Rayns
JF-Expert Member
- Jul 29, 2023
- 5,694
- 10,832
au ntalifanyia kazi maana na wao ni bidadamu... Ila mpaka 2024 kama ntakuwa hai badoNimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
au ntalifanyia kazi maana na wao ni bidadamu... Ila mpaka 2024 kama ntakuwa hai badoNimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh.. kwamba ukiweka tu wanazilamba? Kwanini sasa? Wahoji wakupe majibu yanayoelewekaSio lazima ...you need to get new information as much as possible than kushare ..
Yaani wewe unatakiwa upate madini kuliko unayoyatoa...
Wenye forum Yao kama hawataki just stay cool...
Mimi siruhusiwi kuanzisha thread miaka Sasa...
Kila nayoweka inafutwa....acha tuendeleee kutaniana kulana tu....
Nilitaka nilete feedback ya safari ya biashara za Nairobi....ila hata niliandika kusalimia tu wanaoita nayo...
Nafikiri hawataki contents muhimu...
Wanataka watu waongelee habari za kulana kulana tu
Bora umefutwa, na pia nimefurahi vile vigroup vya wanaume kama mabinti navyo sasa vimesambaratika.Ohooo mod waliufunga kulikua na majengeakaaa miambiliiii kidogoo!!
😂😂😂Kama ningekuwa nimejilia vyangu wala nisingehangaika, ningetulia zangu kusikilizia mpambano🤣🤣🤣
Ndio nipo hivyo huwa sitakagi shari na yeyote humuNakushuhudia ukweli kwa hili , tokea enzi za id ile ya awali.
Nipo hapa mama mchungaji, upo okay?Countrywide uko wqpi
Hunipiti Mimi nimefurahi hatari maana walizidi wakafie mbele huko na unafki wao 😀😀Bora umefutwa, na pia nimefurahi vile vigroup vya wanaume kama mabinti navyo sasa vimesambaratika.
Haikua rahisi, ila niliwaambia mtakimbiana mmoja baada ya mwingine. Pumbafu zao kabisa
Yaani very very okayNipo hapa mama mchungaji, upo okay?
I'm good mama mchungaji, umewahi kuwa na siku mbaya jf?Yaani very very okay
Hofu kwako tu [emoji28]
Hapan kabisaI'm good mama mchungaji, umewahi kuwa na siku mbaya jf?
Wajinga wakubwa, hawaji tena kukaa sawa.Kwakweli tumefurahi mods niwapongeze Kwa hili siku ukirudishwa adabu zitakiwepo
Pole sana mkuuniliandika uzi wangu mzuri tu tena niliplan kila nikitaka kushare nanyi humu kitu chochote ningepost humo humo kwenye thread yangu... Ilikuwa nzuri kwa kuiangalia tu KICHWA CHAKE CHA HABARI... haina maudhui mabaya yanayoamsha kama wa rikiboy ... Kabla Hata haujafikisha dakika mbili ukafutwa... Asee nilipata hasira nikaenda kule kwa rikiboy nikakomenti "huu uzi ufutwe kama zinavyofutwa zingine"... Nimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha... Nna vitu vingi sana vya kushea na nyie wakuu lakini nna hasira na moderators wote... Niligundua pia nilikosea kwenda kulalamikia kwa rikiboy...
nashukuru Mungu hasira zangu naziendesha fresh na mpaka sasa sijatukana mtu yeyote wala kupishana nae kimaongezi... Bhana LAKINI SIO POA KABISA...
Wewe mjanja[emoji23][emoji23]Hapan kabisa
Huwa nazikwepaaa
Moderatorniliandika uzi wangu mzuri tu kuliko hauna maudhui mabaya yanayoamsha kama wa rikiboy ... Kabla Hata haujafikisha dakika mbili ukafutwa... Asee nilipata hasira nikaenda kule kwa rikiboy nikakomenti "huu uzi ufutwe kama zinavyofutwa zingine"... Nimeapa sitaanzisha thread jf mpaka mods waniombe msamaha... Nna vitu vingi sana vya kushea na nyie wakuu lakini nna hasira na moderators wote...
Haikiyanani sitanii...Duh.. kwamba ukiweka tu wanazilamba? Kwanini sasa? Wahoji wakupe majibu yanayoeleweka