Shosti, Dena Amsi,Hashycool na Pdidy nimewasikia I am back...........

Shosti, Dena Amsi,Hashycool na Pdidy nimewasikia I am back...........

Karibu kwetu nyumbani,
Nyumbani ni nyumbani,
Ingia mpaka ndani,
Hadi chini uvunguni.

Welikamu baki bana!
 
haa mkuu nakumbuka ulimpa hili angalizo

Shossi karibu tena...I believe u have made more friends than 'enemies' here so you learn to live with it..after all sio rahisi kummiss kila mmoa

Lile shairi zito nadhani uliliweka kwen consideration, alikuandikia nani sijui, considering your expertise kwen mashairi nikasema usiporudi tena hapa itakuwa kweli umeamua

anyways welcome back and lets move forward

Udharirishaji huuu mkuu
 
Karibu kwetu nyumbani,
Nyumbani ni nyumbani,
Ingia mpaka ndani,
Hadi chini uvunguni.

Welikamu baki bana!

Babu nahitaji msaada wako wa hali ya juu nitafutie Baba_Enock wangu jamani simpati kwa email wala simu wala mawasiliano yoyote.

Nimesikia amekwenda Tanga si ndio nimeshanyang'anywa mwenzenu mie NITAISHIJE BILA YEYE
 
Karibu kwetu nyumbani,
Nyumbani ni nyumbani,
Ingia mpaka ndani,
Hadi chini uvunguni.

Welikamu baki bana!

Ni bahati kuwa hapa mbele yako Asprini
sina mengi ya kuwaeleza niliyamisi jamvini
bali nitajitahidi kutoa zangu shu'k'rani
 
Babu nahitaji msaada wako wa hali ya juu nitafutie Baba_Enock wangu jamani simpati kwa email wala simu wala mawasiliano yoyote.

Nimesikia amekwenda Tanga si ndio nimeshanyang'anywa mwenzenu mie NITAISHIJE BILA YEYE

Na wewe naweeee ukiona hivyo ujue ushamwangwa tutafute watu kama sie ambao hatupo occupied kata mti panda mti.............
 
Babu nahitaji msaada wako wa hali ya juu nitafutie Baba_Enock wangu jamani simpati kwa email wala simu wala mawasiliano yoyote.

Nimesikia amekwenda Tanga si ndio nimeshanyang'anywa mwenzenu mie NITAISHIJE BILA YEYE

:A S 13::A S 13::hand::hand:
 
Japokuwa umeadnika kikwenu lakini pointi yako nimeilewa "SIO RAHISI"

Huwa wanamwagwa hivyo hivyo wengine hukata mawasiliano ghafla, wengine huanza poleee poleee kama maumivu ya kichwa vile.......
 
QFL magodoro Dodoma ni kama JF,ukiyalalia kamwe huwezi yafulia na maji kuyaloweka, my take: jamvini ukiondoka hakika utarejea. Anyway, jipatie ahueni kwa kutumia asprin panadol na sheladol....maumivu yakizidi...wanajf sote kwa pamoja tumtakie kila la kheri mzee Madiba apate nafuu zaidi! Welcom bk.
 
Back
Top Bottom