Shindano bomba la wasanii top20 bora wa cc - 2013

Shindano bomba la wasanii top20 bora wa cc - 2013

wewe Heaven on earth ni Jaji halafu unapiga kampeni tena?
hahaa
wafuatao kura zenu
figganigga
grafani11
Munkari
Mokoyo
Kaizer uje na mkeo hapa
DEMBA umkumbushe sugar dady wako mumpigie kura dada angu
kiwatengu huyu najua atakua upande wa wife
vivian tuweke tofauti setu kando
ladydoctor najua huwezi kuniangusha wii wangu
mwekundu sa hivi uko poa viagra inafanya kazi
Mshinga leo njoo chitchat mpigie dada angu kura
Mrembo by Nature ukiruhusuwa kwenda mjini usisahau kupiga kura

hao ni wachache my dada Fixed Point lisu inaongezeka
 
hahaa
wafuatao kura zenu
figganigga
grafani11
Munkari
Mokoyo
Kaizer uje na mkeo hapa
DEMBA umkumbushe sugar dady wako mumpigie kura dada angu
kiwatengu huyu najua atakua upande wa wife
vivian tuweke tofauti setu kando
ladydoctor najua huwezi kuniangusha wii wangu
mwekundu sa hivi uko poa viagra inafanya kazi
Mshinga leo njoo chitchat mpigie dada angu kura
Mrembo by Nature ukiruhusuwa kwenda mjini usisahau kupiga kura

hao ni wachache my dada Fixed Point lisu inaongezeka

wii mbona kura yangu iko wazi kama ya mbuzi, hebu ihesabuni
 
Last edited by a moderator:
MATOKEO YA DAKIKA YA MWISHO CC MUSIC AWARD 2013

Katibu wa kamati hii ya mashindano mr. Bujibuji amefanya kazi ngumu sana jana
usiku na ndo maana tumeweza kuwapata TOP5

NA SASA TUNATANGAZA WASHINDI TOP3 WA CC MUSIC AWARD 2013

ambao ni ni niiiii niiii niiiiiiiiii ..................daa!!! jamani ulimi unatereza
kuwataja nashikwa na kigugumizi hebu shem sosoliso watangaze
wewe maana naogopa msijenirushia mawe na kuniletea majanga

washiriki wamepigwa butwaa la nguvu na naona nyuso zao
zimejaa mshangao na wengine wameshindwa kuvumilia
wengine wanalia wengine wanacheka, wengine wako kimya
wengine wamekaa yaani full majanga na vituko kwa kwenda
mbele laiti hadhira mngeona juma ya jukwaa kukoje mngesha
ngaa wenyewe hebu niwaoneshe japo kidogo mjionee vituko
KABLA SIJATAANGAZA WASHINDI WA TOP3 WA CC

JIONEENI VITUKO MCHEKE KWA RAHA ZENU

cheka.jpg wanalia.jpg wonder.jpg wonder 2.jpg


sasa huyu ndo alivaa kifani kabisa yaani amekomalia ushindi mwone:

IMG-20130912-WA002.jpg tisa kumi ona hapa IMG-20130912-WA003.jpg wadada hawataki mchezo



MATOKEA YANAANZA KUTOLEWA HAPA
Acha tuwatangaze hao washindi waliofuzu kuingia TOP3 ambao wana mvuto wa
kipekee mjengoni hapa na ambao kwa kweli wamejitahidi kadri ya uwezo wao
mr. Bujibuji na mr sosoliso na chief jaji ladyfurahia hatukupata hata lepe
la usingizi kwani tumekesha sana jana kuamkia leo kumsaka mshindi wa cc music
award 2013 hivyo msituhakimu bure kwani hatujapokea takrima ya mtu yeyote
kule pm wala hatujakuwa na kiroho papo kwani tuangalia idadi ya kura, displine ya
kila mshiriki na tumeangalia wenye MVUTO WA KIPEKEE ambaye/ ambao tukiwapeleka
sokoni watauza na siio CD zetu kugoma goma, hata nyie washabiki mtakubaliana nasi.

