Series (Special thread)

M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,529
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,529 2,000
Big up Mkuu uko vizuri sana naona tunafanana sana kimtizamo especially kwenye hyo sentensi niliyo bold hapo juu...ningependa kujua list yako ya top 10 best series ever!
Nadhani sote tuna kauelewa fulani kwenye storytelling na hivyo kuona mapungufu kwenye plotting na jinsi ilivyolazimishwa kwishal Anyway, my Top 10 ni hii hapa:-
1. The Americans,
2. 24,
3. House of Cards,
4. Breaking Bad,
5. The Last Ship
6. The Wire
7. Prison Break
8. Homeland
9. Power
10. Game of Thrones

Bonus ni Sopranos, Gray Anatomy, Alias, Suit, and The Walking Dead.
 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
693
Points
1,000
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2017
693 1,000
Nadhani sote tuna kauelewa fulani kwenye storytelling na hivyo kuona mapungufu kwenye plotting na jinsi ilivyolazimishwa kwishal Anyway, my Top 10 ni hii hapa:-
1. The Americans,
2. 24,
3. House of Cards,
4. Breaking Bad,
5. The Last Ship
6. The Wire
7. Prison Break
8. Homeland
9. Power
10. Game of Thrones

Bonus ni Sopranos, Gray Anatomy, Alias, Suit, and The Walking Dead.
Naona list yako iko similar sana na ya kwangu na karibia kila series uliyotaja hapo nimeshaiangalia except Gray Anatomy na Alias
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,529
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,529 2,000
Naona list yako iko similar sana na ya kwangu na karibia kila series uliyotaja hapo nimeshaiangalia except Gray Anatomy na Alias
Hizi zote kali na zenyewe! Sema Grey's Anatomy kama hujaianza kabisa, inahitaji moyo manake ipo mbali sana! Ngoma ni ya tangu 2005 na bado inaendelea! Halafu zote ni full season>> above 22 episodes kwa kila season! Uzuri ni kwamba, yenyewe ni procedural drama; unaweza kuanzia popopte pale na usi-feel kwamba umeachwa nyuma! Na Alias na yenyewe ni procedural.
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,122
Points
2,000
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,122 2,000
Wakuu mimi sio mfatiliaji sana wa series coz huwa navutika na series chache sana. Sasa nimeona niweke list ya series nilizowahi kuangalia ili nipate mchango kwa wadau humu nione ni series gani zinazoendana na hizo ambazo zitaweza kunivutia.
1. American Gods
2. Gotham
3. The last man on earth
4. Strike back
5. The Get Down
6. Atypical
7. Vikings
8. The 100
9. Teen wolf
10. The origin
11. Stranger things
12. O.Z
13. The simpsons
14. Atlanta
15. Money heist (la casa de papel).
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
935
Points
1,000
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
935 1,000
Brave ni kama strike back.Sema hawa machalii wa brave wanajifanya wajuaji sana.kinachoboa wote watano hakuna hata mmoja anajeruiwa wala kutekwa wala kufa,Uwongo mwingi episode 4 nimeishindwa nimeibwaga,Jack rayn(sina hakika na spelling)Ni kali ila mwisho wamezingua mousa bin suleiman kafa kizembe sana.Empire inazingua ugomvi wa familia kila siku.List yang ya kumi bora ni
1:Viking
2:Game of thrones
3:Original
4:power
5:spartacus
6:Breaking bad
7:vampire diary
8:The 100 (nilipenda season ya 1tu)
9:under the doom
10:v
Bonus:Queen of south


Hizi sikuzipenda na nyingi sikuzimaliza
Witch of the east
Legend of seeker
melin
Lost
Walking dead
Gotham
Lacasa na narcos(lugha tatizo nilikosa sub title)
Last ship (mbelen ya kawaida)
Teen wolf
Person of interest
Bad land
Blind spot
West world (nimeishindwa episode ya kwanza)
Supernatural
Dracula
Beauty and the beast

Zingine sikumbuki ila nimeangalia nyingi sana za zamani kidogo.

20190525_205247-jpeg.1108533
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
935
Points
1,000
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
935 1,000
Wakuu mimi sio mfatiliaji sana wa series coz huwa navutika na series chache sana. Sasa nimeona niweke list ya series nilizowahi kuangalia ili nipate mchango kwa wadau humu nione ni series gani zinazoendana na hizo ambazo zitaweza kunivutia.
1. American Gods
2. Gotham
3. The last man on earth
4. Strike back
5. The Get Down
6. Atypical
7. Vikings
8. The 100
9. Teen wolf
10. The origin
11. Stranger things
12. O.Z
13. The simpsons
14. Atlanta
15. Money heist (la casa de papel).
The last man ni kal mkuu?Inahusu nini
 
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2017
Messages
693
Points
1,000
Jay Gatsby

Jay Gatsby

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2017
693 1,000
Hizi zote kali na zenyewe! Sema Grey's Anatomy kama hujaianza kabisa, inahitaji moyo manake ipo mbali sana! Ngoma ni ya tangu 2005 na bado inaendelea! Halafu zote ni full season>> above 22 episodes kwa kila season! Uzuri ni kwamba, yenyewe ni procedural drama; unaweza kuanzia popopte pale na usi-feel kwamba umeachwa nyuma! Na Alias na yenyewe ni procedural.
Yeah sidhani kama nitakuja kuicheki maana kama unavyosema ipo mbali sana na huwa napenda nifatilie kitu toka mwanzo..sahv bdo naendelea na Blacklist, House of cards,na The Americans
 
Y

yudatade edesi shayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
1,423
Points
2,000
Y

yudatade edesi shayo

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
1,423 2,000
My best series za muda wote mpaka sasa
Prison break
Game of throne
Into the badland
Money heist
Viking
Banshee
Power
Queen of south
Jumong
Iris...,....nataka niangalie breaking bad sijuii kma nitaipenda sijawahii kuiona na homeland hiyo ndo list yangu wadau kama nilivyoipanga na hata kwa rank na amini ni mmoja kati za tv show bora kabisa za muda wote
 
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
3,045
Points
2,000
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
3,045 2,000
My best series za muda wote mpaka sasa
Prison break
Game of throne
Into the badland
Money heist
Viking
Banshee
Power
Queen of south
Jumong
Iris...,....nataka niangalie breaking bad sijuii kma nitaipenda sijawahii kuiona na homeland hiyo ndo list yangu wadau kama nilivyoipanga na hata kwa rank na amini ni mmoja kati za tv show bora kabisa za muda wote
Into the badlands ipo vizur
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,122
Points
2,000
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,122 2,000
The last man ni kal mkuu?Inahusu nini
Ni comedy... kuna janga(virus) liliikumba dunia hivyo ilipunguza population sana na walio survive ni wachache maana inaanza jamaa ambaye ndo main character katika mji anao ishi yupo pekee yake.....
 
6ix9ine 411

6ix9ine 411

Member
Joined
Sep 2, 2018
Messages
23
Points
45
6ix9ine 411

6ix9ine 411

Member
Joined Sep 2, 2018
23 45
Wadau wa series Thread kuna series moja Mpya inaitwa the order Season 1 Kuna Aliyeichek...Maaan trailer Lake Liko poa Sana Inafanan Na teen wolf kidogo Je Kuna Aliyeichk....?
 
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
433
Points
500
Munamuge

Munamuge

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
433 500
Hahahaaa!!! Kwenye uandishi hakuna kitu kigumu na kinachowashinda waandishi wengi kama ku-develop audience emotion! Moja ya maeneo ambayo Mwandishi anaweza kutengeneza emotion ni kama haya ya kuleta jambo ambalo Audience ilikuwa inataka kinyume chake! Audience ilipenda sana imuone Daenery anakuwa The Queen of The Iron Throne au Jon Snow anachukua the Iron Throne huku pembeni yake akiwepo Dan as a Queen!!!

Waandishi wakapiga chenga, na kumuonesha ni namna gani Daenery alivyo monster asiyefaa kuchukua taji na hivyo kuibua emotions and anger kwa fans hadi watu wanataka a spinn-off or new ending!

Endapo Waandishi wangefanya kile ambacho audience wangependa kiwe, basi hii discussion hivi sasa isingekuwepo! Na ndio maana wakati mwingine unakuta Waandishi "wanamuua" one of the most favorable or innocent character kwenye series or movie kama ambavyo walimuua Shireen Baratheon kwenye GoT! Kale kabinti was very innocent but charming lakini bado the Lord of Light (in fact Waandishi) akamtaka huyo huyo na kupelekea kutokea kwa moja ya vifo vifo vya kikatili kabisa kuwahi kutokea pale GoT!

Baada ya Sergeant Brody kunyongwa, mjadala ukazuka miongoni mwa wapenzi wa Homeland kwa sababu hawakutaka afe that soon! Hata kwenye Power, fans hawakutaka Kannan (50 Cent) afe!! Oh Lord, Captain Brad Bellick is no more! Nilikasirika vibaya mno kwa sababu, pamoja na kwamba watu walimpenda sana Michael Scolfield kutokana na Big Brain aliyokuwa nayo, but my favorite character alikuwa CO Captain Brad Bellick!! Kifo cha Omar Little kwenye The Wire kili-disappoint wengi! Tena bora basi angeuawa na Mafia wenzake! Seriously, you kill Carl in the Walking Dead ili iwaje?! I started to hate Nina Myers a moment she shot Teri Bauer at point blank! I loved Anna Lucia na ule utemi utemi wake hadi basi!!

Moja ya sababu inayofanya Bongo Movie iwe inaboa ni pale kuanzia dakika 10 za mwanzo tu, tayari unajua nani atakuwa demu wa nani, nani atakufa, nani ata-cheat, n.k!
Speaking of sergeant Brody, mimi huwa nina imani bado atatokea kwenye season nyingine asee, kifo chake huwa sikikubali kabisa. Ni kama yule daktari wa last ship, sema huwa nawaza siku agent yeyote au Redington mwenyewe akifa kwenye Blacklist itakuwaje, maana kile kipindi anatafutwa Samar Navabi niliona kabisa kuna kitu kitakosekana akiuawa.
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,518
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,518 2,000
Brave ni kama strike back.Sema hawa machalii wa brave wanajifanya wajuaji sana.kinachoboa wote watano hakuna hata mmoja anajeruiwa wala kutekwa wala kufa,Uwongo mwingi episode 4 nimeishindwa nimeibwaga,Jack rayn(sina hakika na spelling)Ni kali ila mwisho wamezingua mousa bin suleiman kafa kizembe sana.Empire inazingua ugomvi wa familia kila siku.List yang ya kumi bora ni
1:Viking
2:Game of thrones
3:Original
4:power
5:spartacus
6:Breaking bad
7:vampire diary
8:The 100 (nilipenda season ya 1tu)
9:under the doom
10:v
Bonus:Queen of south


Hizi sikuzipenda na nyingi sikuzimaliza
Witch of the east
Legend of seeker
melin
Lost
Walking dead
Gotham
Lacasa na narcos(lugha tatizo nilikosa sub title)
Last ship (mbelen ya kawaida)
Teen wolf
Person of interest
Bad land
Blind spot
West world (nimeishindwa episode ya kwanza)
Supernatural
Dracula
Beauty and the beast

Zingine sikumbuki ila nimeangalia nyingi sana za zamani kidogo.

View attachment 1108533
Hahaaaa mkuu umenichekesha hapo kwamba jamaa wa the brave wanajifanya wajuaji..
Cheki na series moja inaaitwa 'seal team' iko season ya pili ina episodes kama 44 (including s1&2) ni kali kinoma iko kama the brave..

Wale jamaa wa the brave hawafi wala kuumia sababu ni seal team.. jamaa wako njema na wako trained hatari + backup ya technologia kali ya mmarekani.
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,529
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,529 2,000
Big up mkuu umeongea vizuri sana lakini for real kwenye GOT Wamezingua dany alivokufa. On another side kwenye Power

Big up mkuu umeongea vizuri sana lakini for real kwenye GOT Wamezingua dany alivokufa. On another side kwenye Power kanan stark alistaili kufa maana alikua snitch kinoma
Kanan hata mimi nilikuwa nam-mind sana na u-snitch wake!
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,529
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,529 2,000
Speaking of sergeant Brody, mimi huwa nina imani bado atatokea kwenye season nyingine asee, kifo chake huwa sikikubali kabisa. Ni kama yule daktari wa last ship, sema huwa nawaza siku agent yeyote au Redington mwenyewe akifa kwenye Blacklist itakuwaje, maana kile kipindi anatafutwa Samar Navabi niliona kabisa kuna kitu kitakosekana akiuawa.
Man! Bado tu una ndoto za kurejea St Brody?! Hizo ndoto nilikuwa nazo hadi season 4 lakini kwa sasa nime-movie on kwa sababu nimeshakubali ukweli mchungu kwamba Sgt Brody is no more labda watuletee habari za kifo cha Michael Scofield! Mtu mwingine ambae hadi sasa sitaki kukubali kwamba amekufa ni Paul Kellerman kwenye PB ingawaje mtu unaona kabisa kwamba jamaa kala shaba at a short range! Sasa anapona vp!
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
2,529
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
2,529 2,000
Yeah sidhani kama nitakuja kuicheki maana kama unavyosema ipo mbali sana na huwa napenda nifatilie kitu toka mwanzo..sahv bdo naendelea na Blacklist, House of cards,na The Americans
Sure, ni ngumu sana kuianza series ambayo ina takribani episodes 350 by now! Dah, yaani umenitonesha donda ulipoitaja The Americans! It was too soon to end! Uzuri ni kwamba, kutokana na ending yake, naiona wazi ipo siku itarudi kwa Second Generation Russian Spies!
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
5,217
Points
2,000
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
5,217 2,000
Sure, ni ngumu sana kuianza series ambayo ina takribani episodes 350 by now! Dah, yaani umenitonesha donda ulipoitaja The Americans! It was too soon to end! Uzuri ni kwamba, kutokana na ending yake, naiona wazi ipo siku itarudi kwa Second Generation Russian Spies!
The Americans niliiangalia mpk nikajihisi nipo ndani ya movie yenyewe. Phillip and Elizabeth were super genious!


Halafu in real life walikuja kuoana!
 

Forum statistics

Threads 1,313,933
Members 504,678
Posts 31,808,585
Top