Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Sheikh Ponda: Sakata la Uamsho - Inatosha

Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi

Mbona toka wamekamatwa hakuna tindikari au kanisa kuchomwa, huoni Kama Kuna mahusiano na hao watu? Na Kuna mashehe pia walimwagiwa tindikali n kutegwa vimabom, Sasa hao ilikuwa ni haki yao au?
 
Adui wa waislamu ni waislamu wenyewe Bakwata inaonekana kama haliwahusu kabisa.Bakwata endeleeni tu kuwafanya waislamu ni wajinga.wameshindwa kuongea na Rais juu ya jambo hili mmekaa kimya tu mpaka Ponda ndio alisemee.hiyo kauli mbiu yenu bakwata anzeni kuifuata ninyi Kwanzaa. Ndio waislamu nao wataifuata zaidi ya hapo acheni kututia hasira. Mashehe wanaozea jela bakwata mpo tu.ugaidi gani huo unaowafanya wasihukumiwe bakwata na serikali yenu mnataka hao mashehe wakae miaka mingapi ndani ndio mridhike muongopeni Mungu jamani.
 
Mie naona Magu awaachie tu, kwake hakuna madhara mpaka zamu yake iishe wake waliamshe dude 2025 zamu yao ikiwadia. Kama JPM amewadhibiti wauza unga, matapeli wa ardhi na dhahabu feki, kangomba, majambazi was mabenk, hawa hawana shida
 
Enough is enough, Masheikh wameumizwa vya kutosha na utawala wa CCM, ni muda muafaka sasa Waislamu kuungana ili kuondoa dhuluma hii kwa viongozi wao


..Mashekhe wanatakiwa kuahidi kuunga mkono juhudi, then watatolewa.

..Waige mfano wa Babu Seya na Papii.

..Hukohuko waliko Mashekhe wanatakiwa waandike waraka wa kujisalimisha.

..Na wakitoka wasiende kinyume na waraka huo. Papii alipotoka jela alijichora tatoo ya Jiwe kwenye mkono wake. Na akadai anaipenda ccm sana.
 
Nitashangaa sana kama kuna muislam anayeelewa dini yake vizuri akaipigia kura ccm mwaka 2020.Masheikh zaidi ya 2000 wapo magereza mbalimbali kama arusha kwa kesi za kubambika ugaidi
Mtapea ubwabwaa kazi kwishaa[emoji23][emoji23][emoji23]
 
..Mashekhe wanatakiwa kuahidi kuunga mkono juhudi, then watatolewa.

..Waige mfano wa Babu Seya na Papii.

..Hukohuko waliko Mashekhe wanatakiwa waandike waraka wa kujisalimisha.

..Na wakitoka wasiende kinyume na waraka huo. Papii alipotoka jela alijichora tatoo ya Jiwe kwenye mkono wake. Na akadai anaipenda ccm sana.
Mashehe kama Kikwete wao alishindwa kuwatoa ndo Magu ataweza???[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hivi Waliwekwa Ndani Kipindi Gani? Cha JK au JPM? kama ni wakati wa Jk Basi Huyu Asilaumiwe
 
Hivi Waliwekwa Ndani Kipindi Gani? Cha JK au JPM? kama ni wakati wa Jk Basi Huyu Asilaumiwe
JK na rohoo nzuri yote ile kawatosa mashehe wenzake ndo leo JPM awatoee..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Thubutuu... Wataimba kaswida zotee.
 
Wamehukumiwa kwa makosa yepi? wacha chuki za kipumbafu
Ndiyo mkuu dega mwambie hyoy Gwnanco mtoto si riziki asubiri kuvutwa magozi ya mbavu. yeye ametawaliw ana chuki tu dhidi ya wazanzibari na waislamu.
 
Serikali ya ccm inawacopy wamerekani jinsi ya kudeal na magaidi, wakati wamerekani wanawafanyia hivyo watu ambao sio raia hapa kwetu tunafanya haya kwa raia wao.
 
Si ajabu watu wengi wanaowatetea uamsho walikuwa awafuatilii mahuburi yao na siasa zao za hatari sana, hakuna nchi duniani ingewaacha watu wanaochochea uhaini kwa serikari kibaya zaidi kujaza watu fikra za ubaguzi.

Tangia wafungwe hawa Zanzibar usikii tena siasa za bara sijui hivi na vile wala ubaguzi wa watu wa bara warudi etc, tena hawa wangekuwa nchi za mabeberu adhabu yao ndio ingekuwa kubwa zaidi na wangekuwa nchi za kiislamu udhani ata kama wangekuwa hai kwa maneno waliyokuwa wanaongea dhidi ya serikari.

Kama ni haki kutendeka katika hili swala Gwajima alitakiwa kuwa ndani nae japokuwa amejirekebisha kwa sababu tu raisi wa sasa ki amani anadhani anafaa lakini hakuwa mbali sana kiutofauti na uamsho kimtazamo be it less radical.

Mwisho wa siku hao uamsho ni watu kutupa lupango na funguo kusahau zilipowekwa wengine watie akili usicheze na serikari.
 
Serikali ya ccm inawacopy wamerekani jinsi ya kudeal na magaidi, wakati wamerekani wanawafanyia hivyo watu ambao sio raia hapa kwetu tunafanya haya kwa raia wao.
Hakuna nchi itakuwacha kama nia zako ni ovu kwao na zinahatarisha usalama wa raia wao, tofauti ni kwamba marekani ina resource za kuwafuata watu wa aina hiyo popote duniani kwa kibali cha serikari za nchi husika.
 
Wnapima kina cha maji ...... watakuwa wamemsoma Mkulu.

Kama walitoka akina babu Seya pamoja na kulawiti why not them....!!?
Masheikh wetu wamekamatwa ktk ukawala wa Kikwete kwa kuhoji uhalali wa muungano tu si jengine. huo ugaidi unaosema na ambao Uamsho walinasibishwa nao ni uonevu tu. Tukumbuke aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani Mwingulu mchemba aliwahi kunakiliwa kusema kuwa Tanzania hakuna ugaidi. Iweje leo masheikh wetu wa Uamsho wanakamatwa kwa tuhuma ya makosa hayo? Ni dhahiri kabisa kuwa kuna chuki iliyo wazi dhidi ya waislamu na wazanzibari. Kipi Tz itapoteza kama watawaachia masheikh hawa? Hongera Sheikh Ponda.
 
Masheikh wetu wamekamatwa ktk ukawala wa Kikwete kwa kuhoji uhalali wa muungano tu si jengine. huo ugaidi unaosema na ambao Uamsho walinasibishwa nao ni uonevu tu. Tukumbuke aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani Mwingulu mchemba aliwahi kunakiliwa kusema kuwa Tanzania hakuna ugaidi. Iweje leo masheikh wetu wa Uamsho wanakamatwa kwa tuhuma ya makosa hayo? Ni dhahiri kabisa kuwa kuna chuki iliyo wazi dhidi ya waislamu na wazanzibari. Kipi Tz itapoteza kama watawaachia masheikh hawa? Hongera Sheikh Ponda.
Wataanzisha harakati zao za kutaka zanzibar iwe nchi huruu[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom