Shindano bomba la wasanii top20 bora wa cc - 2013

Shindano bomba la wasanii top20 bora wa cc - 2013

sasa wewe huku upige kura huku uwe JAJI mbona unawachanganya
mashabiki / hadhira yetu hapa kama
huwezi kiti cha mkeo sema tumweke
mwingine hapa kuliko kujitachanganya hivyo, unataka hadhira itushtaki
kwa kupokea wewe takrima kwa washindi waweze shinda
KUWA MUWAZI NA MKWELI UNATAKA KITI CHA JAJI HUTAKI?
jibu ndio/hapana hapa kabla hatujamtangaza mshindi
au unataka kutoa siri huku juma ya jukwaa? USITUZUNGUKE BURE

Kuna mtu kajipendekeza kachukua hicho kiti cha mke wangu Paloma na kwa ridhaa yake.. Ndo maana nimebaki mpiga kura tu huku mie ladyfurahia..
 
Last edited by a moderator:
nimeshika ujaji tokea kwenye top5.. hapo mi ndiyo nina mamlaka napo ya mwakani ni mwakani, nataka haki itendeke hata kama utamtangaza mshindi bila haki tutaingia msituni. tuwe makin na mnitambue mapema, tokea kwenye top5 nipo hapa kama jaji. usipinge



kumekuwa na matrafiki feki................
na tena mameneja wa bar feki...................

na huyu Sandeni ni jaji feki!!!
 
Last edited by a moderator:
Kuna mtu kajipendekeza kachukua hicho kiti cha mke wangu Paloma na kwa ridhaa yake.. Ndo maana nimebaki mpiga kura tu huku mie ladyfurahia..

wewe umechukua kiti changu jamani.............huyu jaji feki -yani ni orijina ya feki kabisa!!!

uniletee mapera jamani.....yawe mabichimabichi nile na chumvi ya pilipili!!! cc Mamndenyi Heaven on earth
 
Last edited by a moderator:
hahaa
wafuatao kura zenu
figganigga
grafani11
Munkari
Mokoyo
Kaizer uje na mkeo hapa
DEMBA umkumbushe sugar dady wako mumpigie kura dada angu
kiwatengu huyu najua atakua upande wa wife
vivian tuweke tofauti setu kando
ladydoctor najua huwezi kuniangusha wii wangu
mwekundu sa hivi uko poa viagra inafanya kazi
Mshinga leo njoo chitchat mpigie dada angu kura
Mrembo by Nature ukiruhusuwa kwenda mjini usisahau kupiga kura

hao ni wachache my dada Fixed Point lisu inaongezeka

umejuaje siku hizi hadi kwa harufu tu nasimamia-very active
 
sasa hebu hesabu kura hizo zilizobakia tumtangaze sasa hivi mshindi wetu hapa maana roho za washiriki izinadunda yaani presha jujuuu .Je kwako umepata kura ngapi ziorodheshe hapa sasa
Kuna mtu kajipendekeza kachukua hicho kiti cha mke wangu Paloma na kwa ridhaa yake.. Ndo maana nimebaki mpiga kura tu huku mie ladyfurahia..
 
TUNAANZA KUTANGAZA JAMANI KAENI MKAO WA KUSHANGAA HAPA
HAYA MAJAJI WENZANGU Bujibuji, sosoliso semeni neno la mwisho hapa

mambo yako kama hivi:

team_celebration_pc_3655.png
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom