Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha



Umfahamishe nani ebu sikiliza hapo kuanzia dakika 1:20 uone jinsi walivyofikia hatua za kuwapiga biti viongozi wa serikari ya Zanzibar. Ebu leta video yeyote ya kundi liliowahi kuongea maneno hayo duniani likaachwa salama na serikari husika nakupa siku nzima vinginevyo siku njema


Kwani Zanzibar ni mali ya Tanganyika. Tokeni wavamizi shughulikieni nchi yenu Tanganyika iliyojaa umasikini wa kuwekwa na CCM chini ya Kanisa Katoliki
 
Mimi nadhani hao magaidi huko gerezani wapo wanakula bata tu ugali, uji na maharage ya bure kabisa vitu ambavyo hawakustahili kabisa kuvipata

Wanachostahili ni KIFO tu wakatombe mabikra 72 .wapigwe risasi ya vichwa au wanyongwe hadi kufa.

Ndivyo unavyofundishwa Kanisani
 
Kwani Zanzibar ni mali ya Tanganyika. Tokeni wavamizi shughulikieni nchi yenu Tanganyika iliyojaa umasikini wa kuwekwa na CCM chini ya Kanisa Katoliki
Well huo mtazamo ndio uliowaponza masheikh wa uamsho msikilize mwingine huyo anadai serikari ya Zanzibar inayoongozwa na Dr Shein sio halali.



Halafu huyu bwana nae sijui alikosekana vipi kuunganishwa na wenzake
 
Well huo mtazamo ndio uliowaponza masheikh wa uamsho msikilize mwingine huyo anadai serikari ya Zanzibar inayoongozwa na Dr Shein sio halali.



Halafu huyu bwana nae sijui alikosekana vipi kuunganishwa na wenzake


Niambie Zanzibar ni nçhi au si nchi??
 
Natamani kesi yao isikilizwe lkn ndio hivyo tena sina uwezo mungu mkubwa watawalinda mshehe wetu kwa kuwapa tumaini jimpya
 
Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi
Kwanini waliua Mapadri, kwanini walichoma makanisa, kwanini walikuwa wakinyanyasa wakristo kwanini walimwagia tindikali Padre,kwanini walimwagia tindikali sheikh muungwana? Tutawanyoosha tu nyie waislamu mnaoita magaidi kuwa Ni mashekhe wenu
 
You are not a muslim. You like a pagan. To hell.
I am a real Muslim. What I am not sure is that - wale masheik wa uamusho ni waislamu au walikuwa wanatumikia Iblisi? Maana ninavyoelewa muislamu/uislamu unaunganisha watu hautenganishi. By the way you/I don't have the authority to determine who is or who is not a muslim.
 
Nchi na inaserikari uamsho walitaka isitambulike msikilize huyo bwana anavyoiponda serikari ya Zanzibar
Tukusikilize wewe au Mahakama iliyosema Zanzibar si nchi??
 


Si ajabu huyu bwana ndio aliowafanya viongozi waanze kuchukua hatua maana uamsho walipokuwa wanaelekea siko kabisa mpaka wananchi kama huyo mzee hapo kuanza kuishangaa serikari inayocheka na watu inaowaletea karaha kila siku.
 
I am a real Muslim. What I am not sure is that - wale masheik wa uamusho ni waislamu au walikuwa wanatumikia Iblisi? Maana ninavyoelewa muislamu/uislamu unaunganisha watu hautenganishi. By the way you/I don't have the authority to determine who is or who is not a muslim.
Masheikh wauanganishe watu na Wavamizi wauwaji ,??
 


Si ajabu huyu bwana ndio aliowafanya viongozi waanze kuchukua hatua maana uamsho walipokuwa wanaelekea siko kabisa mpaka wananchi kama huyo mzee hapo kuanza kuishangaa serikari inayocheka na watu inaowaletea karaha kila siku.


 


Hawa ndio aina ya watu waliofanya serikari iwashughulikie uamsho maana mpaka kwa wanachi walishaanza kuwa kero na kuishangaa serikari gani isiyoweza linda wananchi wake dhidi ya kikundi cha wahuni wanaoleta fujo kuchomea watu mali zao na nini.

Kuna watu kabisa waanamini uamsho wanaonewa amazing
 


Hawa ndio aina ya watu waliofanya serikari iwashughulikie uamsho maana mpaka kwa wanachi walishaanza kuwa kero na kuishangaa serikari gani isiyoweza linda wananchi wake dhidi ya kikundi cha wahuni wanaoleta fujo kuchomea watu mali zao na nini.


Si wangaliwashitaki mahakamani Kwa hayo unayoona wewe ni makosa waliyafanya uamsho?
Msikilize huyu Marehemu Sheikh Ilunga anazungumza nini?

 
Si wangaliwashitaki mahakamani Kwa hayo unayoona wewe ni makosa waliyafanya uamsho?
Ndio maana wapo ndani mpaka leo serikari iliamua kuchukua hatua na kulinda usalama wa watu wake sasa wewe sijui unalalamika nini kuona vinara wa fujo wamechukuliwa hatua kwa vilio vya raia wa Zanzibar.
 
Ndio maana wapo ndani mpaka leo serikari iliamua kuchukua hatua na kulinda usalama wa watu wake sasa wewe sijui unalalamika nini kuona vinara wa fujo wamechukuliwa hatua kwa vilio vya raia wa Zanzibar.

Hivyo ndivyo ulivyoambiwa mahakamani? Au kanisani?
Hao masheikh si wa mwanzo kuwekwa ndani na wavamizi. Laanatullahi Nyerere aliivamia Zanzlbar January 1964, na kumkamata Waziri Mkuu wake Muhammed Shamte aliyechaguliwa na wananchi pamoja na Mawaziri wake na kuwafunga katika magereza ya Tanganyika bila kuwafikisha mahakamani Kwa miaka zaidi ya 10, kabla hata huo uvamizi uitwao Muungano haujafikiriwa April 26,1964
 
Hizi ndio akili za uamsho asiesimama nao ni adui ata Zanzibar ilikuwa hivi hivi ilifika hatua wakristo jumapili wanaogopa kwenda makanisani ni kumwagia tindikali njiani au subiri mabomu ya chupa kanisani, mihadhara inayosema kila siku wabara wamejaa wanachukua nchi.

Mtu yeyote mwenye akili timamu awezi kuungana na machizi wanaosimama na uamsho kilichowakuta ni halali yao.
Mbona mashehe waliokua wanamwagiwa tindikali amuwasemi mnaongelea maaskofu tu. Hizo ni propaganda. Kuna siku nchi hii tutagawana fito.
 
Utengamano wa nchi ni ghali, ni hatari kuwafumbia mach watu wanao hatarisha kwa maksudi utengamano na kebehi juu ya tunu za taifa. TISS na JWT huo ni uwanja wenu siasa ikae kando.Raisi wangu nakushauri usishawishike kwa mtaji wa kisiasa.Mungu ibariki tz Mungu bariki muungano wetu
Uvamizi unaufurahia , Tanzania haiwezi Katu kuendelea Kwa dhuluma hizi mtabaki kubanguliwa korosho na wanajeshi huku korosho zikioza maghàlani.Hiyo ni laana ya uvamizi inawatafuna Tanganyika
 
Back
Top Bottom