Series (Special thread)

Baharia mweuc

Senior Member
Sep 13, 2019
159
250
Inakaugumu flani kuuelewa
Ngoja nikupe concept
Hii inausiana na maswala ya time travel, na familia 4 yaani (Khanwalds, nielsen, Tiedemans na dopplers)
, ambazo zipo connected kwenye cycle ya miaka 33, hapo inabidi ucheze na hiyo miaka Sasa 2019, 1986, 2053, na kusafiri ndani hiyo miaka iliwezeshwa na chama ch Siri Cha time Traveller winden kinaitwa sicmundus kilichogundua paths kwenye, Hilo cave,
Mkuu komaa na siries nikikuhadithia hautainjoi inabidi uangalie mwenyewe.
Kuna jamaa aliielezea hapa huko nyuma ndo kanifanya niitafute mzee
 

George Betram

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
3,252
2,000
Kwangu Mimi katika series Bora za Netflix zenye story nzuri, za muda wote tangu niangalie series zao na kukufanya ushangae na kujiuliza mda wote Basi ni MONEY HEIST & DARK....
Hii Dark nilidownload season zote 3 nikaweka kiporo nikaanza nayo kuanzia alhamisi ya wiki iliyopita hadi leo nipo S03e07 si mchezo mzee hadi unasema hii ndo series sasa ya mtu mzima kukaa na kuangalia sio series hata mtoto mdogo akikaa unajua mwisho wa siku itaishia wapi.... Hapa netflix na wajerumani wamecheza Sana naipa 9/10 kwa upande wangu. 👏👏🙌🙌
Dark ni mashine kubwa sana kutoka kwa Wajerumani. Hiyo ngoma nilivyomaliza kuangalia season 1 tu, moja kwa moja nikaiweka katika list ya classic TV series ambazo nimewahi kuzitazama.
 

Kamukhm

JF-Expert Member
Aug 30, 2015
1,443
2,000
Inaboa,kwa mtu anayeelewa series asipoteze mda kudownload the wire,atajikuta na matarajio makubwa kumbe series ya kawaida!
It's very hard kwa mtu anayeangalia series to never like the wire.. it's not about quality of the pictures but the mastery of telling the story from a milion perspectives, paired with greaat acting.. in modern television that's a Monalisa of the TV shows. But again taste is personal.. and you are first person (that I know) to ever find the wire boring ..

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 

Tigershark

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
5,118
2,000
It's very hard kwa mtu anayeangalia series to never like the wire.. it's not about quality of the pictures but the mastery of telling the story from a milion perspectives, paired with greaat acting.. in modern television that's a Monalisa of the TV shows. But again taste is personal.. and you are first person (that I know) to ever find the wire boring ..

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Kuna mwingine hapo juu naye kaona kama nilivyoona mimi!Story imepoa,ikielekea kuchangamka basi scene inayofuata inaipoza!Kiufupi nimejilazimisha mpaka nimemaliza seasons 3 kwa tabu sana!Nimeishia hapo hapo!
 

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
5,917
2,000
Kwangu Mimi katika series Bora za Netflix zenye story nzuri, za muda wote tangu niangalie series zao na kukufanya ushangae na kujiuliza mda wote Basi ni MONEY HEIST & DARK....
Hii Dark nilidownload season zote 3 nikaweka kiporo nikaanza nayo kuanzia alhamisi ya wiki iliyopita hadi leo nipo S03e07 si mchezo mzee hadi unasema hii ndo series sasa ya mtu mzima kukaa na kuangalia sio series hata mtoto mdogo akikaa unajua mwisho wa siku itaishia wapi.... Hapa netflix na wajerumani wamecheza Sana naipa 9/10 kwa upande wangu.
Hiyo dark ngoja niiweke kwenye watchlist
 

George Betram

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
3,252
2,000
Inaboa,kwa mtu anayeelewa series asipoteze mda kudownload the wire,atajikuta na matarajio makubwa kumbe series ya kawaida!
Daaah!
Nimeona unasema umecheki mpaka season ya tatu(3) lakini bado umeona series haiajachangamka, yaani mbaya! Kama kweli umecheki mpaka season ya tatu(3) na bado umeona haina mvuto/haijachangamka, basi mimi sina namna ya kukufanya uione kali.
Lakini kwangu mimi The Wire ipo katika kumi(10) bora ya TV Series kali ambazo nimewahi kuzitazama.
 

Ridomil gold

Member
Aug 22, 2020
40
95
I recommend outer banks!

Ni series inayomuhusu kijana John B anayeamua kuingia mzigoni kutafuta dhahabu ambazo zilizama na meli ya matajiri (royal merchant) miaka 150 nyuma na kipnd chote hcho watu mbali mbali wamejrbu kutafuta ikiwemo baba yake aliyespend 20 yrs kuresearch na alifariki kwa kupotea kutokana na issue hyo...
Ina season 1 imetoka april 2020 and soon season 2 itatoka.!! View attachment 1570157
Yakawaida sana mkuu
 

Ridomil gold

Member
Aug 22, 2020
40
95
Kwangu Mimi katika series Bora za Netflix zenye story nzuri, za muda wote tangu niangalie series zao na kukufanya ushangae na kujiuliza mda wote Basi ni MONEY HEIST & DARK....
Hii Dark nilidownload season zote 3 nikaweka kiporo nikaanza nayo kuanzia alhamisi ya wiki iliyopita hadi leo nipo S03e07 si mchezo mzee hadi unasema hii ndo series sasa ya mtu mzima kukaa na kuangalia sio series hata mtoto mdogo akikaa unajua mwisho wa siku itaishia wapi.... Hapa netflix na wajerumani wamecheza Sana naipa 9/10 kwa upande wangu.
DARK CYO ZOMBIE????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom