Series (Special thread)

ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,506
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,506 2,000
aah!!aise hiyo series nilishindwa hatakumalizia.ni ovyo ila ni kwa maoni yangu..haiwezekani the source ya kutatuwa matatizo ni mmoja tu bila yeye mambo hayaendi.....ni sawasawa na series ya "BLINDSPOT" haziendani na uwalisia kabisa yan
mimi mwenyewe sijashituka sana kwa mzigo huu kuwekwa pending...

Nimeitazama yote..nilivutiwa hasa na episode ya kwanza,nikajua itakuwa moto wa kuotea mbali,kuiangalia hadi mwisho hakuna matarajio niliyotegemea...ya kawaida sana japo wahusika wake ni maarufu na wana kazi nzuri tu.
 
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,296 2,000
Homeland ni series moja hatari sana, kwa upande wangu huwa narudia nikikosa cha kuangalia. Nyingine ni
THE LAST SHIP
QUEEN OF THE SOUTH
PRISON BREAK
Bro jitahidi uvuke hio season 2 mbele ni ya moto kinoma hutochoka kuitazama, nashindwa niandikaje ili uelewe kua namaanisha ni ya moto
 
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,296
Points
2,000
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,296 2,000
aah!!aise hiyo series nilishindwa hatakumalizia.ni ovyo ila ni kwa maoni yangu..haiwezekani the source ya kutatuwa matatizo ni mmoja tu bila yeye mambo hayaendi.....ni sawasawa na series ya "BLINDSPOT" haziendani na uwalisia kabisa yan
Me mwenyewe niliachia njian sikuielewa kabisa. Series ya kiboya sana.
 
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,188
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,188 2,000
Homeland ni series moja hatari sana, kwa upande wangu huwa narudia nikikosa cha kuangalia. Nyingine ni
THE LAST SHIP
QUEEN OF THE SOUTH
PRISON BREAK
Naomba mualiko siku moja tuirudie wote ingawa bado sijaimaliza
 
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,188
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,188 2,000
Home land inahusu nini ???
Kuna marine mmoja (Nicholas Brody) jamaa ni mmarekani alitekwa na kiongoz mmoja wa kigaidi ule uislam wa kibabe wenyewe baada ya miaka 8 akaenda kukombolewa na Wamarekani sasa kuna cia mmoja mdada akawa anahisi jamaa katumwa na uyo gaidi kuiba siri za marekani na kuzituma huko alikokua ametekwa maana jamaa Brody alikua amesilimishwa amekua muislam pia walitekwa wawili halafu akarudi jamaa peke yake lakini katika upelelezi huyo cia aka follow in love na jamaa hadi akapta mimba ya jamaa so ikafika hatua huyo cia akawa ni kama yupo upande wa jamaa akawa anamsaidia kwenye michakato mingi mfano hadi alimtorosha Brody kisa mapenzi, kisa ndio kipo hivo ingawa mbele visa vingine zaidi vinaongezeka
 

Forum statistics

Threads 1,325,742
Members 509,278
Posts 32,201,600
Top