Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Huyu Sheik Ponda ange achia pale alipo malizia waraka wake kwa Raisi, ingekuwa na impact kubwa na hata Raisi au maraisi wote wange usoma au kumsikiliza wange litolea ufumbuzi wa haraka. Na hao masheikh InshaAllah wange achiwa - Lakini huyo Ponda akaanza kuharibu tena kana kwamba hataki hao masheik waachiwe! Anaanza kwa maneno ya kejeli. Ana tumia maneno kama Tanganyika, kudhihaki muungano, kudhihaki raisi wa Zanzibar, kuchochea waisilamu wachukie serikali na vingine vingi kujifanya mpelelezi na hakimu wakati huo huo! Kweli hasaidii hili swala zima. Mimi nilikubaliana na waraka wake. Japokuwa aliusoma kwa wasi wasi kana kwamba alishinikizwa na watu wengine ausome! Kwamba hakuhusika katika kuutayalisha! Au anayo maslahi binafsi? - kama hao masheik wakiendelea kusota ndani. Sheik Ponda huwatendei haki wenzio. Una fikiri wakitoka watakuzibia rizki?
Haya ni kwa faida gani?
 
Hili swala lilitakiwa limalizwe na Mzee Kikwete wakati bado yuko madarakani.

Kuliacha suala hili mikononi mwa wakatoliki lilikuwa kosa kubwa sana alilolifanya Mzee Kikwete!
Kwani Kikwete aliewakamata alikua mkatoliki
 
Ni kweli zimepitiliza kwa sababu hakuna ndugu, rafiki yako au yoyote unaemjua alieathiliwa na vitendo vya hao mashekhe.

Wazungu wanasema ukitaka kumuua mbwa basi mpe jina baya.

Wewe unajua, serikali inajua na kila mtu anajua kuwa hawa watu wa UAMSHO wako mbali kabisa na ugaidi na hata wawekwe ndani umri wao wote basi hawatawakuta na hatia ya Hilo kosa la UGAIDI

Kosa lao kubwa ambalo wamelifanya UAMSHO ni kuwaelimisha wazanzibar namna ya MUUNGANO unavyowadhulumu na kuwanyima fursa ya kupiga hatua ya kimaendelea
 
Wazungu wanasema ukitaka kumuua mbwa basi mpe jina baya.
Wewe unajua na serikali inajua na kila mtu anajua kuwa hawa watu wa UAMSHO wako mbali kabisa na ugaidi na hata waweke ndani umri wao wote basi hawatawakuta na hatia ya Hilo kosa la UGAIDI
Kosa lao kubwa ambalo wamelifanya UAMSHO ni kuwaelimisha wazanzibar namna ya MUUNGANO unavyowadhulumu na kuwanyima fursa ya kupiga hatua ya kimaendelea

Pamoja na yote hayo sikatai lakini pia ukweli ni kwamba UAMUSHO wao kwa waislam ulikuwa sambamba na vitendo vya kigaidi dhidi ya wakiristo
Mfano kuchoma makanisa
Kupiga risasi mapadre
Kumwagia wakristo tindikali n.k na ndiyo maana baada ya kupelekwa huko rumande vitendo hivyo vikakoma mara moja.
 
Nikawaida ya hawa jamaa kutengeneza matukio na kuwabebesha jamii za kiislam!!!

Kosa lao kubwa ambalo UAMSHO wamelifanya basi ni kuzunguka katika VIJIJI NA VITONGOJI vya UNGUJA NA PEMBA na kuwaeleza watu UBAYA WA MUUNGANO WA TANZANIA
Sio kweli vyombo vya usalama vilishapandikiza watu ndani yao kama ilivyofanya Kibiti, hawakurupuki
 
Dhulma imezidi kwenye nchi hii dhidi ya waislamu na viongozi wao wa dini
Ugaidi kweli upo na una kuwa sapoted na baadhi ya watu hawa, ugaidi ni unyama lkn pia hawa baadhi yao wamehusika sana kuchochea chuki, watu walikuwa wanamtukana sana Jakaya na kumtishia wengi wenu si watu wema.

Huo ndiyo ukweli nchi nyingi zenye kuendekeza watu hawa hazina amani. Kila mkiambiwa mnasingizia Marekani sasa mmeanza kuingia Ulaya mnaenda kuwavuruga na huko. Kwanini mgombanishwe kila siku hamna akili hamna utu mpk mkigombanishwa tu mnaanza kuuana na kuwaua wasio wa imani yenu.
Kama wana kieremeti cha ugaidi ni afadhari washitakiwe na watiwe korokoroni hata kuwa punguzia huko. Hakuna Mungu anayetaka mauaji imani yenu inasapoti hayo.
 
Huu ndio ukweli kuhusu UAMSHO kuwa hawako ndani katika magereza ya bara kwa sababu ya UGAIDI bali mambo ya kisiasa hasa pale walipowafumbua macho wazanzibar hasa wa UNGUJA ambao ndio iliyokuwa ngome ya CCM juu ya madhara na madhila ya MUUNGANO yanayoipata Zanzibar kutoka Tanganyika.
 

Attachments

  • Balozi Seif Ali Iddi Watakiona cha Moto_MP4 270p_360p.mp4
    4.6 MB
Pamoja na yote hayo sikatai lakini pia ukweli ni kwamba UAMUSHO wao kwa waislam ulikuwa sambamba na vitendo vya kigaidi dhidi ya wakiristo
Mfano kuchoma makanisa
Kupiga risasi mapadre
Kumwagia wakristo tindikali n.k na ndiyo maana baada ya kupelekwa huko rumande vitendo hivyo vikakoma mara moja.

Hebu rudia kusoma post yangu ya number 60 namna ya wasiokuwa waislamu wanavyoandaa sababu za kuweza kuwadhuru waislamu!!

Hivi unajua kwa nini akina maalim Seif Sharrif na wenzake waliwekwa ndani kwa miaka na kupewa kesi ya UHAINI!!
 
Sio kweli vyombo vya usalama vilishapandikiza watu ndani yao kama ilivyofanya Kibiti, hawakurupuki

Kama hawakurupuki na yaliyofanywa Kibiti ni sahihi kwanini hakuna mwandishi alieruhusiwa kwenda!? Na aliekwenda yuko wapi hadi leo!?
 
Nilipowaona fayza fox na Mohamed Said asubuhi subuhi na habari ya TANU na waislamu nikajua tu leo kabla ya machwei kuna jambo tutasikia.
Sijui hata hiyo Eid wanakula muda gani!
Makufar hamjawahi kuhisi aman bila kuwataja waislaam?
 
Wnapima kina cha maji ...... watakuwa wamemsoma Mkulu.

Kama walitoka akina babu Seya pamoja na kulawiti why not them....!!?
 
Kuna moja tulikuwa tunaishi nalo huku kiki fanya ugaidi Zanzibar linakimbilia bara!

Alafu yalivyo majinga yanaenda kuharibu Zanzibar kisha yanakimbilia bara
 
Waraka au barua ya wazi ilikua nzuri, ila baada ya kumaliza kusoma waraka huo kuna maelezo katoa si mazuri, ni Kama uchochezi flani, kwa mtizamo wangu.

Angeishia kusoma waraka tu, na kuruhusu maswali Kama yapo, akamwachia rais Magufuli hiyo kazi
Shekh posta amesoma waraka mzito kumpelekea Rais JPM ikulu dsm

 
Back
Top Bottom