Wafuatao ndio waliofuzu kuingia TOP3 bora wa CC MUSIC AWARD - 2013
NAO NI:

1. Mamndenyi

2. Fixed Point

3. BAK

Endeleeni kumpigia kura yule umpendaye kisha jioni tunamtangaza mshindi wa cc music award

karibu MC Arushaone uendelee hapa
:A S angry::A S angry:




 
Last edited by a moderator:
ladyfurahia, nilikuahidi kutenda haki, si umeona my ex Mamndenyi nilivyo mtendea haki? chama, mie sina ugomvi na wewe nawapongezeni sana
MATOKEO YA DAKIKA YA MWISHO CC MUSIC AWARD 2013

Katibu wa kamati hii ya mashindano mr. Bujibuji amefanya kazi ngumu sana jana
usiku na ndo maana tumeweza kuwapata TOP5

NA SASA TUNATANGAZA WASHINDI TOP3 WA CC MUSIC AWARD 2013

ambao ni ni niiiii niiii niiiiiiiiii ..................daa!!! jamani ulimi unatereza
kuwataja nashikwa na kigugumizi hebu shem sosoliso watangaze
wewe maana naogopa msijenirushia mawe na kuniletea majanga

washiriki wamepigwa butwaa la nguvu na naona nyuso zao
zimejaa mshangao na wengine wameshindwa kuvumilia
wengine wanalia wengine wanacheka, wengine wako kimya
wengine wamekaa yaani full majanga na vituko kwa kwenda
mbele laiti hadhira mngeona juma ya jukwaa kukoje mngesha
ngaa wenyewe hebu niwaoneshe japo kidogo mjionee vituko
KABLA SIJATAANGAZA WASHINDI WA TOP3 WA CC

JIONEENI VITUKO MCHEKE KWA RAHA ZENU

View attachment 111664 View attachment 111665 View attachment 111666 View attachment 111667


sasa huyu ndo alivaa kifani kabisa yaani amekomalia ushindi mwone:

View attachment 111668 tisa kumi ona hapa View attachment 111669 wadada hawataki mchezo



MATOKEA YANAANZA KUTOLEWA HAPA
Acha tuwatangaze hao washindi waliofuzu kuingia TOP3 ambao wana mvuto wa
kipekee mjengoni hapa na ambao kwa kweli wamejitahidi kadri ya uwezo wao
mr. Bujibuji na mr sosoliso na chief jaji ladyfurahia hatukupata hata lepe
la usingizi kwani tumekesha sana jana kuamkia leo kumsaka mshindi wa cc music
award 2013 hivyo msituhakimu bure kwani hatujapokea takrima ya mtu yeyote
kule pm wala hatujakuwa na kiroho papo kwani tuangalia idadi ya kura, displine ya
kila mshiriki na tumeangalia wenye MVUTO WA KIPEKEE ambaye/ ambao tukiwapeleka
sokoni watauza na siio CD zetu kugoma goma, hata nyie washabiki mtakubaliana nasi.

Wafuatao ndio waliofuzu kuingia TOP3 bora wa CC MUSIC AWARD - 2013
NAO NI:

1. Mamndenyi

2. Fixed Point

3. BAK

Endeleeni kumpigia kura yule umpendaye kisha jioni tunamtangaza mshindi wa cc music award

karibu MC Arushaone uendelee hapa
:A S angry::A S angry:
 
Last edited by a moderator:
MATOKEO YA DAKIKA YA MWISHO CC MUSIC AWARD 2013

Katibu wa kamati hii ya mashindano mr. Bujibuji amefanya kazi ngumu sana jana
usiku na ndo maana tumeweza kuwapata TOP5

