Series (Special thread)

Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
1,188
Points
2,000
Libenna

Libenna

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
1,188 2,000
Money heist ni balaa sana ..
Hapa nipo na s03 sasa naogopa kuimaliza yote.

Kwahio nafanya kuangalia episode moja then natafakari , naenda kwenye mizunguko yangu jioni nakuja kuangalia nyingine..

Hii yote nafanya ili isiwahi kuisha..


Hawa jamaa wangeweka episodes hata 20
Huu mzigo ni hatari professor he is out of this world kama zile mambo zisingekua ni act jamaa angekua balaa sana angewalaza wengi na viatu
 
mimi43

mimi43

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
321
Points
250
mimi43

mimi43

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
321 250
Kuna mtu alitoa humu series moja inaitwa HOME LAND, danh huu mzigo ni hatari kwa ambao hamjaucheki ni bonge moja la picha full intellegence nimeitafuta nimeipata now nipo season ya 4 episode 7 nadhani zipo season 7,, bonge moja la picha hutojutia muda wako.

Kuna nyingine nayo inaitwa BILLIONS nimeicheki trailer yake you tube inaonekana ni tamu sana bahati mbaya kwa index kule google sijaikuta.

Mwisho niombe msaada jinsi ya kui download money heist season three , hd video kwa kutumia simu, msaad tafadhali maana kwa index google ipo season one na two peke yake.
480mkv.net
 
scrappy

scrappy

Member
Joined
Apr 8, 2019
Messages
51
Points
125
scrappy

scrappy

Member
Joined Apr 8, 2019
51 125
Inachekesha kweli mkuu, nihakikishie unaipa asilimia ngapi out of 100% niipakue now, kuna nyingine ni ya muda lakini inachekesha kinoma inaitwa worst week nadhan hata you tube inapatikana
dah kwangu naipa 80% its all about maisha ya jela
 
ramzle78

ramzle78

Member
Joined
Jul 29, 2019
Messages
7
Points
45
ramzle78

ramzle78

Member
Joined Jul 29, 2019
7 45
Berlin hawezi kurudi mkuu.
Mimi naamini pale anapoonekana Berlin kuna mawili,huenda Professor alikuwa anasimulia jinsi alivyokutana na Berlin wakati anaandaa heist ya kwanza au Professor anakumbuka.
Sioni ni namna gani Berlin anaweza kuondoka hai kwenye lile shambulizi lililomkuta,pia kumbuka muda wake wa kuishi ulikuwa umeisha kwasababu ya ule ugonjwa wake.
Ila ngoja tuone itakavyokuwa.
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,718
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,718 2,000
Daah....mimi binafsi napenda sana series za mission sana, yaan zinatumika akili nyingi sana kusolve mission km terrorism hivi. Kwahiyo kwangu series ambayo siichoki kuangalia ni "24 HRS" ya Jack Bauer. Though zipo series nyingn nyingi nimeshaangalia.
Chief taja top 5 ya series zako za mission.
 

Forum statistics

Threads 1,325,753
Members 509,278
Posts 32,201,875
Top