Series (Special thread)

Baharia mweuc

JF-Expert Member
Sep 13, 2019
263
500
Daa hii Homeland ni bonge moja la series, hvi ambayo unaona inafanana na hiii kimaudhui ni zipi mkuu.
Mhhh! Kuna watu wa aina 3 bro wanaotizama movies au series:
1:Kuna wale ambayo wanaangalia series na movies zote kwa kuangalia story ya iyo movies au series.

2:Kuna wale wameangalia series ambayo wao wanaiona bora then wanaziponda series zingine kwa kuziona mbaya kwasababu anaamini series yake bora aliyoiona ni kali kuliko zingine.

3:Kuna wale wafata matukio kwenye series au movies hasa hasa ngumi, mapanga au kukimbizana kama series haina scenes izo basi utasikia imepoa.

So wewe angalia genres ya homeland then angalia series inayofanana na izo, angalia trailers na omba ushauri humu au hata washkaji zako watakwambia ipoje maana hata iyo homeland humu ndani watu wameiponda kichizi
 

wakuja town

JF-Expert Member
Oct 26, 2020
741
1,000
Mhhh! Kuna watu wa aina 3 bro wanaotizama movies au series:
1:Kuna wale ambayo wanaangalia series na movies zote kwa kuangalia story ya iyo movies au series.

2:Kuna wale wameangalia series ambayo wao wanaiona bora then wanaziponda series zingine kwa kuziona mbaya kwasababu anaamini series yake bora aliyoiona ni kali kuliko zingine.

3:Kuna wale wafata matukio kwenye series au movies hasa hasa ngumi, mapanga au kukimbizana kama series haina scenes izo basi utasikia imepoa.

So wewe angalia genres ya homeland then angalia series inayofanana na izo, angalia trailers na omba ushauri humu au hata washkaji zako watakwambia ipoje maana hata iyo homeland humu ndani watu wameiponda kichizi
kweli mkuu umefafanua vzr.
 

Baharia mweuc

JF-Expert Member
Sep 13, 2019
263
500
Nimeangalia zaidi ya 19 - episodes nachokiongea nakijua.
Mpaka hapo nishajua hujaelewa iyo series maana kila blacklister yoyote duniani anawajua blacklisters wenzake na ndio wengi mnachanganya hapo kwamba anajua kila kitu kumbe anajua blacklisters wenzake na yeye alipanga ilo kabla ya kujikamatisha FBI na watu wanamchunguza huko mbele huyo sio reddington na hajulikani ni nani? So mpaka ni mtu wa mipango sio mjuaji
 

Pengobovu

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
405
500
This Drama
MV5BNzMzYmRiNGEtMDg5OC00OGZmLWFmNDktYzRlZTFkZmZiMjAzXkEyXkFqcGdeQXVyMTE2OTE2MzE1._V1_.jpg
 

TIASSA

JF-Expert Member
Jun 17, 2014
2,703
2,000
Mimi nimpenzi wa series zenye fantasy sana plus horror ...pia za vita za kizamani za mapanga...

Mfano

Once upon a time
Supernatural
The walking dead
The last Kingdom
GOT
Vikings

Kama unafahamu series yeny genre inayofanana na series yoyote hapo, nisaidie majina nizishushe
Daredevil
jamaa mmoja kipofu ambaye pia ni mwanasheria anapiga mkono balaa
katika movie za mavel naikubali hiyo
ya pili 2.stranger things, hii inataka kufanana na Dark ya kigerman
3.iron first
4. the punisher
 

S T O I C

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
2,034
2,000
Mpaka hapo nishajua hujaelewa iyo series maana kila blacklister yoyote duniani anawajua blacklisters wenzake na ndio wengi mnachanganya hapo kwamba anajua kila kitu kumbe anajua blacklisters wenzake na yeye alipanga ilo kabla ya kujikamatisha FBI na watu wanamchunguza huko mbele huyo sio reddington na hajulikani ni nani? So mpaka ni mtu wa mipango sio mjuaji
Sawa bro sijaielewa, lakini sijaiangalia mpka ulipofika wewe, hiyo haimaanisha sijaielewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom