Shosti, Dena Amsi,Hashycool na Pdidy nimewasikia I am back...........

Shosti, Dena Amsi,Hashycool na Pdidy nimewasikia I am back...........

hivi ule mnada bado upo njia ya veyula?
Hashycool huo mnada wa nyama choma bado upo, njoo ule utumbo wa mbuzi wa kuchoma na bia moja moto au baridi

kaka pale enzi zangu kila j mosi ilikuwa sikosi......vipi chako ni chakoo bado pana shine vilevile?
 
Odo bwana hii miziki ya wakuuuuuuuuuuuuuubwa,maana babako anaumwa magoti saa hizi nachelea......


Acha kuruka ruka ukaja kujutia
Usifanye s'taknataka bei kujitia
Bora urahisishe ujenikumbatia
Nikupe yalo matamu uje hadihia
Ufurahi nafsi yako iwe maridhia
Ukinai moyo wako kwa huba maridhia..................
 
Wellcome Back Mkuu.. Karibu Sana Nyumbani, Tujenge JF yetu Pamoja...
Home is Home hata kama ni Pangoni...
KARIBU
 
Acha kuruka ruka ukaja kujutia
Usifanye s'taknataka bei kujitia
Bora urahisishe ujenikumbatia
Nikupe yalo matamu uje hadihia
Ufurahi nafsi yako iwe maridhia
Ukinai moyo wako kwa huba maridhia..................

Kaka hapo ndipo unapoonyesha umahiri wa kucheza na lugha!! Marehemu Shaaban Robert angekuwa hai, nina imani angekutafuta
 
Wellcome Back Mkuu.. Karibu Sana Nyumbani, Tujenge JF yetu Pamoja...
Home is Home hata kama ni Pangoni...
KARIBU

Duh by the look of things very soon hapa tabaki mimi Invisible na Mods...,

Wakuu hili ni Jukwaa la sisi wanandugu... We are a One Big FAMILY..., and you never quit on your family una-have a break kidogo alafu unarudi. We dont know about tommorrow kama upo busy you just decrease the hours au take a short break... That how Things goes...

You were right mkuu nakufeel sana kaka..................
 
Cause baby tonight, the DJ got us falling in love again
Yeah, baby tonight, the DJ got us falling in love again
So dance, dance, like it's the last, last night of your life, life
Gonna get you right
Cause baby tonight, the DJ got us falling in love again
 
Kaka hapo ndipo unapoonyesha umahiri wa kucheza na lugha!! Marehemu Shaaban Robert angekuwa hai, nina imani angekutafuta


Ahhh wapi mkuu mimi ninajaribu
Sina ujuzi wa kuwazidi mababu
Siwezi jikwaza nikaja kuharibu
Ila na wewe ingia nawe ujaribu
Tungo usitunge ila usiwe bubu
 
Cause baby tonight, the DJ got us falling in love again
Yeah, baby tonight, the DJ got us falling in love again
So dance, dance, like it's the last, last night of your life, life
Gonna get you right
Cause baby tonight, the DJ got us falling in love again

kaka leo san siro nini? au maisha?
 
akchuare mitaa ya area d ndo kwangu.....karibu na skuli ya kiwanja cha ndege....lakini ukija hadi chinangali unanipata.

Area D okay mie nina washikaji zangu wengi wanakaa maeneo ya Area C kina alex lwoga, Johnson Mkende, Kayombi Shele, Juma Shaibu, Petter Paul, Jenesia Mavere huyu mama yake alikuwa natufundisha Geography pale Dom Sec infakti huyu mama bado yupo Dom Sec.

Kisha pale karibu na shule ya kiwanja cha ndege kuna my hommy anaitwa moody mtoto wa safari njema nimeshaenda sana mitaa ile enzi zangu!
 
Back
Top Bottom