Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

bado naendelea kusisitiza kuwa waislamu wawe makini na shekhe ponda,wamtizame asije wapeleka mkenge,wawe nae makini sana huyu mtu
 


Msikilize kwa makini walipofikia hadi kuchukuliwa hatua


Sasa wewe umemuelewa huyu kilaza wa CCM aliepaniki kwa maskani ya CCM kuchomwa Moto!!!??

Sasa upemba na uunguja umekujaje hapo!? Ndio uwaelewe watu kuwa UAMSHO wamepewa kesi ya UGAIDI Ila uhalisia ni sababu za kisiasa.

Huu ni mwaka wa sita sasa wako ndani sasa nilini Zanzibar ikawa shuari na kukakosekana watu wa CUF ya wakati huo kutopigwa au ofisi zao zisichomwe Moto!!
 

Attachments

  • Ofisi za CUF Zachomwa Moto Zanzibar_MP4 270p_360p.mp4
    4.8 MB
  • mazombi walivyo mtesa na kumpiga kijana bila ya sababu_MP4 270p_360p.mp4
    8.6 MB
  • Mazombi waibuka tena Zanzibar kwa mara nyengne hali si nzuri visiwani Zanzibar_MP4 270p_360p.mp4
    11.6 MB
  • Screenshot_2019-06-06-22-04-44-230_com.android.browser.png
    Screenshot_2019-06-06-22-04-44-230_com.android.browser.png
    108.2 KB · Views: 24
Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi
Kwa uislam upo uliopo Arusha mpaka upate mashekhe 2,000
Bavicha mmebanwa kila kona mmeona muwaingize waislam kwenye vita yenu
Kwan huko mlikomtuma lissu mmejibiwa nini?
 
anayethibitisha ni hatari nani usalama wewe au mahakama
Lini mara ya mwisho umesikia fujo tena Zanzibar za kuchomwa makanisa, kuchomwa kwa makazi ya watu,kupigwa risasi raia au hata pressure ya serikari yao kutaka wabara wasimaliki ardhi Zanzibar tangia hawa mabwana wawekwe lupango?

Jibu lako litakwambia kama walikuwa hatari au wema; uitaji mahakama kwenye kufanya hitimisho its just commonsense
 
Sasa wewe umemuelewa huyu kilaza wa CCM aliepaniki kwa maskani ya CCM kuchomwa Moto!!!??

Sasa upemba na uunguja umekujaje hapo!? Ndio uwaelewe watu kuwa UAMSHO wamepewa kesi ya UGAIDI Ila uhalisia ni sababu za kisiasa.

Huu ni mwaka wa sita sasa wako ndani sasa nilini Zanzibar ikawa shuari na kukakosekana watu wa CUF ya wakati huo kutopigwa au ofisi zao zisichomwe Moto!!
Ndio tatizo kila kitu politics watanzania na ushabiki wa siasa ambao unaweza ita za kitoto kwenye kutafuta mileage with cheap viewpoints hili sio swala la simba na yanga wala la CCM vs CUF visiwani ni swala la kundi la wahumi ambao walitaka kuanza siasa za ubaguzi na fujo.
 
Lini mara ya mwisho umesikia fujo tena Zanzibar za kuchomwa makanisa, kuchomwa kwa makazi ya watu au hata pressure ya serikari ya kutaka wabara wasimaliki ardhi Zanzibar tangia hawa mabwana wawekwe lupango?

Jibu lako litakwambia kama walikuwa hatari au wema; uitaji mahakama kwenye commonsense
hii nchi haitawaliwi na hisia za wazalendo,usalama wataifa wala raisi inatawaliwa kwa sheria tuu na serikali na magaidi wote wako chini ya sheria ,serikali sio bosi wa wananchi walo huru nje ya sheria ,mfano kwenye nchi za wenye akili zao (siongelei shithole undemocratic countries) wanakuja na upelelezi wa siri wanapandikiza watu si kuwajua magaidi bali kupata evidence ,siku ya kuwakamata anapandishwa leo kizimbani anapewa haki ya kutetewa na kujitetea serikali inamwaga evidence pasi shaka wanaenda jera na wakitaka kuappel wanaruhusiwa na wengi ukishamwaga ushahidi wa usalama makini hawaappel
 
hii nchi haitawaliwi na hisia za wazalendo,usalama wataifa wala raisi inatawaliwa kwa sheria tuu na serikali na magaidi wote wako chini ya sheria ,serikali sio bosi wa wananchi walo huru nje ya sheria ,mfano kwenye nchi za wenye akili zao (siongelei shithole undemocratic countries) wanakuja na upelelezi wa siri wanapandikiza watu si kuwajua magaidi bali kupata evidence ,siku ya kuwakamata anapandishwa leo kizimbani anapewa haki ya kutetewa na kujitetea serikali inamwaga evidence pasi shaka wanaenda jera na wakitaka kuappel wanaruhusiwa na wengi ukishamwaga ushahidi wa usalama makini hawaappel
Mjomba ebu uliza huko kwenye demokrasia jamaa anaeitwa Abu Hamza walidili nae vipi baada ya haki za binadamu kujifanya wanamtetea kisheria au IRA ilivurugwa vipi kama kuna mahakama ilitumika.

Ukifikia hatua ya kwamba hupo classified as any enemy of the state sahau haki mpaka leo UK kuna kesi serikari ina block na kuna mawaziri wakuu kama watano washapita amna ata mmoja aliekubali zisikilizwe kisa shooting zilizofanywa na jeshi huko North Ireland kwa waandamanaji wa IRA ukishaichokoza serikari hakuna itakayokuachekea.
 
Guys mnaota. Kuna mtu ameshauri mambo ya kisheria yafuatwe. Hakuna haki bila wajibu. Kuua au kumwagia watu tindikali ni dini ya wapi hiyo?

Kuna mambo sio rahisi kama watu wanavyodhani
Kweli suo haki kutenda lolote ovu, kama uliyoyataja. Kazi ya polisi wamshikapo muovu ni kufanya uchunguzi na kumpeleka mahakamani akahukumiwe.

Hii ya kuwaweka watu miaka 6 , unaiona ni sawa?
 
Si ajabu watu wengi wanaowatetea uamsho walikuwa awafuatilii mahuburi yao na siasa zao za hatari sana, hakuna nchi duniani ingewaacha watu wanaochochea uhaini kwa serikari kibaya zaidi kujaza watu fikra za ubaguzi.

Tangia wafungwe hawa Zanzibar usikii tena siasa za bara sijui hivi na vile wala ubaguzi wa watu wa bara warudi etc, tena hawa wangekuwa nchi za mabeberu adhabu yao ndio ingekuwa kubwa zaidi na wangekuwa nchi za kiislamu udhani ata kama wangekuwa hai kwa maneno waliyokuwa wanaongea dhidi ya serikari.

Kama ni haki kutendeka katika hili swala Gwajima alitakiwa kuwa ndani nae japokuwa amejirekebisha kwa sababu tu raisi wa sasa ki amani anadhani anafaa lakini hakuwa mbali sana kiutofauti na uamsho kimtazamo be it less radical.

Mwisho wa siku hao uamsho ni watu kutupa lupango na funguo kusahau zilipowekwa wengine watie akili usicheze na serikari.
UAMSHO ni wakubakizwa ndani daima ili iwe fundisho kwa kizazi cha leo na kesho (Zanzibar & Tanzania bara)
 
UAMSHO ni wakubakizwa ndani daima ili iwe fundisho kwa kizazi cha leo na kesho (Zanzibar & Tanzania bara)
Ukiona amnesty international, mabalozi yote ya nchi za nje ambao kila siku wanamakelele na wala hakuna hata taasisi moja ya haki za binadamu duniani iliyowahi kuulizia swala la hawa watu na mwenendo wa kesi yao ujue kosa lao ata huko makwao sio dogo, uwezi kuatarisha amani ya nchi halafu upate adhabu ya slap in the wrist lazima uwe mfano kwa wengine.
 
Vuguvugu la kidini likianza jiwe lazima asalimu amri nyie ndugu zetu tunawajua jinsi mnavyopigania haki za viongozi wenu...

Ukombozi ni sasa msisubiri Kesho
Kwa Kikwete walishindwa itakuwa Kwa awamu ya Tano? Wadanganye na hivi huwa hawana akili watakurupuka watavugwa hadi wachakae .Wao wamlilie kikwete si ilikuwa awamu yake.
 


Si ajabu huyu bwana ndio aliowafanya viongozi waanze kuchukua hatua maana uamsho walipokuwa wanaelekea siko kabisa mpaka wananchi kama huyo mzee hapo kuanza kuishangaa serikari inayocheka na watu inaowaletea karaha kila siku.


UAMSHO walifika pabaya aisee, ndio mana tunatoa wito kwa serikali katu isiwaachie watu wale
 
Maandiko yako yote ni udini tu

Objective ni udini, Scope ni udini, hunaga jipya

Na ulipaswa kuwa gerezani, adui mkubwa wa amani & umoja wa kitaifa

Automata,
Mara ya kwanza 1988 nilipoandika makala, "In Praise of Ancestors," iliyochapwa katika gazeti la Africa Events," (London)ambayo ilirekebisha historia ya TANU iliyoandikwa na Chuo Cha Kivukoni, Dr. Mayanja Kiwanuka kutoka CCM Dodoma alitoa jibu mfano wa jibu lako lililojaa kejeli na vitisho.

Alihamaki kusoma mchango wa Waislam katika kuunda TANU na kupigania uhuru wa Tanganyika.

Kitabu cha maisha ya Abdul Sykes kipo sokoni huu sasa mwaka wa 20 na kimechapwa mara 4 na hakijahatarisha amani yoyote.

Zaidi Abdul Sykes kwa kuchelewa na nduguye Ally wametunukiwa Medali ya Mwenge wa Uhuru na Rais Kikwete kwa mchango wao katika kuunda TANU na kupigania uhuru wa Tanganyika.

Kwangu binafsi nimeshirikishwa katika miradi mikubwa miwili ya kuandika historia ya Afrika na kazi zangu zimechapwa na Oxford University Press, New York na Nairobi na nimealikwa kuzungumza kwenye vyuo Ulaya na Marekani.

Wote wanashangaa iliwezekana vipi historia muhimu kama hii haikuandikwa miaka hiyo yote.

Hakuna aliyesema nisimamishwe mahakamani kwa kuhatarisha amani na nitupwe gerezani.

Haiwi kufuta historia ya kweli ikawekwa ya kubabaisha iwe ndiyo njia ya kujenga umoja na amani.

Umoja na amani huletwa kwa kudumisha usawa na haki.
 
Zeus,
Mbona unakuja na matusi?
Vipi tutafanya mjadala wa kistaarabu ikiwa unatukana?

Toka kesi za ugaidi zimeaanza hakuna hata mtuhumiwa
mmoja aliyekutwa na makosa.

Hili ni jambo la kufikirisha.
Mzee Said, hivi yale yaliyokuwa yakitendeka Zanzibar kuwaua mapadre, kumwaga tindikali, n.k ndio mafundisho ya dini ya kiislamu kuwatendea wanadamu wasio imani yao? Wewe binafsi yalikufurahisha? Kwa vitendo vile ni sawa serikali yoyote isingelichukua hatua? Dini haitufunzi kuvumiliana na kutatua changamoto za kiimani na wasio upande wetu kwa Upendo?
Ikiwa masheikh wale na wote waliokamatwa wameonewa, unadhani serikali ingenyamazia unyama ule? Nani alihusika nao na baada ya kukamatwa wasiohusika wahusika mbona hawakuendelea na matendo yale walinyamazishwa na nini?
 
Haya ni kwa faida gani?
Madaraka tu hakuna jingine, wanahitaji wapate nafasi kuongoza taifa, ccm inawazibia, dini inatumika kama kivuli tu maana kusema wanaoonewa ni wa dini fulani wanataka kutudanganya kuwa kuna dini ambayo wanakula bata nchi hii ilhali kilio cha wananchi hakijatokana na dini zao bali ni kutokuwajibika ipasavyo kwa serikali kwa wananchi wake ndio janga....
Ingekuwa dini pekee kuna masuala wasingeyagusa kama muungano etc
 
Pasco aliwahi kuja na ushauri mzuri kwa wazenji humu kuhusu muungano usio faida kwamba wote waondoke huku bara warudi visiwani waisuse Tanganyika wakapambanie kwao, kuupigania muungano batili kwenye ardhi batili maana yake wanaukubali kiaina na unawanufaisha kiaina ila wanataka fully madaraka tu...
Wazungu wanasema ukitaka kumuua mbwa basi mpe jina baya.

Wewe unajua, serikali inajua na kila mtu anajua kuwa hawa watu wa UAMSHO wako mbali kabisa na ugaidi na hata wawekwe ndani umri wao wote basi hawatawakuta na hatia ya Hilo kosa la UGAIDI

Kosa lao kubwa ambalo wamelifanya UAMSHO ni kuwaelimisha wazanzibar namna ya MUUNGANO unavyowadhulumu na kuwanyima fursa ya kupiga hatua ya kimaendelea
 
Hebu rudia kusoma post yangu ya number 60 namna ya wasiokuwa waislamu wanavyoandaa sababu za kuweza kuwadhuru waislamu!!

Hivi unajua kwa nini akina maalim Seif Sharrif na wenzake waliwekwa ndani kwa miaka na kupewa kesi ya UHAINI!!
Matendo yao pia huwadhihirisha dhamira zao, wanaongea kwa chuki dhidi ya wasio imani yao, kwanini baada ya kuwakamata vitendo vya ukatili vikakoma?
Wanatumia dini kupata nafasi za kiasiasa fully stop, sasa wanasiasa wenzao waliojidhihirisha ndio wanawapeleka kisiasa ivo...
Wana ajenda nyingi sana wanatamani zitimie zikikwama kelele huibuka.
Ukiwasoma vema kila nafasi inayopotia kwa mmoja wao huwa na matarajio makubwa kwa kundi lao na lispotimilika lazima waibue jambo.....
Dini kivuli tu nafasi kisiasa ndio hitaji lao.
 
Kama hawakurupuki na yaliyofanywa Kibiti ni sahihi kwanini hakuna mwandishi alieruhusiwa kwenda!? Na aliekwenda yuko wapi hadi leo!?
Kwa hiyo usahihi kibiti ni yale mauaji ya viongozi na askari? Ila serikali kushika hatamu na mauaji yakakoma sio sahihi?
Baada ya kuwapoteza wauaaji kuna mauaji yameendelea kibiti? Waasi na magaidi na wote waliowasapoti walipofanyiwa kazi Leo kuna amani kibiti lakini mliokuwa mnafaidika na madhira yale mnateseka sasa kwukuwa kumedhibitiwa...
Kuweni na huruma na wanadamu wenzenu, kushika madaraka si lazima kuua.
 
Back
Top Bottom