuna siasa taka hapo huyo jamaa alikimbia kwa uoga maana alikuwa anataka honga huyo kijana ili aivuruge cdm bt tunashukuru mungu kamuumbua.
 
Kuna thread iliwekwa humu kuwa nilikuwa naongea na Nyakarungu na mara baada ya Dr Slaa kufika nilikimbia.

Taarifa hizi kuwa nilikimbia sio za kweli na sikuwa na sababu ya kufanya hivyo. Nina ratiba zangu na uhuru wa kuongea na mtu yeyote. Ni bahati nzuri hata Dr. Slaa mwenyewe sikumwona na sijui kama na yeye aliniona. Na nilikuwa njiani na kulikuwa na watu wengi tu na alipita bila attention ya watu.

Mimi naongea mambo kadha wa kadha na vijana wengi tu bila kujali vyama wakitaka kujua namna ya kuingia bila fedha kwenye siasa na kufanikiwa kama ilivyotokea kwangu, wakiomba ushauri kwa mambo ya shule na ujasiliamali.

Si jambo jema na sio afya kwa Taifa kwa vijana kuwaza fitna kila wakati.

Ana matatizo gani hadi umkimbie?
 
Huna chochote, Lameck Madelu Mkumbo, Iramba tumechoshwa na matusi, uchawi, uongo, fitna, vurugu na mauaji unayoyapanga.
 
Back
Top Bottom