• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Series (Special thread)

Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,829
Points
2,000
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,829 2,000
Brave ni kama strike back.Sema hawa machalii wa brave wanajifanya wajuaji sana.kinachoboa wote watano hakuna hata mmoja anajeruiwa wala kutekwa wala kufa,Uwongo mwingi episode 4 nimeishindwa nimeibwaga,Jack rayn(sina hakika na spelling)Ni kali ila mwisho wamezingua mousa bin suleiman kafa kizembe sana.Empire inazingua ugomvi wa familia kila siku.List yang ya kumi bora ni
1:Viking
2:Game of thrones
3:Original
4:power
5:spartacus
6:Breaking bad
7:vampire diary
8:The 100 (nilipenda season ya 1tu)
9:under the doom
10:v
Bonus:Queen of south


Hizi sikuzipenda na nyingi sikuzimaliza
Witch of the east
Legend of seeker
melin
Lost
Walking dead
Gotham
Lacasa na narcos(lugha tatizo nilikosa sub title)
Last ship (mbelen ya kawaida)
Teen wolf
Person of interest
Bad land
Blind spot
West world (nimeishindwa episode ya kwanza)
Supernatural
Dracula
Beauty and the beast

Zingine sikumbuki ila nimeangalia nyingi sana za zamani kidogo.

View attachment 1108533
hahahah mkuu, mbona yule demu alitekwa (the brave)
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
389
Points
225
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
389 225
Hivi wadau kati ya Homeland na The Wire ni ipi kali zaid!??. Natafuta series ya kuangalia ndio najiuliza kuhusu hizi mbili. Homeland VS The wire
Zina Genre tofauti zote nzuri “the wire inahisu biashara ya madawa wakati homeland ni ugaid ziangalie zote
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
389
Points
225
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
389 225
Huyu director wa GOT inabidi apelekwe mahakamani ...kaniboa kinomaa
Nimependa alivyoimaliza wengi tulitegemea Jon Snow angekuwa king directo kakichafua! King of seven kingdom ni Brandan! Arya ndo hajamaliza vizuri!
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
389
Points
225
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
389 225
wamechemka sio kidogo,dragoni hakutakiwa kuangamiza mji mzima ilitakiwa watu wapambane kwenye ulingo kisha ilitakiwa main character john snow awe king.
wamechemsha sana
Boss hii ilikuwa version yako siyo ya director! Show nzima was full of twists and turns na mwisho pia wamemaintain
 
Waseme

Waseme

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,794
Points
2,000
Waseme

Waseme

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,794 2,000
Kama uliipenda Strike Back tafuta Brave or Six,Kama uliipenda Vikings Tafuta The last Kingdom or GOT,hizo ulizotaja nyingi zipo unique sana sijui kama kuna mbadala wake mzuri
Hivi "Six" ndo basi tena??
Namwona yule jamaa 1 aliyekuwa mlevi anacheza "Deep state"
 
mavado

mavado

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2014
Messages
1,176
Points
2,000
mavado

mavado

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2014
1,176 2,000
My best TV shows
- broadwalk empire
-counterpart
-money heist
-breaking bad
-Salem
-house of card
-succession
-Fargo
-Hannah
-Penny dreadful
-The hand'smaid tale
-Quen of the South
-Pikyblinder
-The haunting of hill house
-Ozark
-the night off
 

Forum statistics

Threads 1,405,125
Members 531,912
Posts 34,477,833
Top