Glenn
JF-Expert Member
- May 23, 2015
- 70,481
- 167,331
Heshimu kaka yako😂Kwa hiyo nilivyokukera kumbe niliharibu siku yako mkuu wangu, nisamehe sana!
Heshimu kaka yako😂Kwa hiyo nilivyokukera kumbe niliharibu siku yako mkuu wangu, nisamehe sana!
Acha kabisa..
uko sahihi kabisa mkuuNi kuwavumilia tu maana ukijibizana nao unakula ban
Halafu ukoswe uhondo wa jf bure
Nilipigwa ban ya wiki niliona kama mwaka
pole MkuuNilishakula ban wiki nzima
Naona braza kashtuka kidogo🤣Heshimu kaka yako😂
mie nilireply nyuzi moja hivi kuhusu wanawake kwa lugha kali sana ya kijuba wakafuta,Abusive language. Mimi ilikua ya Sikh 3. Ban inavary kutokana na uzito wa kosa ban ya pili kuna member nilimtupia lugha mbaya Medecin nyingine pia nilitumia lugha mbaya pia kwenye uzo wa jamaa mmoja hivi
Nilichojifunza don't take everything personal maisha ya humu jf in feki
Mbona kwaida sana!?AlhamduliLlah sijawahi kuwa na siku mbaya, siku zote kwangu ni siku kama siku nyingine.
Imani za kichawi na kishirikina zenye kuamini kuna siku mbaya na nzuri.
Muujiza wa idadi katika Qur'an
Neno "shahr" (mwezi) limetajwa mara 12 katika Quran, kama vile idadi ya mwezi ilivyo katika mwaka.
Neno "yawm" (siku), kwa umoja, limetajwa mara 365 katika Quran, kama vile idadi ya siku katika mwaka.
Neno "ayyam" (siku), kwa wingi, limetajwa mara 30 katika Quran, kama vile idadi ya miezi ilivyo katika mwezi.
Mfano mwingine:
Neno "salawat" (sala) limetajwa mara 5 katika Quran, na idadi ya sala za kila siku lazima kwa kila Muislamu ni: A- Subh, A-Duhr, Al-Asr, Al-Maghrib, Al-Isha.
Soma zaidi: The miracle of numbers in the Quran - FUNCI - Fundación de Cultura Islámica
Kuna ban ya masaa pia, wiki mwezi mwaka na lifetime banAnhaaa kumbee Mana kuna watu selewagi naona tu banned
A day when everything went wrong..!Acha kabisa..
Umenikumbusha hiyo siku...ambayo sitaki hata kuikumbuka[emoji28]
Kwakweli...! Mpaka nikaanza kujitetea kwa maneno miingi [emoji23]Naona braza kashtuka kidogo[emoji1787]
Uchawi wa kurithi 😂😂😂😁!Kuna mtu mwingine unamwona tu kuwa Uchawi wa kurithi unamsumbua....bas unamsikitikia tu🥴
Pole sana nini mbayaMimi nimekua na siku mbaya leo nje ya JF dah
Mambo ya miamala baada ya saa 24 yaani niko hoves
Ushaharibu siku yanguAlhamduliLlah sijawahi kuwa na siku mbaya, siku zote kwangu ni siku kama siku nyingine.
Imani za kichawi na kishirikina zenye kuamini kuna siku mbaya na nzuri.
Muujiza wa idadi katika Qur'an
Neno "shahr" (mwezi) limetajwa mara 12 katika Quran, kama vile idadi ya mwezi ilivyo katika mwaka.
Neno "yawm" (siku), kwa umoja, limetajwa mara 365 katika Quran, kama vile idadi ya siku katika mwaka.
Neno "ayyam" (siku), kwa wingi, limetajwa mara 30 katika Quran, kama vile idadi ya miezi ilivyo katika mwezi.
Mfano mwingine:
Neno "salawat" (sala) limetajwa mara 5 katika Quran, na idadi ya sala za kila siku lazima kwa kila Muislamu ni: A- Subh, A-Duhr, Al-Asr, Al-Maghrib, Al-Isha.
Soma zaidi: The miracle of numbers in the Quran - FUNCI - Fundación de Cultura Islámica