NA SASA TUNATANGAZA WASHINDI TOP3 WA CC MUSIC AWARD 2013

ambao ni ni niiiii niiii niiiiiiiiii ..................daa!!! jamani ulimi unatereza
kuwataja nashikwa na kigugumizi hebu shem sosoliso watangaze
wewe maana naogopa msijenirushia mawe na kuniletea majanga

washiriki wamepigwa butwaa la nguvu na naona nyuso zao
zimejaa mshangao na wengine wameshindwa kuvumilia
wengine wanalia wengine wanacheka, wengine wako kimya
wengine wamekaa yaani full majanga na vituko kwa kwenda
mbele laiti hadhira mngeona juma ya jukwaa kukoje mngesha
ngaa wenyewe hebu niwaoneshe japo kidogo mjionee vituko
KABLA SIJATAANGAZA WASHINDI WA TOP3 WA CC

JIONEENI VITUKO MCHEKE KWA RAHA ZENU

View attachment 111664 View attachment 111665 View attachment 111666 View attachment 111667


sasa huyu ndo alivaa kifani kabisa yaani amekomalia ushindi mwone:

View attachment 111668 tisa kumi ona hapa View attachment 111669 wadada hawataki mchezo



MATOKEA YANAANZA KUTOLEWA HAPA
Acha tuwatangaze hao washindi waliofuzu kuingia TOP3 ambao wana mvuto wa
kipekee mjengoni hapa na ambao kwa kweli wamejitahidi kadri ya uwezo wao
mr. Bujibuji na mr sosoliso na chief jaji ladyfurahia hatukupata hata lepe
la usingizi kwani tumekesha sana jana kuamkia leo kumsaka mshindi wa cc music
award 2013 hivyo msituhakimu bure kwani hatujapokea takrima ya mtu yeyote
kule pm wala hatujakuwa na kiroho papo kwani tuangalia idadi ya kura, displine ya
kila mshiriki na tumeangalia wenye MVUTO WA KIPEKEE ambaye/ ambao tukiwapeleka
sokoni watauza na siio CD zetu kugoma goma, hata nyie washabiki mtakubaliana nasi.

Wafuatao ndio waliofuzu kuingia TOP3 bora wa CC MUSIC AWARD - 2013
NAO NI:

1. Mamndenyi

2. Fixed Point

3. BAK

Endeleeni kumpigia kura yule umpendaye kisha jioni tunamtangaza mshindi wa cc music award

karibu MC Arushaone uendelee hapa
:A S angry::A S angry:
ha haaa, ndo kusema kibao kimegeuka?
au hiyo list haina maana kuwa nani wa kwanza?
maana nahisi kuna harufu ya takrima hapa, tena ya wazi kabisaaaa
 
we ladyfurahia naomba utambue uwepo wa jaji mimi kwa nafasi ya Paloma, kaniridhia yeye mwenyewe! naomba protocal izingatiwe kwa ukaribu tusifanye mchuano kurudi nyuma. nipo nahesabu kura kwa ujirani kabisa usitangaze kabisa bila jaji mimi kuconferm
 
Last edited by a moderator:
sasa wewe huku upige kura huku uwe JAJI mbona unawachanganya
mashabiki / hadhira yetu hapa kama
huwezi kiti cha mkeo sema tumweke
mwingine hapa kuliko kujitachanganya hivyo, unataka hadhira itushtaki
kwa kupokea wewe takrima kwa washindi waweze shinda
KUWA MUWAZI NA MKWELI UNATAKA KITI CHA JAJI HUTAKI?
jibu ndio/hapana hapa kabla hatujamtangaza mshindi
au unataka kutoa siri huku juma ya jukwaa? USITUZUNGUKE BURE
Kura yangu ina masharti kwa aitakae Mamndenyi..
 
Hicho kiti amechukua mumewe Paloma
hivyo ujaji hauna labda tukuweke pending kwa mwakani
waonaje hilo bestito?
we ladyfurahia naomba utambue uwepo wa jaji mimi kwa nafasi ya Paloma, kaniridhia yeye mwenyewe! naomba protocal izingatiwe kwa ukaribu tusifanye mchuano kurudi nyuma. nipo nahesabu kura kwa ujirani kabisa usitangaze kabisa bila jaji mimi kuconferm
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom